Tambaya: Yadda za a Saita Blue Yeti Windows 10?

Ga yadda zaku iya gyara hakan:

  • Jeka wurin aikinku.
  • Kewaya zuwa tiren tsarin.
  • Danna dama akan gunkin Kakakin.
  • Zaɓi Na'urorin Rikodi.
  • Gano wuri na blue Yeti mic (ku tuna cewa yana iya kasancewa ƙarƙashin sunan USB Advanced Audio Device).
  • Danna dama akan na'urar kuma zaɓi Saita Tsohuwar Na'ura.

Ta yaya zan haɗa mic na Yeti zuwa kwamfuta ta?

Saita Yeti akan Kwamfuta

  1. Yi amfani da kebul na USB don toshe Yeti cikin kwamfutarka.
  2. Je zuwa Zaɓuɓɓukan Tsari kuma zaɓi gunkin Sauti.
  3. A cikin shigarwa shafin, zaɓi "Yeti Pro Stereo Microphone"
  4. Idan kuna son amfani da belun kunne ta hanyar Yeti, je zuwa shafin fitarwa, kuma zaɓi zaɓin “Yeti Pro Stereo Microphone” zaɓi.

Ta yaya kuke saita blue Yeti mic?

Yadda Ake Samun Ingantacciyar Sautin Marufin Yeti Blue - Mafi kyawun Saiti

  • Kawar da duk wani hayaniyar baya da zai yiwu (misali kashe fan, kashe Xbox naka da dai sauransu)
  • Tabbatar cewa kuna magana cikin mic daga gefe.
  • Sanya shi akan yanayin Cardioid.
  • Juya ribar ƙasa da ƙasa gwargwadon yiwuwa ba tare da kashe kanku ba.

Ta yaya zan saita na'urar kai ta Windows 10?

Don yin wannan, muna gudanar da irin wannan matakan da aka yi don belun kunne.

  1. Danna dama-dama gunkin sauti a cikin taskbar.
  2. Zaɓi Buɗe saitunan sauti.
  3. Zaɓi sashin kula da sauti a hannun dama.
  4. Zaɓi shafin Rikodi.
  5. Zaɓi makirufo.
  6. Danna Saita azaman tsoho.
  7. Bude Properties taga.
  8. Zaɓi shafin Matakai.

Ta yaya zan saita makirufo akan Windows 10?

Don shigar da sabon makirufo, bi waɗannan matakan:

  • Danna-dama (ko latsa ka riƙe) gunkin ƙara a kan ɗawainiya kuma zaɓi Sauti.
  • A cikin Rikodi shafin, zaɓi makirufo ko na'urar rikodi da kuke son saitawa. Zaɓi Sanya.
  • Zaɓi Saita makirufo, kuma bi matakan Mayen Saitin Marufo.

Shin Blue Yeti yana da XLR?

Blue Microphones Yeti Pro USB Condenser Microphone. Yeti Pro shine makirufo na USB na farko a duniya yana haɗa ƙudurin rikodin dijital 24-bit/192 kHz tare da fitowar analog XLR. Don haka ko kuna yin rikodin a gida, a cikin ɗakin studio (ko a cikin Himalayas!), Yeti Pro shine mafi kyawun sautin ku.

Shin Blue Yeti yana zuwa da software?

Eh Blue Yeti ya zo da software na rikodi mai suna Yeti Studio wanda zaka iya amfani dashi. Da gaske ba kwa buƙatar shi ko da yake akwai mafita na kyauta a can waɗanda za ku iya amfani da su don yin rikodin sauti na USB kamar Audacity wanda shine babban software mai haske kyauta.

Za a iya amfani da Blue Yeti tare da Iphone?

Idan ya zo ga zabar makirufo na waje don na'urar ku ta iOS, kuna da zaɓuɓɓuka biyu. Kuna iya ko dai amfani da makirufo mai dacewa da plug-n-play iOS wanda ke matso kai tsaye cikin iPad ko iPhone tare da walƙiya zuwa kebul na USB. Ɗayan ƙarshen yana shiga cikin makirufo na USB yayin da ɗayan ya shiga tashar haɗin walƙiya.

Ta yaya zan sake shigar da direbobin Blue Yeti?

Saita Blue Yeti azaman tsoho na'urar

  1. Jeka wurin aikinku.
  2. Kewaya zuwa tiren tsarin.
  3. Danna dama akan gunkin Kakakin.
  4. Zaɓi Na'urorin Rikodi.
  5. Gano wuri na blue Yeti mic (ku tuna cewa yana iya kasancewa ƙarƙashin sunan USB Advanced Audio Device).
  6. Danna dama akan na'urar kuma zaɓi Saita Tsohuwar Na'ura.

Ta yaya zan rage hayaniyar bayan fage akan mic na?

Akan rikodin kwamfutar tafi-da-gidanka

  • Je zuwa Fara. Zaɓi Ƙungiyar Sarrafa.
  • Zaɓi Rikodi. Nemo sandar makirufo.
  • Matsar da bugun kira har zuwa ƙasa akan haɓaka makirufo. Matsar da bugun kiran har zuwa sama akan makirufo.
  • Don gwada amo, koma zuwa menu na Rikodi. Je zuwa Saurari wannan na'urar, sannan danna Ok.
  • Je zuwa Tsarin Zabi.

Ta yaya zan samu Windows 10 don gane belun kunne na?

Windows 10 baya gano belun kunne [FIX]

  1. Dama danna maɓallin Fara.
  2. Zaɓi Run.
  3. Rubuta Control Panel sannan danna enter don buɗe shi.
  4. Zaɓi Hardware da Sauti.
  5. Nemo Realtek HD Audio Manager sannan danna shi.
  6. Jeka saitunan Connector.
  7. Danna 'Musaki gano jack panel na gaba' don duba akwatin.

Ta yaya zan ƙara makirufo ta akan Windows 10?

Hakanan, danna-dama akan mic mai aiki kuma zaɓi zaɓi 'Properties'. Sa'an nan, a ƙarƙashin taga Properties Microphone, daga 'General' tab, canza zuwa 'Levels' tab kuma daidaita matakin haɓakawa. Ta hanyar tsoho, an saita matakin a 0.0 dB. Kuna iya daidaita shi har zuwa +40 dB ta amfani da madaidaicin da aka bayar.

Ta yaya kuke amfani da belun kunne azaman mic a kan PC?

Yi amfani da mic na kunne akan PC. Nemo makirufo, wanda kuma aka sani da shigar da sauti ko shigar da layi, jack a kan kwamfutarka kuma toshe belun kunne a cikin jack ɗin. Rubuta "sarrafa na'urori masu jiwuwa" a cikin akwatin bincike kuma danna "Sarrafa na'urorin mai jiwuwa" a cikin sakamakon don buɗe sashin kula da sauti.

Wace kebul Blue Yeti ke amfani da ita?

Kwatanta da makamantan abubuwa

Wannan abu USB2.0 PC Haɗa Kebul na Kebul na Data don Blue Microphones Yeti USB Recording Microphone NiceTQ 5FT USB2.0 PC MAC Mai Haɗin igiyar Kebul na Data Daidaita Bayanan Kwamfuta don Marufonin Rikodin Blue Yeti MIC
An Siyar Da Nice Plaza Shago 123 (Amurka)
Item Girma 5.6 x 0.7 x 5.5 a 8 x 6 x 0.5 a

5 ƙarin layuka

Shin Blue Yeti yana da kyau mic?

Gaskiyar ita ce, a zamanin yau ana yin hatimi na USB mics ta kowane masana'anta da masana'antun daban-daban. Blue Yeti shima irin wannan mic. Kyakkyawan ginawa, ingancin da aka yi da ingantaccen tsarin sauti, tare da kawai bambanci shine ana haɗa shi ta hanyar USB sabanin yawancin na'urorin rikodi masu tsayi.

Nawa ne kudin Blue Yeti?

Makirifo na USB na Blue Yeti ƙwararriyar makirufo yana ɗaya daga cikin mafi kyawun makirufo da na taɓa amfani da su waɗanda ba su wuce $300 a farashi ba.

Shin Blue Yeti shine microrin mai ɗaukar hoto?

Yeti Studio daga Blue Microphones tsari ne mai sauƙin amfani da duk-in-daya. Ɗauki manyan sautin ƙararrawa tare da makirufo mai ɗaukar hoto na Yeti USB. Yeti yana da nau'ikan capsules na 14mm guda uku na mallakar mallaka, yana ba ku da ƙirar igiya guda huɗu masu amfani.

Yaya tsawon lokacin kebul na USB na Blue Yeti?

Maye gurbin Kebul na USB don Blue Yeti USB Microphone. Tsawo: ƙafa 10, Launi: Baƙar fata. ienza alamar kasuwanci ce mai rijista.

Shin Blue Yeti yana da kyau don rikodin muryoyin?

Blue Yeti kasancewar mic na USB, ba zai yi kyau ga muryoyin waƙa ba kamar yadda ake magana. Zai yi muku ainihin aikin, amma ba zai zama ingancin watsa shirye-shirye ba. Wasu sake dubawa sun ba da rahoton cewa wannan microrin ba ya yin daidai da muryar mace.

Ta yaya zan iya sa microbi na ya zama ƙasa da hankali?

Yadda ake Ƙara Hankalin Marufoninku akan Windows Vista

  • Mataki 1: Buɗe Control Panel. bude iko panel.
  • Mataki 2: Buɗe Ikon Kiran Sauti. bude gunkin sauti.
  • Mataki 3: Danna Records Tab. danna shafin rikodi.
  • Mataki na 4: Buɗe Makarufo. danna sau biyu akan gunkin makirufo.
  • Mataki 5: Canja Matakan Hankali.

Me yasa akwai a tsaye a cikin microbina?

Wasu masu gyara sauti, kamar Audacity daga SoundForge na iya rage amo a tsaye, amma rashin amfani shine yana lalata sautin. Don haka, yana da kyau a kashe a tsaye kafin ya buga katin sauti, don magana. Mafi yawan matsalar ita ce makirufo (ko naúrar kai) mai alaƙa da kewayenta.

Ta yaya zan iya rage farar amo?

Kawai yi rikodin sauti tare da Audacity kuma kada ku ce komai a cikin mic na ku. Bari ya tafi na daƙiƙa biyu (aƙalla talatin) don sakamako mafi kyau. Da zarar an rubuta farin amon ku, zaɓi ta ta amfani da linzamin kwamfuta. Sa'an nan ku shiga cikin menu na "Effect" da ke ƙasa kuma nemi zaɓin "Cire Noise".

Za ku iya amfani da belun kunne azaman mic a kan PC?

Don haka, zaku iya ko dai toshe su cikin tashar tashar sauti ta lasifikan kai na tebur kuma ku saurare ko toshe su cikin tashar microphone-in kuma amfani da su don yin magana-amma, ba duka ba. Da zarar kana da adaftar kebul naka, kawai toshe belun kunne a cikin tashar mata da tashoshin maza cikin jacks masu dacewa akan kwamfutarka.

Yaya belun kunne mara waya ke aiki tare da PC?

Hanyar 1 akan PC

  1. Kunna belun kunne mara waya. Tabbatar cewa belun kunne mara igiyar waya yana da yawan rayuwar batir.
  2. Danna. .
  3. Danna. .
  4. Danna Na'urori. Zaɓi na biyu ne a cikin menu na Saituna.
  5. Danna Bluetooth & wasu na'urori.
  6. Danna + Ƙara Bluetooth ko wata na'ura.
  7. Danna Bluetooth.
  8. Saka belun kunne na Bluetooth a cikin yanayin haɗin kai.

Ta yaya zan yi amfani da belun kunne akan PC ta?

matakai

  • Nemo jakin lasifikan kai akan kwamfutarka ko lasifika. Wurin zai bambanta dangane da kwamfutar da kake amfani da ita.
  • Toshe belun kunne da ƙarfi cikin jackphone. Tabbatar cewa an shigar da filogi gaba ɗaya, ko kuma sautin bazai zo ta kunnuwa biyu ba.
  • Nemo jack ɗin makirufo (na zaɓi).

Shin Blue Yeti yana da kyau don rapping?

Blue Yeti yana da ƙarin fasalulluka, ingancin sauti mafi kyau da ƙarfi fiye da yawancin makirufonin USB a matakin farashi ko mafi girma. Ina ba da shawarar shi azaman mafi kyawun makirufo na USB na kasafin kuɗi don rapping ko kowane amfani da murya. ciniki ne akan wannan farashin.

Menene makirufo mai arha don yin rikodi?

Mafi kyawun Makarufan Studio Mai Rahusa don Rikodin Gida

  1. MXL 990. Ga wadanda daga cikin ku da gaske manne don tsabar kudi, wannan shine mafi arha zaɓi.
  2. Shure SM57 / 58. Shure SM57 da SM58 ana ɗaukar su "Aikin Masana'antu."
  3. Audio-Technica AT2035. Audio-Technica AT2035 yana da amfani sosai.
  4. Blue Microphones Spark.

Menene mafi kyawun makirufo na PC?

Mafi kyawun Makarufan Kwamfuta Duk-Manufa

  • Farashin MV5. Ba wai kawai Shure MV5 shine makirufo mai kyau na kwamfuta ba, amma Apple MFi Certified ne.
  • Audio-Technica AT2020USB+ AT2020 na'urar sauti ce ta al'ada wacce ke aiki sama da farashin sa.
  • Samson Meteor Mic.
  • Audio-Technica ATR2100-USB.
  • Ƙwallon ƙanƙara mai shuɗi.

Hoto a cikin labarin ta "Flickr" https://www.flickr.com/photos/arvindgrover/5062985688

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau