Tambaya akai-akai: Ta yaya zan sake tsara aikace-aikace akan iOS 13?

Me ya sa ba za ku iya sake tsara aikace-aikacen IOS 13 ba?

Danna kan app har sai kun ga menu na ƙasa. Zaɓi Sake Shirya Apps. Idan Zuƙowa ya ƙare ko bai warware ba, Je zuwa Saituna> Samun dama> Tabawa> 3D da Haptic Touch> kashe 3D Touch - sannan ka riƙe ka a kan app kuma ya kamata ka ga zaɓi a saman don Sake Shirya Apps.

Shin akwai hanya mafi sauƙi don shirya apps akan iPhone?

Don sake shirya gumakan aikace-aikacen akan Fuskar allo, matsa ka riƙe ɗaya har sai duk gumakan sun fara jiggle. Hakanan zaka iya danna ka riƙe ɗaya, sannan ka matsa "Edit Home Screen" a cikin menu da ya bayyana. Sa'an nan, fara ja gumaka a duk inda kuke so su a kan Fuskar allo.

Ta yaya kuke shirya apps ta atomatik akan iPhone?

Yi amfani da App Library don nemo aikace-aikacenku



Daga Fuskar allo, matsa hagu har sai kun ga App Library. Ana jera ƙa'idodin ku ta atomatik zuwa rukuni. Misali, kuna iya ganin aikace-aikacen kafofin watsa labarun ku a ƙarƙashin nau'in zamantakewa. Ka'idodin da kuke amfani da su akai-akai za su sake yin oda ta atomatik bisa amfanin ku.

Ta yaya zan tsara allon Gida na akan IOS 13?

Sake tsara shafukan Fuskar ku



Taɓa ka riƙe bangon allo na Gida har sai apps sun fara jiggle, sannan ja apps da widgets don sake tsara su. Hakanan zaka iya ja widget din saman juna don ƙirƙirar tari da zaku iya gungurawa ta cikin su.

Ta yaya za ka hana iPhone apps daga motsi?

Don kunna Rage Motsi:

  1. Je zuwa Saituna> Samun dama.
  2. Zaɓi Motion, sannan kunna Rage Motsi.

Ba za a iya matsar da apps iPhone Home Screen?

Kawai taba ka rike app har sai ya yi jiggle, sa'an nan kuma matsar da shi zuwa wani wuri. Idan baku ji daɗi game da sake tsarawa ba, kada ku damu, zaku iya sake saita Fuskar allo ta zuwa Saituna> Gaba ɗaya> Sake saiti> Sake saita shimfidar allon gida. Yin hakan zai motsa da sake saita ƙa'idodin ku zuwa shimfidar su ta asali.

Ta yaya zan warware apps na?

Kyakkyawan hanyar tsara aikace-aikacen ku ita ce amfani da manyan fayiloli. Misali, zaku iya sanya duk kiɗan ku da kwasfan fayiloli a cikin babban fayil mai suna "Saurara," ko duk aikace-aikacen kafofin watsa labarun ku cikin babban fayil mai suna "Social." Yana da sauƙi don ƙirƙirar babban fayil. Yana da sauƙi don ƙirƙirar babban fayil ta hanyar jefa ɗaya app zuwa wani.

Ta yaya zan iya keɓance aikace-aikacen iPhone na?

Yadda za a canza yadda gumakan app ɗinku suke kallon iPhone

  1. Bude aikace-aikacen Gajerun hanyoyi akan iPhone ɗinku (an riga an shigar dashi).
  2. Matsa alamar ƙari a kusurwar dama ta sama.
  3. Zaɓi Ƙara Aiki.
  4. A cikin mashigin bincike, rubuta Buɗe app kuma zaɓi Buɗe app.
  5. Matsa Zaɓi kuma zaɓi ƙa'idar da kake son keɓancewa.

Ta yaya za ku canza gumakan app akan iPhone?

Rubuta "Bude app" a cikin mashigin bincike. Matsa "Zaɓi" don zaɓar gunkin da za a maye gurbinsa. Zaɓi dige-dige guda uku a kusurwar sama-dama. Yanzu kuna cikin shafin Cikakkun bayanai.

...

Dole ne ku yanke hotonku zuwa madaidaicin girma.

  1. Yanzu, za ku ga sabon gunkin ku. …
  2. Ya kamata ku ga sabon gunkinku na musamman akan allon gida.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau