Mafi kyawun amsa: Ina zaɓin bincike a cikin Windows 7?

A cikin Windows 7, zaku iya samun akwatin nema a kusurwar dama ta sama na kowane babban fayil. Gwada wannan ta buɗe babban fayil ɗin Takardu. Danna cikin akwatin nema kuma fara buga kalmar neman ku. Za ku fara ganin sakamako da zarar kun fara bugawa.

Ta yaya zan yi bincike a cikin Windows 7?

Windows 7 - Yin amfani da Ayyukan Bincike

  1. Bude Menu Fara.
  2. Shigar da sunan fayil ɗin da kuke nema a cikin filin Bincike. …
  3. Danna Duba ƙarin sakamako.
  4. Tagan Sakamakon Bincike zai bayyana.
  5. Idan har yanzu ba za ku iya nemo fayil ɗinku ba, danna Custom…
  6. Zaɓi Kwamfuta don bincika duk wuraren da ke kan kwamfutarka kuma danna Ok.

18o ku. 2009 г.

Ta yaya zan bude mashaya bincike a cikin Windows 7?

Don dawo da shi, yi haka:

  1. Buɗe Control Panel.
  2. Nemo Shirye-shirye da Fasaloli.
  3. A cikin ɓangaren hagu duba Kunna ko Kashe fasalin Windows.
  4. Gungura ƙasa lissafin kuma nemi Windows Search kuma duba akwatin.
  5. Danna Ok sannan kuma Ee akan Window.
  6. Sake kunnawa don kammala canjin kuma yakamata ku nemo Bincike akan Fara menu.

8 .ar. 2013 г.

Ta yaya zan canza saitunan bincike na a cikin Windows 7?

Canja Zaɓuɓɓukan Bincike

  1. Danna maɓallin Fara, sannan danna Takardu.
  2. Danna maɓallin Tsara akan kayan aiki, sannan danna Jaka da zaɓuɓɓukan bincike. …
  3. Danna shafin Bincike. …
  4. Zaɓi abin da za a bincika zaɓin da kuke so.
  5. Zaɓi ko share kwalayen rajistan ayyukan ƙarƙashin Yadda ake nema:

10 tsit. 2009 г.

Ta yaya zan ƙara tacewa a cikin Windows 7?

Ƙara masu tacewa

  1. Bude babban fayil, ɗakin karatu, ko tuƙi wanda kuke son bincika.
  2. Danna cikin akwatin bincike, sannan danna maɓallin bincike (misali, kwanan watan da aka ɗauka: a cikin ɗakin karatu na Hotuna).
  3. Danna ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ake da su. (Misali, idan kun danna kwanan wata da aka ɗauka: zaɓi kwanan wata ko kewayon kwanan wata.)

8 yce. 2009 г.

Menene babban babban fayil guda hudu a cikin Windows 7?

Windows 7 ya zo da dakunan karatu guda huɗu: Takardu, Hotuna, Kiɗa, da Bidiyo. Laburare (Sabo!) manyan manyan fayiloli ne na musamman waɗanda ke tattara manyan fayiloli da fayiloli a tsakiyar wuri.

Idan sandar binciken ku tana ɓoye kuma kuna son ta nuna akan ma'aunin aiki, danna ka riƙe (ko danna dama) ma'aunin ɗawainiya kuma zaɓi Bincika > Nuna akwatin bincike. Idan abin da ke sama bai yi aiki ba, gwada buɗe saitunan taskbar. Zaɓi Fara > Saituna > Keɓantawa > Taskbar.

Sannan, matsa kan zaɓin Widgets da aka nuna a ƙasan allon yanayin gyare-gyare don duba duk widget ɗin da ke kan na'urar ku ta Android. Mataki 3. Yanzu, bincika Google search bar widget a cikin widget list da kuma matsa a kan shi. Zai aika widget din Google search bar akan allon gida a yanayin gyarawa.

Ta yaya zan dawo da mashaya bincikena?

Don ƙara widget din bincike na Google Chrome, dogon latsa kan allon gida don zaɓar widgets. Yanzu daga Allon Widget din Android, gungura zuwa Widgets na Google Chrome kuma latsa ka riƙe Mashigar Bincike. Kuna iya tsara shi kamar yadda kuke so ta hanyar dogon latsa widget din don daidaita faɗi da matsayi akan allon.

Ta yaya zan sami takardun kwanan nan a cikin Windows 7?

Yadda za a duba "Abubuwan Kwanan nan" a cikin Windows 7 Fara Menu

  1. Danna maɓallin "Fara" a gefen hagu na ƙasa na allonku kuma menu na Fara zai bayyana.
  2. Dama danna kan Fara Menu kuma zaɓi "Properties". (Kalmar "Properties" za ta bayyana bayan ka danna dama.)
  3. Duba "Abubuwan Kwanan nan" sannan ka danna maɓallin "Ok".

8 Mar 2011 g.

Ta yaya zan bincika kwamfuta ta?

Kuna iya samun takamaiman kalma ko magana akan shafin yanar gizon akan kwamfutarka.
...
Bincika a cikin shafin yanar gizon yanar gizo

  1. A kan kwamfutarka, buɗe shafin yanar gizon Chrome.
  2. A saman dama, danna Ƙari. Nemo
  3. Buga kalmar neman ku a mashigin da ke bayyana a saman dama.
  4. Danna Shigar don bincika shafin.
  5. Matches suna bayyana da haske cikin rawaya.

Ta yaya zan nemo duk jpeg a cikin Windows 7?

Don bincika dukan rumbun kwamfutarka, zaɓi Kwamfuta. Buga nau'i: (ciki har da colon) a cikin akwatin bincike sannan danna Hoto don bincika duk hotuna akan PC ɗinku. Hotunan ana nuna su a madaidaicin faifan dama.

Ta yaya zan nemo nau'in fayil?

Bincika ta nau'in fayil

Kuna iya amfani da filetype: afareta a cikin Google Search don iyakance sakamako zuwa takamaiman nau'in fayil. Misali, filetype:rtf galway zai nemo fayilolin RTF tare da kalmar "galway" a cikinsu.

Ta yaya zan nemo fayiloli ta kwanan wata a cikin Windows 7?

A cikin Windows 7, danna F3 zai kawo ƙaramin zazzagewa kusa da sandar bincike. Danna "Kwanan da aka gyara" don kawo kalanda. Da zarar ka bude akwatin kalanda, za ka iya danna kwanan wata na farko kawai ka ja linzamin kwamfuta don zaɓar ƙarin kwanakin.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau