Ta yaya zan cire Google Chrome a matsayin tsoho mai bincike a cikin Windows 10?

Ta yaya zan kawar da Google Chrome a matsayin tsoho mai bincike na?

Na farko shine danna dama akan ma'aunin aikin Windows ɗinku, zaɓi Properties kuma zaɓi Fara Menu tab. Daga nan, danna Customize kuma a kan Gaba ɗaya shafin canji zaɓin burauzar Intanet daga zaɓin da ke cikin menu mai buɗewa daga Google Chrome zuwa burauzar da kuke so. Sannan danna Ok.

Ta yaya zan canza tsoho browser akan Windows 10?

Zaɓi maɓallin Fara, sannan a buga Default apps. A cikin sakamakon bincike, zaɓi Tsoffin apps. A ƙarƙashin burauzar gidan yanar gizon, zaɓi mai binciken da aka jera a halin yanzu, sannan zaɓi Microsoft Edge ko wani browser.

Ta yaya zan kawar da tsoho browser?

Mataki 1: Share browser na yanzu wanda ke buɗe hanyoyin sadarwa

  1. Bude aikace-aikacen Saituna kuma danna Apps. …
  2. Matsa Duk shafin.
  3. Matsa kan burauzar yanar gizo na yanzu wanda ke buɗe hanyoyin haɗin gwiwa. …
  4. Matsa Share Predefinicións don hana wannan mai binciken daga buɗe hanyoyin haɗin gwiwa ta tsohuwa.

Ta yaya zan san abin da tsoho browser yake?

Bude menu na Fara kuma buga Default apps. Sannan, zaɓi Default apps. A cikin menu na Default apps, gungura ƙasa har sai kun ga tsoho mai binciken gidan yanar gizon ku na yanzu, sannan danna shi. A cikin wannan misali, Microsoft Edge shine tsohowar burauza ta yanzu.

Ta yaya zan dakatar da Windows 10 daga canza mai bincike na tsoho?

Buɗe Saituna ta latsa Maɓallin Windows + Na hade. A cikin Saituna, danna kan Apps. Zaɓi zaɓin Default apps a ɓangaren hagu kuma gungura zuwa sashin mai binciken gidan yanar gizo.

Ta yaya zan canza baya daga gefen Microsoft zuwa Internet Explorer?

Idan kun buɗe shafin yanar gizon a Edge, zaku iya canzawa zuwa IE. Danna gunkin Ƙarin Ayyuka (digi guda uku a gefen dama na layin adireshin kuma za ku ga zaɓi don Buɗewa tare da Internet Explorer. Da zarar kun yi haka, kun dawo cikin IE.

Ta yaya zan canza saitunan burauzata akan Google Chrome?

Canza saitunan mai lilo da hannu

  1. Danna gunkin menu na Chrome a saman kusurwar dama na taga mai binciken ku, wanda ke ba ku damar keɓancewa da sarrafa mai binciken Chrome ɗin ku.
  2. Zaɓi "Saituna".
  3. Danna kan "Nuna ci-gaba da saituna" a kasan shafin.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau