Tambaya: Yadda za a yi Screenshot tare da Windows 10?

  • Danna kan taga da kake son ɗauka.
  • Latsa Ctrl + Print Screen (Print Scrn) ta hanyar riƙe ƙasa da maɓallin Ctrl sannan danna maɓallin Print Screen.
  • Danna maɓallin Fara, wanda yake a gefen hagu na ƙasa na tebur ɗin ku.
  • Danna Duk Shirye-shiryen.
  • Danna kan Na'urorin haɗi.
  • Danna kan Paint.

Yaya ake yin hoton allo akan w10?

Danna maɓallin Windows + G don kiran mashaya Game. Daga nan, zaku iya danna maɓallin hoton allo a cikin mashaya Game ko amfani da tsohuwar gajeriyar hanyar maɓalli na Windows + Alt + PrtScn don ɗaukar hoto mai cikakken allo. Don saita gajeriyar hanyar maɓallin allo na mashaya mashaya, zuwa Saituna> Wasan kwaikwayo> Bar wasa.

Ta yaya kuke ɗaukar hotunan hoto akan PC?

  1. Danna kan taga da kake son ɗauka.
  2. Latsa Ctrl + Print Screen (Print Scrn) ta hanyar riƙe ƙasa da maɓallin Ctrl sannan danna maɓallin Print Screen.
  3. Danna maɓallin Fara, wanda yake a gefen hagu na ƙasa na tebur ɗin ku.
  4. Danna Duk Shirye-shiryen.
  5. Danna kan Na'urorin haɗi.
  6. Danna kan Paint.

Me yasa ba zan iya ɗaukar hoton allo akan Windows 10 ba?

A kan Windows 10 PC ɗin ku, danna maɓallin Windows + G. Danna maɓallin kamara don ɗaukar hoton allo. Da zarar ka bude mashaya wasan, za ka iya yin haka ta hanyar Windows + Alt + Print Screen. Za ku ga sanarwar da ke bayyana inda aka ajiye hoton hoton.

Ina babban fayil ɗin hoton allo yake a cikin Windows 10?

Menene wurin babban fayil ɗin hotunan kariyar kwamfuta a cikin Windows? A cikin Windows 10 da Windows 8.1, duk hotunan kariyar da ka ɗauka ba tare da amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku ana adana su a cikin babban fayil ɗin tsoho ba, wanda ake kira Screenshots. Kuna iya samunsa a cikin babban fayil ɗin Hotuna, cikin babban fayil ɗin mai amfani.

Hoto a cikin labarin ta "Flickr" https://www.flickr.com/photos/okubax/16074277873

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau