Menene ingantaccen bayanin kula don Android?

Menene mafi kyawun aikace-aikacen ɗaukar rubutu kyauta don Android?

Anan akwai mafi kyawun ƙa'idodin bayanin kula don Android, tare da wasu shawarwari don taimaka muku yanke shawarar wacce ta dace da bukatun ku.

  • Microsoft OneNote. Gidan Hoto (Hotuna 2)…
  • Takarda Dropbox.
  • TickTick.
  • Tunatarwa
  • FiiNote. Gidan Hoto (Hotuna 3)…
  • Google Keep. Google Keep yana da kyau don bayanin kula da sauri da tunatarwa. …
  • Launi Note.
  • Bayanan kula Omni.

Akwai GoodNotes don Android?

GoodNotes baya samuwa ga Android Tablet amma akwai ɗimbin hanyoyin da ke da ayyuka iri ɗaya. Sauran abubuwan ban sha'awa na Allunan Android zuwa GoodNotes sune MyScript Nebo (Biya), Xournal++ (Free, Open Source), Squid (Freemium) da INKredible (Fremium).

Menene GoodNotes app don Android?

GoodNotes shine a app na rubutu da hannu wanda zai iya zuwa da mamaki kusa da tsohuwar gogewar alkalami da fensir. Kuna samun ƙarin alherin ajiyar girgije da tallafin multimedia.
...
ribobi:

  • Cross-platform tsakanin Android da Windows.
  • Gane rubutun hannu.
  • Tsarin hankali da daidaitawa.

Wanne app ne ya fi dacewa don ɗaukar rubutu?

Mafi kyawun Ɗaukar Bayanan kula guda 8 na 2021

  • Mafi kyawun Gabaɗaya: Evernote.
  • Gunner-Up, Mafi kyawun Gabaɗaya: OneNote.
  • Mafi kyawun Haɗin kai: Takarda Dropbox.
  • Mafi Sauƙi don Amfani: Sauƙaƙe.
  • Mafi Gina Don iOS: Bayanan kula na Apple.
  • Mafi Gina Don Android: Google Keep.
  • Mafi kyawun Don Sarrafa Nau'ikan Bayanan kula Daban-daban: Littafin Rubutun Zoho.

Menene mafi kyawun bayanin kula kyauta?

10 Mafi Kyau Kyauta na ɗaukar Apps

  1. Ra'ayi. Ɗaya daga cikin mafi sauƙi kuma ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ɗaukar bayanin kula a kasuwa, Notion yana taimaka muku mafi kyawun tsara rayuwar ku da ƙwararru. …
  2. Evernote. ...
  3. OneNote. …
  4. Apple Notes. …
  5. Google Keep. …
  6. Daidaitaccen Bayanan kula. …
  7. Slite. …
  8. Typora

Shin Google yana ci gaba da dainawa?

Google zai kawo karshen tallafi ga Google Keep Chrome app a watan Fabrairu 2021. Ana matsar da app ɗin zuwa Google Keep on the Web, daga inda har yanzu ana iya samun dama ga shi. Wannan wani bangare ne na dogon shiri na kamfanin na kashe duk manhajojin Chrome. … Samun damar Ci gaba akan allon kulle Chrome OS shima ba zai sake kasancewa ba.

Zan iya amfani da GoodNotes a waya ta?

Za ku iya samun GoodNotes akan Android? Mataki 1: Zazzage GoodNotes 5. 99% yana da garantin yin aiki. Idan kun sauke apk akan kwamfuta, tabbatar da matsar da shi zuwa na'urar ku ta android.

Shin GoodNotes na Apple ne kawai?

GoodNotes 5 yana aiki akan duk na'urorin iOS wanda ke gudanar da iOS 12 ko sama da haka. Koyaya, yana iya faruwa cewa ƙirar iPad ɗinku na iya shigar da GoodNotes 5 amma baya goyan bayan Apple Pencil. … iPad 8 (2020) iPad Air 3 (2019)

Shin procreate akan Android?

Duk da yake Babu Procreate akan Android, waɗannan kyawawan zane-zane da zane-zane suna aiki azaman babban madadin. Koyaya, masu amfani da Android ba su da sa'a tare da Procreate, tunda yana samuwa ne kawai akan iPhone da iPad.

Shin GoodNotes biyan kuɗi ne na wata-wata?

Shin GoodNotes 5 yana buƙatar biyan kuɗi na lokaci ɗaya ko biyan kuɗi na wata/shekara? GoodNotes 5 shine a duniya app, wanda ke nufin kawai kuna buƙatar saya sau ɗaya kawai don samun damar samun shi akan duk na'urorin ku na Apple. … A baya ma gaskiya ne: za ka iya saya shi a kan Mac App Store da sake zazzage shi zuwa duk iPhones/iPads.

Shin GoodNotes yana buƙatar wifi?

Shin GoodNotes app yana aiki ba tare da wifi ba? A, yana yi, kawai ba zai daidaita tsakanin na'urori ba tare da wifi ba.

Ta yaya zan yi amfani da GoodNotes akan Android?

GoodNotes 5 don Android

  1. Mataki 1: Zazzage apk ɗin GoodNotes 5. akan na'urarka. …
  2. Mataki 2: Bada izini na ɓangare na uku akan na'urarka. Don shigar da GoodNotes 5.…
  3. Mataki 3: Je zuwa Mai sarrafa Fayil ɗin ku ko wurin mai lilo. Yanzu kuna buƙatar nemo GoodNotes 5.…
  4. Mataki na 4: Ji daɗi. An shigar da GoodNotes 5 a kan na'urar ku.

Me yasa mutane ke amfani da aikace-aikacen bayanin kula?

Ta hanyar amfani da sigar da aka sani wanda yawancin mutane ke dangantawa da keɓantacce, tunaninsu na ciki, mashahurai suna amfani da hotunan allo daga ƙa'idar Notes. don ƙarfafa mu mu gaskata abin da ake gaya mana. Ta hanyar ɓata layi tsakanin jama'a da na sirri, suna fatan za mu yanke shawarar siyan labarin da suke siyarwa.

Menene mafi kyau fiye da Evernote?

Anan akwai jerin mafi kyawun madadin Evernote:

  • Bayani.
  • Takarda Dropbox.
  • OneNote.
  • Google Keep.
  • Bayanan Akwatin.
  • Turtl
  • Littafin rubutu na Zoho.

Shin Ra'ayi ya fi Evernote kyau?

Yana da sauƙin sassauƙa, yana jan hankalin ɗimbin lokuta na amfani, kuma yana ba masu amfani ƙarin haɗin kai tare da kayan aikin da suke amfani da su. Evernote tabbas ya fi Notion a wasu wuraren kamar daukar rubutu. Amma gabaɗaya, Notion yana ba da kusan duk ayyuka iri ɗaya, da ɗan ƙari banda haka.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau