Shin app ɗin imel ɗin iOS yana da aminci?

Manhajar IOS Mail ta Apple, wacce ke zuwa da shigar da ita a kan dukkan na’urorin iOS, an gano tana dauke da munanan illolin tsaro guda biyu wadanda idan aka yi amfani da su, za su iya baiwa masu satar bayanai damar satar bayanan wadanda abin ya shafa. Nasarar yin amfani da wannan raunin zai ba maharin damar yaɗawa, gyara, da share imel.

Shin Apple Mail app yana da aminci?

Gmail vs Apple Mail: Tsaro da Dogara

Wannan ya ce, Apple Mail ya dogara da S/MIME don ɓoye-ɓoye-ƙarshe, don haka yana ɗaya daga cikin amintattun aikace-aikacen imel da ake samu.

Shin iPhone imel lafiya?

Masu binciken tsaro sun ce IPhone yana da babban aibi a cikin ƙa'idar IOS Mail ta asali wanda ke sa ya zama mai rauni ga masu kutse, a cewar wani rahoto da kamfanin ZecOps na San Francisco ya buga ranar Laraba. Ba a bayyana aibi ga Apple a baya ba, wanda hakan ya sa ya zama mai kima ga miyagu iri-iri.

An gyara raunin saƙon saƙon iOS?

"Apple ya fito da sabuntawar tsaro tare da iOS 12.4. 7, iOS 13.5 da iPadOS 13.5 cewa gyara raunin ga duk nau'ikan iOS da abin ya shafa. Saboda mahimmancin raunin, BSI tana ba da shawarar cewa a shigar da sabuntawar tsaro a kan duk tsarin da abin ya shafa nan da nan."

Shin app ɗin wasiku ya zama dole?

Imel guda ɗaya da za ku taɓa buƙata

The Mail app yana ba da damar daidaita hanyoyin sadarwar imel ɗin ku ta hannu koda kuwa kuna da asusun imel daban-daban tare da mai bada fiye da ɗaya. … Hakanan zaka iya saita mai karɓar wasiku don sarrafa asusun imel ɗinku daga wasu masu samarwa.

Shin Gmel app ya fi Apple Mail kyau?

Dukansu Apple Mail da Gmail duk aikace-aikacen imel ne masu iyawa a can. Za mu iya ba da shawarar Gmel idan kun riga kun kasance a cikin yanayin yanayin Google kuma kuna son yin amfani da ƙari kamar Google Tasks, Smart Compose, Smart Reply, da sauransu. Apple Mail ya yi fice a cikin zaɓukan tsarawa da yin amfani da wayo na taɓawar 3D a cikin app.

Za a iya yin kutse ta hanyar buɗe imel?

Saƙon imel mai tambaya kaɗai ba zai yuwu ya cutar da wayarka ba, amma za ka iya samun malware daga buɗe imel a wayarka idan ka karɓa ko kunna abin saukewa. Kamar yadda yake tare da saƙonnin rubutu, lalacewa yana faruwa lokacin da kuka zazzage abin da aka makala daga imel ko danna hanyar haɗi zuwa gidan yanar gizo mara kyau.

Za a iya hacked your iPhone ta bude imel?

A, iPhones na iya zama masu rauni ga hare-haren malware kuma waɗannan na iya haifar da satar bayanai. … Da zarar ka bude wannan sakon, shi zai sa da iPhone to karo don haka za ka bukatar ka sake yi. An bayar da rahoton cewa masu satar bayanan za su sami damar shiga wayarka yayin sake yi kuma za su iya sarrafa na'urarka.

Za a iya hacked ta iPhone email?

Ana iya lalata iPhones na Apple da kuma muhimman bayanansu da aka sace ta hanyar amfani da manhajojin kutse da ba sa bukatar mai wayar ya latsa wata hanyar sadarwa, a cewar rahoton da Amnesty International ta wallafa a ranar Lahadi.

Shin Apple yana da nasa tsarin imel?

Apple Inc. Apple Mail (wanda aka sani da kawai Mail) abokin ciniki ne na imel wanda Apple Inc. ya haɗa tare da tsarin aiki macOS, iOS da watchOS.

Shin Outlook ko Apple Mail ya fi kyau?

Ganin cewa saitin MS Outlook na iya faruwa kuma ana samun dama ga Android, iOS, Windows, macOS da Yanar gizo. Nan, Apple Mail ya zama mafi kyawun zaɓi ga mai amfani idan kun fi son mac OS. In ba haka ba ana iya zaɓar MS Outlook don karɓuwa ta OS da yawa.

Za a iya share iPhone Mail app?

Danna ka riƙe gunkin saƙo har sai menu ya bayyana. Matsa Share App. Matsa Share don tabbatarwa. Bude App Store.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau