Ta yaya zan iya jin muryata ta cikin belun kunne Windows 10?

A ƙarƙashin taken “Input”, zaɓi makirufo na sake kunnawa daga wurin da aka saukar sannan danna “Properties Properties”. A cikin shafin "Saurara", danna "Saurari wannan na'urar", sannan zaɓi lasifikanku ko belun kunne daga zazzagewar "Maida ta hanyar wannan na'urar". Danna "Ok" don ajiye canje-canje.

Ta yaya zan iya jin muryata ta cikin belun kunne?

Don kunna sidetone:

  1. Buɗe Sauti taga ta danna Fara> Sarrafa Panel> Hardware da Sauti> Sauti (umarni sun bambanta dangane da duban Ƙungiyar Sarrafa ku).
  2. Danna shafin Rikodi.
  3. Danna na'urar kai da kake son gwadawa, sannan danna maɓallin Properties. …
  4. Duba akwatin Saurari wannan na'urar.
  5. Danna Aiwatar.

Me yasa ba zan iya jin sauti ta cikin belun kunne na akan PC ba?

Idan kana amfani da belun kunne, duba jack audio na ku. Nemo tashar fitarwa mai jiwuwa a gefe ko bayan kwamfutarka, yawanci tare da belun kunne ko gunkin lasifika, kuma tabbatar da shigar da jack ɗin lasifikar ku da kyau… Idan haka ne, kashe shi, toshe belun kunne kuma duba ko suna aiki. sake.

Me yasa zan iya jin muryata akan na'urar kai ta?

Wasu naúrar kai suna aika wasu muryar mai amfani da gangan zuwa naúrar kai don taimakawa masu amfani su san yadda za su yi sauti ga wasu. Dangane da haɗin Intanet ɗin ku da shirye-shiryen da kuke amfani da su, za a iya samun ɗan jinkiri tsakanin magana da sautin da ake kunnawa.

Me yasa nake jin kaina a cikin na'urar kai ta ps5?

Wani batu na gama gari ya samo asali ne daga naúrar kai da kanta. Dangane da yadda hayaniyar soke lasifikan kai ke. audio na iya zubar da jini daga na'urar zuwa makirufo, an sanya shi kusa da naúrar kai. Don gyara wannan, kawai rage matakan fitarwa na sauti zai iya magance wannan, ko canza ma'aunin sauti na wasan taɗi.

Ta yaya zan gyara sauti a kan belun kunne na Windows 10?

Idan wannan bai taimaka ba, ci gaba zuwa tukwici na gaba.

  1. Gudanar da matsala mai jiwuwa. …
  2. Tabbatar cewa an shigar da duk Sabuntawar Windows. …
  3. Bincika igiyoyinku, matosai, jacks, ƙara, lasifika, da haɗin kai. …
  4. Duba saitunan sauti. …
  5. Gyara direbobin sautin ku. …
  6. Saita na'urar mai jiwuwa azaman tsohuwar na'urar. …
  7. Kashe kayan haɓaka sauti.

Me yasa na'urar kai tawa ba ta da sauti?

Naúrar kai ko lasifika dole ne a toshe cikin jackphone ko jack-out audio don aiki. Idan naúrar kai ko saitin lasifika yana da nasa ikon sarrafa ƙara, tabbatar cewa an saita na'urar zuwa matakin ji. Idan an toshe lasifikan ku a cikin subwoofer, tabbatar cewa an kunna subwoofer ɗin.

Me yasa belun kunne na basa aiki lokacin dana gama dasu?

Bincika don ganin ko an haɗa wayar zuwa wata na'ura ta Bluetooth. Idan wayarka ta haɗe tare da belun kunne mara igiyar waya, lasifika, ko kowace na'ura ta Bluetooth, to Za a iya kashe jakin kunne. … Idan wannan shine matsalar, kashe ta, toshe belun kunne, kuma duba ko hakan ya warware ta.

Me yasa zan iya jin kaina ta mic na abokaina?

Idan kuna iya jin kanku a cikin wani lasifikan kai masu amfani kamar echo, yawanci yakan sauka zuwa gaskiyar cewa abokin da ake tambaya yana da mic nasa don rufe belun kunne, belun kunne sun yi yawa sosai, har yanzu yana yin taɗi ta masu magana da talbijin ɗin sa kuma har yanzu sautin tv ɗin sa yana kunne ko kuma yana ƙara ko kuma na'urar kai bai gama toshe ba…

Me yasa zan iya jin mic na ta cikin lasifika?

Domin jin muryar ku ta cikin lasifika, kuna buƙatar kunna fasalin “Sabbin” a cikin Windows. … Danna shafin sake kunnawa, danna Speakers, sannan danna Properties. Danna maballin Matakai, sannan, ƙarƙashin Layi A, danna maballin na bebe Hoton Maɓallin Bebe don kunna sauti don haɗin layin.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau