Ta yaya zan mayar da ajiya a kan Android?

Ta yaya zan dawo da Ma'ajina akan Android ta?

Yi amfani da kayan aikin “Free up space” na Android

  1. Jeka saitunan wayarka, kuma zaɓi "Ajiye." Daga cikin wasu abubuwa, zaku ga bayanai kan adadin sarari da ake amfani da su, hanyar haɗi zuwa kayan aiki mai suna "Smart Storage" (ƙari akan wancan daga baya), da jerin nau'ikan app.
  2. Matsa maɓallin shuɗin "Yantar da sarari".

Ta yaya zan iya dawo da Ma'ajiyar waya ta?

Yadda ake 'Yanta sarari akan iPhone da Android Phone

  1. Ajiye wayarka zuwa gajimare. …
  2. Ajiye wayarka a gida. …
  3. Share tsoffin haɗe-haɗen imel da fayilolin da aka sauke. …
  4. Cire aikace-aikacen da ba ku amfani da su. …
  5. Ƙara ajiya a wayarka. …
  6. Harba ƙananan ƙudurin bidiyo. …
  7. Maida tanadin sarari ya zama al'ada.

Me yasa wayata cike take da ajiya?

Idan an saita wayar ku ta atomatik sabunta ta apps yayin da sabbin nau'ikan ke samuwa, zaku iya tashi cikin sauƙi zuwa ƙarancin ma'ajiyar waya. Manyan sabuntawa na aikace-aikacen na iya ɗaukar sarari fiye da sigar da kuka shigar a baya-kuma tana iya yin ta ba tare da faɗakarwa ba.

Me ke ɗaukar duk ajiyara?

Don samun wannan, bude allon Saituna kuma matsa Storage. Kuna iya ganin adadin sarari da apps da bayanansu ke amfani da su, ta hotuna da bidiyo, fayilolin mai jiwuwa, zazzagewa, bayanan da aka adana, da sauran fayiloli daban-daban. Abun shine, yana aiki kadan daban dangane da nau'in Android da kuke amfani dashi.

Ta yaya zan gyara Ma'ajiyar waya ta cika?

Don yin haka, bi umarnin:

  1. Bude Saituna.
  2. Zaɓi Apps & sanarwa.
  3. Fadada Duk apps.
  4. A cikin lissafin, gano duk ƙa'idodin da suke da girma kuma buɗe su ɗaya bayan ɗaya.
  5. Matsa Ma'aji.
  6. Share cache.
  7. Kuna iya share bayanai daga apps, haka nan. Kawai tabbatar da cewa fayiloli masu alaƙa kamar hotuna da aka karɓa da takaddun shaidar shiga suna tallafawa.

Shin share rubutu kyauta Ma'aji?

Share tsoffin zaren saƙon rubutu

Lokacin da kuka aika da karɓar saƙonnin rubutu, Wayarka tana adana su ta atomatik don kiyayewa. Idan waɗannan rubutun sun ƙunshi hotuna ko bidiyoyi, za su iya ɗaukar sarari da yawa. Abin farin ciki, ba kwa buƙatar komawa da share duk tsoffin saƙonnin rubutu da hannu.

Me yasa ma'ajina ya cika bayan na goge komai na Android?

Idan kun share duk fayilolin da ba ku buƙata kuma har yanzu kuna samun saƙon kuskuren “rashin wadataccen ma’adana”, kana bukatar ka share cache na Android. Hakanan zaka iya share cache na app da hannu don ƙa'idodin guda ɗaya ta zuwa zuwa Saituna, Apps, zaɓar ƙa'idar da zabar Share Cache.

Ta yaya zan ƙara ajiya a kan Samsung waya ta?

Yadda ake ƙara sararin ajiya akan wayar Android ko kwamfutar hannu

  1. Duba Saituna > Ma'aji.
  2. Cire aikace-aikacen da ba a buƙata ba.
  3. Yi amfani da CCleaner.
  4. Kwafi fayilolin mai jarida zuwa mai bada ajiyar girgije.
  5. Share babban fayil ɗin abubuwan zazzage ku.
  6. Yi amfani da kayan aikin bincike kamar DiskUsage.

Ta yaya zan sami sarari akan Android dina ba tare da goge komai ba?

Share cache

Don share bayanan da aka adana daga tsari guda ɗaya ko takamaiman, kawai je zuwa Saituna> Aikace-aikace> Mai sarrafa aikace-aikacen kuma danna app, wanda bayanan da kake son cirewa. A cikin menu na bayanai, matsa akan Storage sannan kuma "Clear Cache" don cire fayilolin da aka adana dangi.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau