Me yasa kwamfuta ta ke ci gaba da buɗe sabbin windows?

Shafukan da ba a so suna buɗewa ta atomatik a cikin Google Chrome - A cewar masu amfani, rukunin yanar gizon da ba a so na iya ci gaba da buɗewa ta atomatik. Idan wannan ya faru, tabbatar da duba saitunan Chrome ɗin ku kuma mayar da su zuwa tsoho. Chrome yana buɗe sabbin shafuka akan kowane danna - Wani lokaci wannan matsalar na iya faruwa saboda saitunan ku.

Me yasa kwamfuta ta ke ci gaba da buɗe windows da yawa?

Masu bincike suna buɗe shafuka da yawa ta atomatik sau da yawa saboda malware ko adware. Don haka, bincika adware tare da Malwarebytes na iya gyara masu buɗaɗɗen shafuka ta atomatik. … Danna maɓallin Scan don bincika adware, masu satar bincike, da PUPs.

Me yasa Google Chrome ke buɗe sabon taga a duk lokacin da na danna wani abu?

Plugins da kari suna sa Chrome buɗe hanyoyin haɗi a cikin sabbin shafuka. Don kawar da wannan matsalar, duk abin da kuke buƙatar yi shine kashe su. … Danna kan zaɓin Extensions don buɗe jerin abubuwan haɓakawa masu aiki. Danna maɓallin cirewa da ke ƙasa kowane tsawo da kake son gogewa.

Me yasa shafukan bazuwar ke ci gaba da buɗewa?

Duk manyan dandamali kamar Windows, Linux, iOS, da Android suna tallafawa Google Chrome. … Wasu malware ko ƙwayoyin cuta ƙila sun shiga kwamfutarka kuma suna tilasta Google Chrome buɗe waɗannan sabbin shafuka bazuwar. Google Chrome na iya lalacewa ko shigarsa ya lalace kuma ya haifar da wannan batu.

Ta yaya zan dakatar da windows bude mashina da yawa?

Danna menu na farawa na Windows kuma rubuta msconfig a cikin akwatin bincike. Wannan zai ƙaddamar da taga tsarin tsarin Windows, a nan za ku iya tantance waɗanne shirye-shirye ya kamata da kuma waɗanne shirye-shirye bai kamata su ƙaddamar da kai tsaye ba a farkon tsarin. Canja zuwa shafin "Fara" kuma cire shigarwa don masu bincike (idan akwai).

Me yasa browser dina yake buɗewa sau biyu?

Wannan batu na iya faruwa lokacin da aka lalata ko cire bayanin martabar mai amfani da ba daidai ba daga saitunan burauzar Google Chrome™.

Zaba Magani

Kuna iya riƙe maɓallin Shift kuma danna maɓallin hagu don tilasta buɗewa a cikin sabuwar taga. Kuna iya riƙe maɓallin Shift kuma danna maɓallin hagu don tilasta buɗewa a cikin sabuwar taga.

Ta yaya zan cire malware daga Chrome?

Ga masu amfani da Mac da Android, abin takaici, babu in-gina anti-malware.
...
Cire Browser Malware daga Android

  1. A kan wayar Android ko kwamfutar hannu, danna kuma ka riƙe maɓallin wuta.
  2. Akan allo, taɓa kuma ka riƙe gunkin wuta. …
  3. Yanzu duk abin da za ku yi shine ɗaya bayan ɗaya, fara cire aikace-aikacen da aka shigar kwanan nan.

1 .ar. 2021 г.

Me yasa Chrome ke buɗe matakai da yawa?

Google Chrome yana amfani da waɗannan kaddarorin kuma yana sanya aikace-aikacen yanar gizo da plug-ins a cikin matakai daban-daban daga mai binciken kansa. … Ainihin, kowane shafin yana da tsari ɗaya sai dai idan shafukan sun fito daga yanki ɗaya. Mai gabatarwa yana da tsari don kansa. Kowane plug-in zai sami ɗaya kuma haka kowane tsawo wanda ke aiki.

Ta yaya zan hana gidajen yanar gizo bude sabbin windows?

A sabuwar taga, zaɓi Sirrin & Tsaro a gefen hagu naka. 4. Bayan haka, gungurawa gaba ɗaya zuwa sashin Izini, akan zaɓin Block pop-up, cire alamar akwatin da ke gabansa, don kashe mai buɗewa.

Ta yaya zan hana gidajen yanar gizon buɗewa a cikin sabuwar taga?

Don haka bari mu dubi hanyoyin da za a hana shafuka bude sabbin shafuka.

  1. Saita fayilolin Shirin.
  2. Share Kukis.
  3. Duba kari.
  4. Hana Buɗe Shafukan atomatik tare da AdLock.
  5. Kunna Pop-Up Blocker.
  6. Duba don Malware.
  7. Sabunta Chrome zuwa Sabon Sigar.
  8. Don Takaita.

18 a ba. 2020 г.

Dama Danna mahaɗin / Buɗe a Sabon Tab. Riƙe maɓallin Ctrl ƙasa lokacin da ka Hagu danna mahaɗin.
...

  1. Jeka Shafin Gidan Google.
  2. Danna "Settings" wanda zaka iya samu a karshen shafin.
  3. Yanzu ba da damar zaɓi na "Buɗe kowane sakamakon da aka zaɓa a cikin sabon taga mai bincike"

Ta yaya zan hana shafukan da ba'a so budewa?

Yadda ake Dakatar da Pop-Us a cikin Chrome

  1. Zaɓi Saituna daga menu na Chrome.
  2. Bincika 'Pop'
  3. Danna Saitunan Yanar Gizo.
  4. Danna Pop-ups da turawa.
  5. Canja zaɓin Pop-ups zuwa An katange, ko share keɓantacce.

19 a ba. 2019 г.

Ta yaya zan hana shafuka daga buɗewa?

Me zan iya yi don hana Chrome sake buɗe tsoffin shafuka?

  1. Kaddamar da Chrome kuma danna dige guda uku a saman kusurwar dama na taga.
  2. Zaɓi Saiti.
  3. Gungura ƙasa zuwa sashin farawa.
  4. Zaɓi zaɓin Buɗe Sabon Shafin shafi.

12o ku. 2020 г.

Ta yaya zan hana burauzar nawa buɗewa ta atomatik?

Buɗe Task Manager ta danna dama akan Taskbar, ko amfani da maɓallin gajeriyar hanya CTRL + SHIFT + ESC. 2. Sa'an nan kuma danna "More Details," canzawa zuwa Startup tab, sa'an nan kuma amfani da Disable button don kashe Chrome browser.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau