Tambaya: Yadda za a Yi Fayil na Audio akan Windows 10?

Don ƙirƙirar fayil mai jiwuwa a cikin Windows 8 da Windows 10, bi matakan da ke ƙasa.

  • Haɗa makirufo zuwa kwamfuta.
  • A cikin Windows 10, rubuta rikodin murya a cikin akwatin nema da ke kusa da Fara.
  • A cikin sakamakon binciken, zaɓi aikace-aikacen rikodin murya.
  • Danna maɓallin makirufo mai shuɗi kuma fara magana.

Ta yaya zan iya rikodin sauti daga kwamfuta ta?

Hanyar 3 Yin Rikodin Mic Audio tare da Rikodin Murya

  1. Tabbatar cewa kwamfutarka tana da makirufo.
  2. Bude Fara.
  3. Buga a rikodin murya .
  4. Danna Mai rikodin murya.
  5. Danna maɓallin "Record" button.
  6. Fara sautin da kuke son yin rikodin.
  7. Danna maballin "Tsaya" idan kun gama.
  8. Yi nazarin rikodin ku.

Ta yaya zan yi rikodin mp3?

YADDA AKE KIRKIRAR FILE MP3

  • 1 Nemo ginannen makirufo, idan tsarin ku yana da ɗaya, ko haɗa makirufo zuwa kwamfutarka.
  • 2Buɗe Windows Sound Recorder ta zaɓi Fara→Shirye-shirye→Acsories>Nishaɗi> Mai rikodin sauti.
  • 3 Yi rikodin saƙon ku.
  • 4 Danna Kunna don jin saƙon ku.
  • 5 Ajiye fayil ɗin azaman fayil ɗin WAV.
  • 6Mayar da fayil zuwa MP3.

Ta yaya zan yi rikodin sauti a kan Windows?

Don kunna sautin da kuka yi rikodin akan kwamfutarka, yi amfani da waɗannan matakan:

  1. Bude Fara.
  2. Nemo Mai rikodin Bidiyo, kuma danna babban sakamako don buɗe app.
  3. Zaɓi rikodin daga sashin hagu.
  4. Danna maɓallin Play don sauraron rikodin.

Ta yaya zan yi rikodin sauti a kan kwamfuta ta Windows 10?

Videosarin bidiyo akan YouTube

  • Shigar da shirin a kan Windows 10 PC.
  • Bude aikace-aikacen kuma zaɓi "Settings" a cikin menu mai siffar gear.
  • Kunna audio ɗin da kuke son yin rikodin ko magana ta hanyar Mic.
  • Danna maɓallin "Record" don fara rikodi.
  • Danna dakatarwa lokacin da ake buƙata ko "Dakata" don ƙare rikodin.

Ta yaya zan buɗe Mai rikodin Sauti akan Windows 10?

A cikin Windows 10, rubuta "mai rikodin murya" a cikin akwatin bincike na Cortana kuma danna ko matsa sakamakon farko da ya nuna. Hakanan zaka iya samun gajeriyar hanyarsa a cikin jerin Apps, ta danna maɓallin Fara. Lokacin da app ɗin ya buɗe, a tsakiyar allon, zaku lura da maɓallin Rikodi. Danna wannan maɓallin don fara rikodin ku.

Ta yaya zan yi rikodin sauti na ciki akan kwamfuta ta?

Danna alamar lasifikar da ke cikin mashaya menu kuma zaɓi Loopback Audio azaman na'urar fitarwa. Sannan, a cikin Audacity, danna akwatin da aka saukar kusa da gunkin makirufo kuma zaɓi Loopback Audio. Lokacin da ka danna maɓallin Rikodi, Audacity zai fara rikodin sautin da ke fitowa daga tsarin ku.

Ta yaya zan yi fayil mai jiwuwa?

Don ƙirƙirar fayil mai jiwuwa a cikin Windows 7, bi matakan da ke ƙasa.

  1. Haɗa makirufo zuwa kwamfuta.
  2. Danna Fara sannan ka rubuta Mai rikodin sauti a cikin akwatin bincike.
  3. A cikin sakamakon binciken, zaɓi aikace-aikacen rikodin sauti.
  4. Danna maɓallin Fara Rikodi kuma fara magana.
  5. Lokacin da aka yi rikodin, danna Tsaida Rikodi.

Ta yaya zan canza fayiloli zuwa mp3?

Umurnai

  • Zaɓi bidiyon .MP4 ko kowane fayil ɗin mai jarida mai goyan baya daga na'urarka ko ma'ajin girgije.
  • Zaɓi ".mp3" azaman tsarin juzu'i daga menu na zazzagewa.
  • Danna "Fara" button don fara mayar da fayil.
  • Lokacin da hira da aka kammala, danna kan download mahada don samun your tuba .MP3 fayil.

Ta yaya kuke ƙirƙirar fayil ɗin kiɗa akan kwamfutarka?

Kawai saka CD ɗin kiɗa a cikin CD ko DVD ɗin kwamfutarka. Buɗe Windows Media Player, kuma zaɓi Rip a saman allon. A cikin ƴan mintuna kaɗan za a adana kwafin kiɗan CD akan kwamfutarka. Zazzage kiɗa Zaku iya siyan waƙoƙin da kuke so akan Intanet, kuma zazzage su akan kwamfutarku.

Shin Windows 10 yana da mai rikodin sauti?

Windows 10 shine sabuwar Windows OS tare da ginanniyar kayan aiki da shirye-shirye masu amfani da yawa. App ɗin rikodin murya ɗaya ne daga cikinsu. Kuna iya amfani da shi don rikodin laccoci, tattaunawa, da sauran sautunan da kuke so.

Shin Windows Media Player na iya yin rikodin sauti?

Windows 7 da Windows 8 sun haɗa da ɗan ƙaramin aikace-aikacen da za ku iya amfani da su don yin rikodin sauti - Mai rikodin sauti. Duk abin da kuke buƙata shine katin sauti da makirufo da aka saka a ciki, ko kyamarar gidan yanar gizo mai ginanniyar makirufo a ciki. Ana adana rikodin ku azaman fayilolin Windows Media Audio kuma kowane mai kunnawa yana iya kunna shi.

Ta yaya zan yi rikodin sauti daga burauzata?

Kaddamar da burauzar Chrome ɗin ku, kuma tura zuwa shafin kayan aikin rikodin sauti. Danna maɓallin "Fara Rikodi", sanarwar Java zai tashi. Kunna shi, sannan za a loda mai rikodin. Da zarar ka ga kayan aiki, danna "Audio Input" - "System Sound".

Ta yaya zan saita makirufo akan Windows 10?

Yadda ake saita da gwada makirufo a cikin Windows 10

  1. Danna-dama (ko latsa ka riƙe) gunkin ƙara a kan ɗawainiya kuma zaɓi Sauti.
  2. A cikin Rikodi shafin, zaɓi makirufo ko na'urar rikodi da kuke son saitawa. Zaɓi Sanya.
  3. Zaɓi Saita makirufo, kuma bi matakan Mayen Saitin Marufo.

Ta yaya zan iya rikodin sauti daga Intanet?

Koyarwa – Yadda ake Record Internet Streaming Audio?

  • Kunna Gidan Rediyon Yanar Gizo. Kaddamar da Rikodin Sauti Kyauta.
  • Zaɓi Tushen Sauti da Katin Sauti. Danna maballin "Nuna taga mahaɗa" don zaɓar tushen sauti daga jerin zaɓuka na "Maɗaukakin Rikodi".
  • Daidaita Saitunan Rikodi. Danna "Zaɓuɓɓuka" don kunna "Zaɓuɓɓuka" taga.
  • Fara Rikodi. Danna "Fara rikodi" don farawa.

Ta yaya kuke rikodin wasanni akan Windows 10?

Yadda ake rikodin Bidiyo na App a cikin Windows 10

  1. Bude manhajar da kake son yin rikodin.
  2. Danna maɓallin Windows da harafin G a lokaci guda don buɗe maganganun Bar Bar.
  3. Duba akwatin "Ee, wannan wasa ne" don loda Bar Game.
  4. Danna maɓallin Fara Rikodi (ko Win + Alt + R) don fara ɗaukar bidiyo.

Ina aka ajiye rikodin allo Windows 10?

Ina aka ajiye shirye-shiryen wasana da hotunan kariyar kwamfuta a ciki Windows 10?

  • Don nemo shirye-shiryen wasanku da hotunan kariyar kwamfuta, zaɓi maɓallin Fara, sannan je zuwa Saituna > Wasan kwaikwayo > Ɗaukar hoto kuma zaɓi Buɗe babban fayil.
  • Don canza inda aka ajiye shirye-shiryen wasanku, yi amfani da Fayil Explorer don matsar da babban fayil ɗin Ɗaukarwa a duk inda kuke so akan PC ɗinku.

Ta yaya zan haɗa rikodin murya a cikin Windows?

Danna maɓallin Maida don haɗa rikodin murya da yawa tare cikin fayil mai jiwuwa ɗaya. Da zarar an gama hira. Za ku sami faɗakarwa don buɗe babban fayil ɗin Output inda aka adana fayilolin odiyo da aka haɗa. Hakanan zaka iya danna maɓallin Buɗe Jaka a kasan wannan kayan aikin watsa labarai don nemo su.

Ina ake adana rikodin Windows 10?

Wurin tsoho na app na rikodin murya a cikin Windows 10 shine Takardu >> Rikodin Sauti. Idan drive ɗinku na Windows 10 shine C drive, to babban fayil ɗin rikodin Muryar fayilolin zai zama C: \ Users \ Your Username \ Documents \ Sauti rikodin.

Ta yaya zan yi rikodin abin da na ji a kan Windows 10?

Abin godiya, Windows 10 ya zo tare da mafita mai sauƙi. Bude Saƙon Sarrafa Sauti kuma, je zuwa shafin "Recording", kuma zaɓi "Properties". A cikin shafin "Saurara" akwai akwati mai suna "Saurari wannan na'urar". Lokacin da kuka duba shi, yanzu zaku iya zaɓar lasifikan ku ko belun kunne kuma ku saurari duk sautin yayin da kuke rikodin shi.

Ta yaya zan yi rikodin allo na tare da Windows audio na ciki?

Mai rikodin allo na BSR na iya yin rikodin sautin allo a ciki cikin bidiyo. Yi rikodin sauti daga makirufo, layi-In, CD da sauransu. Kuna iya rikodin sautunan danna linzamin kwamfuta da sautunan bugun maɓalli cikin bidiyo. Za ka iya zaɓar kowane codec (ciki har da Xvid da DivX codecs) da aka sanya a cikin kwamfutarka don yin rikodi.

Ta yaya zan yi rikodin sauti a kan kwamfuta ta da ƙarfin zuciya?

A cikin Audacity, zaɓi mai watsa shiri na "Windows WASAPI", sannan zaɓi na'urar madauki mai dacewa, kamar "Speakers (loopback)" ko "Headphone (loopback)." Danna maɓallin Record don fara rikodin sauti a cikin Audacity, sannan danna Tsaya idan kun gama.

Ta yaya zan ƙirƙiri fayil ɗin kiɗa daga YouTube?

Hanyar 1 Amfani da Mai Canja Bidiyo Kan Layi

  1. Bude bidiyon YouTube. Yin amfani da burauzar gidan yanar gizon ku, kewaya zuwa YouTube kuma zaɓi bidiyon da ke nuna kiɗan da kuke son saukewa.
  2. Danna Share.
  3. Danna COPY.
  4. Danna dama-dama cikin akwatin "Manna mahaɗin nan".
  5. Danna Manna.
  6. Zaɓi tsarin sauti.
  7. Danna START.
  8. Danna DOWNLOAD.

Ta yaya zan samar da waƙa ta layi?

Bude Music app kuma nemo waƙa ko kundin da kuke son saukewa don sauraron layi. Idan ba a saka waƙar ko kundi a cikin ɗakin karatu ba, za ku ga alamar ƙari. Matsa alamar ƙari don ƙara waƙa ko kundi zuwa laburaren ku. Da zarar an ƙara, alamar ƙari za a maye gurbin ta da gunkin girgije tare da kibiya mai ƙasa.

Ta yaya zan ajiye waƙa daga YouTube zuwa kwamfuta ta?

Don saukewa da saka kiɗa daga YouTube akan kwamfutar tafi-da-gidanka, kawai bi waɗannan matakai masu sauƙi:

  • Kwafi hanyar haɗin yanar gizon bidiyon ku na YouTube.
  • Manna hanyar haɗin YouTube da aka Kwafi a cikin filin FLVTO.
  • Zaɓi tsarin fayil ɗin ku.
  • Danna "Maida Zuwa".

Ta yaya zan yi rikodin fortnite akan PC?

Don yin rikodin wasan na Fortnite, kawai danna gunkin mai rufi, sannan, danna maɓallin rikodin don fara rikodin. Ko, za ka iya matsa rikodin button dama daga Apowersoft Screen Recorder ta babban panel, sa'an nan, da rikodi zai fara ta atomatik.

Za a iya duba rikodin a kan Windows 10?

Kuna iya ƙirƙirar rikodin allo da sauri Windows 10 ta amfani da fasalin Xbox Game Bar Game DVR. Lokacin da kuka shirya yin rikodi, buɗe Bar Bar tare da Win+G. Danna "eh, wannan wasa" Yi rikodin bidiyo na kama allo.

Ta yaya zan bude mashakin wasan a cikin Windows 10?

Gyara matsaloli tare da mashaya Game a kan Windows 10. Idan babu abin da ya faru lokacin da kake danna maɓallin tambarin Windows + G, duba saitunan mashaya na Game. Buɗe menu na Fara, kuma zaɓi Saituna > Wasan kwaikwayo kuma tabbatar Yi rikodin shirye-shiryen bidiyo, hotunan kariyar kwamfuta, da watsa shirye-shirye ta amfani da mashaya Game yana Kunna.

Hoto a cikin labarin ta "Wikimedia Commons" https://commons.wikimedia.org/wiki/File:Foobar2000_v1.3.12_on_Windows_10,_with_LibriVox_audio_books_in_playlist,_simple_playlist_view.png

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau