Yaya ake yin bugun jini a cikin Mai zane?

Yaya ake ƙara bugun jini a cikin Mai zane?

Zaɓi Fayil> Wuri kuma zaɓi hoto don sanyawa cikin takaddar Mai zane. An zaɓi hoton. Buɗe Panel ɗin Bayyanar kuma daga menu na Bayyanar panel, zaɓi Ƙara Sabon bugun jini. Tare da bugun jini da aka yi alama a cikin Fannin Bayyanar, zaɓi Tasiri> Hanya> Abun Bayani.

Ina bugun jini a cikin Mai kwatanta?

Yadda Ake Amfani da Ƙungiyar bugun jini a cikin Mai kwatanta. Ƙungiyar Stroke tana kan sandar kayan aiki na gefen dama kuma yana ba ku zaɓi na asali guda ɗaya kawai don sarrafa nauyin bugun jini. Samun dama ga sauran ɓoyayyun siffofinsa ta danna kan Zaɓuɓɓukan Nuna.

Yaya ake yanke bugun jini a cikin Mai zane?

Cire ɓangaren bugun jini tare da kayan aikin almakashi

Danna maki biyu don nuna ɓangaren bugun jini da kake son cirewa. Zaɓi Kayan aikin Zaɓi ( ) daga ma'aunin kayan aiki ko danna gajeriyar hanyar madannai (v). Danna sashin da ka yanke tare da kayan aikin Scissors kuma danna maɓallin sharewa ko baya.

Ta yaya zan canza saitunan bugun jini a cikin Mai zane?

Samun dama ga panel mai kwatanta bugun jini ta danna mahaɗin bugun jini a cikin Sarrafa panel. A cikin ma'ajin bugun jini, zaku iya zaɓar canza tsayin Nisa ta danna da zaɓin faɗin saiti daga menu mai faɗin faɗin nisa, ko kuna iya rubuta ƙimar.

Menene Stroke a cikin Adobe Illustrator?

Shanyewar jiki na iya zama abin da ake iya gani na abu, hanya, ko gefen ƙungiyar Paint Live. Kuna iya sarrafa faɗi da launi na bugun jini. Hakanan zaka iya ƙirƙirar bugunan da ba a taɓa gani ba ta amfani da zaɓuɓɓukan Hanya, da fenti mai salo mai salo ta amfani da goga.

Wani kayan aiki zai baka damar yanke abubuwa da hanyoyi?

Kayan aikin Scissors yana raba hanya, firam ɗin zane, ko firam ɗin rubutu mara komai a wurin anka ko tare da wani yanki. Danna ka riƙe kayan aikin Eraser ( ) don gani kuma zaɓi kayan aikin Scissors ( ) . Danna hanyar da kake son raba shi. Lokacin da kuka raba hanya, ana ƙirƙiri maki biyu na ƙarshe.

Ta yaya zan sa bugun jini a bayyane a cikin Mai kwatanta?

Knockout bugun jini a cikin Mai kwatanta

  1. Ƙirƙiri siffofi biyu masu haɗuwa a cikin Mai zane.
  2. Ƙara bugun bugun da kuke so a fitar.
  3. Zaɓi siffar tare da bugun jini kuma je zuwa ɓangaren bayyanar.
  4. Danna kibiya kusa da "Stroke".
  5. Danna "Opacity" kuma canza yanayin zuwa 0%.
  6. Zaɓi duka siffofi kuma a haɗa su.
  7. Knockout rashin fahimta.

3.02.2014

Wadanne bangarori biyu za ku iya amfani da su don canza nauyin bugun abu?

Yawancin halayen bugun jini ana samun su ta hanyar kula da panel da kuma Stroke panel.

Me yasa ba zan iya daidaita bugun jini zuwa ciki a cikin Mai kwatanta ba?

Dalilin da yasa ba za ku iya zaɓar daidaita bugun jini a ciki ba saboda kun yi amfani da fasalin da aka saita a matakin rukuni. Kamar yadda aka riga aka ambata, aikin gama gari shine a yi amfani da Tasirin Kayyade a maimakon haka, amma yana iya zama mai cutarwa idan za ku ci gaba da canza nauyin bugun jini saboda wasu dalilai.

Menene kayan aikin warp a cikin Mai zane?

Yakin tsana yana ba ku damar karkata da karkatar da sassan aikin zanen ku, kamar yadda sauye-sauyen suka bayyana na halitta. Kuna iya ƙarawa, motsawa, da jujjuya fil don canza aikin zanenku ba tare da matsala ba ta amfani da kayan aikin Puppet Warp a cikin Mai zane. Zaɓi aikin zanen da kuke so ku canza.

Ta yaya kuke canza kaurin rubutu a cikin Mai zane?

A cikin Mai zane, daga menu na sakamako, hanyar->hanyar kashewa za ta ba ka damar canza kaurin rubutu yayin kiyaye duka rubutu da na biya kai tsaye. Don canza saitin bayan kun yi amfani da shi, je zuwa palette na bayyanar kuma danna tasirin sau biyu.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau