Menene Windows Storm?

Menene matsakaicin farashin tagogin hadari?

Kowane taga guguwa yana kashe kusan $90 zuwa $120 kuma yana buƙatar ƙarin ƙarin farashi yayin shigarwa don aiki da kayayyaki.

Yi tsammanin kowane taga zai buƙaci kimanin sa'o'i biyu don shigarwa tare da farashin aiki a kusan $ 30 zuwa $ 65 a kowace awa.

Ƙarin kayan zai ƙara kusan $15 zuwa $25 kowace taga.

Shin tagogi biyu suna buƙatar tagogi na hadari?

Yawancin gidaje masu tagogi guda ɗaya sau da yawa suna zuwa da tagogin hadari. Tare da taga guda biyu, kuna kawar da wannan aikin gaba ɗaya. Babu buƙatar taga hadari don samar da ƙarin kariya ga abubuwa da matsanancin yanayin sanyi da lokacin rani.

Shin tagogin guguwa suna yin bambanci?

“Gagaggun guguwa” na nufin tagogin da aka girka a wajen waɗanda aka riga aka shigar, firamare na gida. Dalilinsu na kasancewa shine don ba da ƙarin kariya ta iska da kuma yanayin yanayi. Za a iya yin oda da windows na guguwa don dacewa da windows ɗinku na yanzu kuma ana samun su cikin launuka daban-daban.

Shin tagogin guguwa suna taimakawa a lokacin rani?

Ƙarar rufi zai taimake ka ka ci gaba da zafi a cikin lokacin hunturu da kuma waje a lokacin rani! yaya? Ƙarar sararin samaniya tsakanin tagogin farko da tagogin guguwa yana sa iska ta fi ƙarfin wucewa.

Shin har yanzu suna yin tagogin hadari?

Gilashin guguwa suna hawa a matsayin ƙarin tagogi, ko dai zuwa ciki ko wajen manyan tagogin gidanku. Ba windows ne masu maye gurbin ba, amma mutane sukan shigar da tagogi na hadari don cimma irin wannan fa'ida a cikin ƙananan farashi maimakon.

Shin tagogin guguwa suna da tasiri?

A cikin yanayi mai zafi, ikon sarrafa hasken rana ƙananan tagogi na guguwa zai iya zama mafi tasiri don tanadin makamashi. Fa'idodin Window Low-e Storm: Nuna zafi mai haske 35% mafi kyau fiye da bayyanannun tagogin guguwar gilashi. Yi aiki azaman ma'aunin rufewar iska kuma yana iya rage yawan zubar iska a gida da kashi 10%

Shin windows na Storm suna taimakawa da hayaniya?

Gilashin guguwa sun fi tagogi masu hana sauti tsada, kuma suna iya rage watsa amo da kashi 50% ko fiye yadda ya kamata. Kamar tagogin gargajiya, ana samun tagogin guguwa tare da kaurin kauri daban-daban, laminates, cike da iskar gas da ƙarin fafuna, waɗanda zasu iya inganta abubuwan rage sautin taga.

Shin tagogin hadari yana adana kuzari?

Shigar da tagogin guguwa ɗaya ne daga cikin mafi kyawun mafita don haɓaka ƙarfin da ba shi da inganci tagogin da ke akwai. Suna da sauƙin shigarwa kuma farashi kaɗan na windows masu sauyawa. A matsakaita, ƙananan tagogi na guguwa na iya ceton ku 12%-33% a farashin dumama da sanyaya.

Za a iya buɗe tagogi masu hadari?

Hakanan ana iya kama danshi tsakanin tagogin. Duk da haka, tagogin guguwa na ciki ba sa rufe fuskar tagar daga waje, kuma ana iya cire su. Ana iya tsara tagogin guguwar don kasancewa a rufe ko don buɗewa da rufewa. Za a iya fentin katako na katako don haɗuwa tare da ƙirar waje na gidan.

Shin tagogin hadari suna da fuska?

Biyu Hung Storm Windows. Waɗannan tagogin guguwar aluminium suna da madaidaicin tagar sama da ƙasa. Gilashin guguwa suna da sau uku don haka ana iya adana sashes da allo a cikin taga. Farashin da kuke biya don wannan dacewa shine taga mummunan hadari.

Menene bambanci tsakanin tagogin hadari da tagogi na yau da kullun?

Bambanci tsakanin su biyun kyakkyawa ne mai bayyana kansa. Ana shigar da tagogin guguwa na waje a waje da tagogin da kuke a yanzu kuma tagogin guguwa na ciki suna cikin. Ana yin tagogi na guguwa don ba da ƙarin kariya daga abubuwa kamar iska da ruwan sama da kuma taimakawa wajen haɓaka rufin.

Kuna karkatar da tagogin hadari?

Aiwatar da sabon caulking tare da caulking gun kuma bude ramukan kuka nan da nan. A cikin lokacin sanyi, idan naɗaɗɗen ruwa ya fito a cikin tagogin hadari, ƙara ko maye gurbin yanayin yanayin kewayen sashes na farko. Idan taga yana da allon zamewa, ya kamata ya kasance a cikin waƙoƙin ciki.

Hoto a cikin labarin ta "Wikimedia Commons" https://commons.wikimedia.org/wiki/File:Innerglass-low-e-illustrati.jpg

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau