Ta yaya zan shigar da Mawallafin Takardun XPS akan Windows 10?

Je zuwa Fara, nemo "Apps & features", sannan danna wancan. A cikin sabuwar taga ƙarƙashin Apps & fasali, danna Sarrafa abubuwan zaɓi. Danna "Ƙara fasali", sannan ku nemi XPS Viewer, kuma danna maɓallin Shigar da ke fitowa.

Ta yaya zan shigar da Marubucin Takardun Microsoft XPS akan Windows 10?

Je zuwa Bincike a kusurwar hagu na kwamfutar tafi-da-gidanka, rubuta "Ayyuka & fasali", sannan danna shi. A cikin sabuwar taga ƙarƙashin Apps & fasali, danna Sarrafa abubuwan zaɓi. Danna "Ƙara fasali", sannan ku nemi Mawallafin Takardun Microsoft XPS, kuma danna maɓallin Shigar da ke fitowa.

Ta yaya zan sake shigar da Marubucin Takardun XPS?

Don sake shigar da Marubucin Takardun Microsoft, yi waɗannan matakan:

  1. Danna Fara kuma zaɓi Na'urori da Firintoci.
  2. Danna Ƙara Printer.
  3. Zaɓi Ƙara Firinta na Gida.
  4. Zaɓi Yi amfani da Tashar Tashar da ta kasance.
  5. Zaɓi Port XPS kuma danna Next.
  6. A cikin lissafin masana'anta, zaɓi Microsoft.

Ta yaya zan sauke XPS Document Writer?

Yadda ake Sanya Marubuci Takardun Microsoft XPS

  1. Bude mai burauzar gidan yanar gizo kuma buga "Microsoft.com/download" a cikin adireshin adireshin. …
  2. Buga "xps Document writer" a cikin babban akwatin nema. …
  3. Zaɓi nau'ikan nau'ikan da suka dace da tsarin aikin ku kuma danna maɓallin “Download”.

Menene Marubucin Rubutun Microsoft XPS Windows 10?

Fasalin Marubucin Takardun Microsoft XPS a cikin Windows 10 an shigar da shi ta tsohuwa kuma yana bawa mai amfani damar buga kowane takarda kuma ya ajiye su zuwa tsarin XPS. … Tsarin XPS shine ainihin madadin (MSFT) zuwa sanannen tsarin PDF daga Adobe, kuma takaddar XPS ta fi PDF sauƙi da sauƙi.

Ina Microsoft XPS Document Writer ya ajiye zuwa?

Windows zai ajiye . xps fayiloli a cikin babban fayil ɗin Takardu ta tsohuwa. Idan kuna son haɗa sa hannun dijital zuwa takaddar XPS kafin aika ko raba ta, kuna iya yin hakan.

Ina bukatan Marubucin Takardun Microsoft XPS?

Microsoft yana jigilar Windows 10 tare da firinta na Rubutun XPS wanda aka shigar ta tsohuwa. Yana iya zama da amfani lokacin da kake buƙatar bugu daga wasu ƙa'idodi akan PC inda firinta ba a haɗa ta jiki ba. Kuna iya bugawa zuwa wannan firinta na kama-da-wane don ƙirƙirar fayil na XPS. Amma ga yawancin masu amfani, ba a buƙatar fasalin Marubuci XPS.

Ta yaya zan kunna Microsoft XPS Document Writer?

Bi waɗannan matakan don kunna zaɓi na XPS akan na'urar ku Windows 10:

  1. Bude Control Panel sa'an nan kuma danna kan Programs.
  2. Danna kan Kunna ko kashe fasalin Windows.
  3. A cikin fasalin Windows, nemi Sabis na XPS sannan danna akwati kusa da shi.
  4. Danna Ok sannan jira har sai tsarin daidaitawa ya kammala.

Ta yaya zan canza fayil XPS zuwa PDF?

Yadda ake canza XPS zuwa PDF.

  1. A cikin aikace-aikacen duba XPS, danna Fayil kuma zaɓi Buga daga menu mai saukewa.
  2. Zaɓi Microsoft Buga zuwa PDF a cikin akwatin maganganu.
  3. Danna Bugawa.
  4. Zaɓi wurin da ake so don sabon PDF ɗin ku.

Ta yaya zan bude fayil XPS a cikin Word?

Shigo da Takardu na XPS cikin Kalma

  1. Kaddamar da Kalma.
  2. Je zuwa Fayil kuma Buɗe don buɗe daftarin aiki na yanzu ko zaɓi Sabo don ƙirƙirar sabuwar takarda.
  3. Danna Saka kuma nemo sashin Rubutun.
  4. Danna Abu, wanda zai buɗe sabuwar taga.
  5. A cikin Object taga, zaɓi zaɓi don Ƙirƙiri Daga Fayil.

Ta yaya zan bude fayil XPS a Windows 10?

Yadda ake shigar da XPS Viewer app akan Windows 10

  1. Bude Saituna.
  2. Danna Apps.
  3. Danna Apps & fasali.
  4. Ƙarƙashin "Apps & fasali," danna hanyar haɗin fasali na zaɓi.
  5. Danna maɓallin Ƙara fasalin.
  6. Zaɓi XPS Viewer daga lissafin.
  7. Danna maɓallin Shigar.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau