Menene sabo a cikin bayanin kula iOS 14?

Menu na ayyuka a cikin iOS 14 an sake tsara shi ta wasu hanyoyi. Da farko, lokacin da kake cikin rubutu, maimakon danna alamar Share, zaka taɓa gunkin ellipsis (•••). … A cikin sabon menu na ayyuka, Pin/Cire, Kulle/Buɗe, da Zaɓuɓɓukan Share suna bayyana azaman maɓallan murabba'i masu launi a saman. Akwai sabon maɓallin Scan kuma a wurin.

Ta yaya kuke sabunta bayanin kula akan iOS 14?

Za ku sami zaɓin haɓakawa akan wannan allon. Matsa "Haɓaka" a kusurwar sama. Wannan zai buɗe sabon taga. Matsa "Haɓaka Yanzu" lokacin da aka sa.

Shin Apple Notes yana yin OCR?

Babu fasalin gano halayen gani (OCR) a cikin Bayanan kula kuma ba za ku iya canza rubutun hannu zuwa rubutu ba, amma kuna iya bincika ta rubutun hannunku. … Hakanan ana daidaita bayanin kula da hannu ta hanyar iCloud, don haka duk bayanin kula da kuka rubuta da hannu akan iPad ɗinku zai zama abin nema akan iPhone ɗinku, kuma akasin haka.

Shin Apple Notes yana da OCR?

Wannan yana ba da shawarar cewa Bayanan kula ya sami damar canza rubutun hannu zuwa rubutu, kuma ya zo da shi sifa ta OCR. Wannan kuma an yarda da shi sosai lokacin da na haɗa hoto a saman bayanin kula.

Ta yaya kuke amfani da Apple Notes yadda ya kamata?

Hanyoyi 7 masu matukar amfani don amfani da Apple's Notes app

  1. Babban bincike. Idan kun yi amfani da Apple Notes a baya, kun san app ɗin ba shi da matsala bincika rubutu ko rubutu da hannu. …
  2. Ƙungiya ingantacciya. …
  3. Zaɓuɓɓukan tsarawa mafi girma. …
  4. Ƙara bayanin kula tare da Siri. …
  5. Raba babban fayil. …
  6. Kare da kalmar sirri. …
  7. Sanya bayanin kula. …
  8. KYAUTA: Duba takardu.

Ta yaya zan duba iPhone Notes don sabunta?

Duba hoto

  1. Buɗe Bayanan kula kuma zaɓi bayanin kula ko ƙirƙirar sabuwa.
  2. Matsa maɓallin kamara , sannan ka matsa Scan Documents .
  3. Sanya daftarin aiki don ganin kamara.
  4. Idan na'urarka tana cikin Yanayin atomatik, takaddar ku za ta duba ta atomatik. …
  5. Matsa Ajiye ko ƙara ƙarin sikanin zuwa daftarin aiki.

Ta yaya zan duba bayanin kula tare da iOS 14?

Binciken takardu a cikin Bayanan kula yana da sauƙi kuma mafi daidai fiye da kowane lokaci a cikin iOS 14. Buɗe ko fara sabon bayanin kula kawai, latsa maɓallin ayyuka, kuma danna Scan. Sauƙaƙe mai duba kyamara zai buɗe. Riƙe na'urarka akan takaddar da kake son bincika, kuma Bayanan kula za su kulle ta atomatik kuma su duba ta.

Ta yaya zan gyara ayyuka a cikin iOS 14?

Yin canje-canje ga abubuwa da yawa a baya yana buƙatar ku gyara kowane ɗayan ɗayan, amma yanzu tare da iOS 14, zaku iya zaɓar abubuwa da yawa kuma canza su gaba ɗaya. Don zaɓar abubuwa da yawa, matsa ellipsis (•••) a hannun dama na sama, zaɓi "Zaɓi Tunatarwa," sannan danna da'irar kusa da kowane abu da kake son gyarawa.

Ta yaya zan duba tare da iOS 14?

iOS: Yadda ake bincika takardu a cikin Notes app

  1. Buɗe sabon bayanin kula ko data kasance.
  2. Matsa gunkin kamara kuma matsa Duba Takardu.
  3. Sanya daftarin aiki a kallon kyamara.
  4. Kuna iya amfani da zaɓin ɗaukar hoto ta atomatik ta kawo takaddun ku a cikin mahallin kallo ko amfani da maɓallin rufewa ko ɗaya daga cikin maɓallan ƙara don ɗaukar hoton.

Shin Bear ya fi bayanin kula na Apple?

Koyaya, idan duk aikin bincikenku daga Apple Spotlight ne, to Bayanan kula na Apple na iya zama mafi kyau don aikin ku, saboda Bear baya goyan bayan Hasken Haske (har yanzu). Bear yana da sauƙin sassauƙa a cikin zaɓin shigo da shi da fitarwa. …aya daga cikin fa'idodin Apple shine bayanin kula yana ba da damar launukan font daban-daban, kuma Bear baya.

Shin iPad na iya yin OCR?

OCR (Optical Character Recognition) fasaha ce da ke sa kwamfutoci su gane haruffan rubutu da aka rubuta da hannu. Kuna iya ɗaukar hoto ko duba a daftarin aiki don canza shi zuwa rubutu. Kuna iya rubuta tare da Apple Pencil akan iPad ɗin ku kuma canza shi zuwa rubutu.

Shin Evernote yana yin OCR?

A halin yanzu, Evernote's Tsarin OCR na iya fidda harsuna 28 da aka rubuta da rubutu da harsuna 11 da aka rubuta da hannu. … Masu amfani za su iya sarrafa yaren da ake amfani da su lokacin yin lissafin bayanan su ta hanyar canza saitin Harshen Ganewa a cikin Saitunan Keɓaɓɓen asusun su.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau