Yaya ake ƙara haƙƙin mallaka a cikin Lightroom?

Yana da sauƙi saita Lightroom don ƙara haƙƙin mallaka zuwa sabbin hotuna da aka shigo da su: Je zuwa Shirya>Preferences (PC) ko Adobe Lightroom>Preferences akan Mac. Danna kan Gabaɗaya (UPDATE 2020: yanzu akwai sashin shigo da kaya - danna kan hakan!)

Ƙara haƙƙin mallaka da hannu a cikin Lightroom

Idan ba kwa amfani da Shigowar atomatik, ko kuna son ƙara bayanin haƙƙin mallaka zuwa hoto ɗaya da hannu, kawai zaɓi rukunin metadata a gefen dama na Module Haɓaka. A cikin wannan rukunin za ku ga zaɓuɓɓuka iri ɗaya da aka jera a sama kuma kuna iya shigar da bayanan da ake so.

Kuna iya amfani da Ctrl + Alt + C don ƙirƙirar alamar haƙƙin mallaka a cikin Windows da Option + C don ƙirƙirar ta akan OS X akan Mac. Wasu shirye-shiryen sarrafa kalmomi, irin su MS Word da OpenOffice.org, suna ƙirƙirar alamar ta atomatik lokacin da kake rubuta (c). Kuna iya kwafa shi ku liƙa a kan hoton a cikin shirin gyaran hoto.

Zan iya ƙara alamar ruwa a cikin Lightroom?

Yadda ake Ƙara Alamar Ruwa a cikin Lightroom

  1. Buɗe Akwatin Magana na Gyaran Hasken Ruwa. Don fara ƙirƙirar alamar ruwa, zaɓi "Edit Watermarks" daga menu na Gyara idan kuna kan PC. …
  2. Zaɓi Nau'in Alamar Ruwa. …
  3. Aiwatar da Zaɓuɓɓuka zuwa Alamar Ruwanku. …
  4. Ajiye alamar ruwa a cikin Lightroom.

4.07.2018

Ta yaya zan ƙara alamar ruwa a cikin Lightroom CC 2020?

Ƙirƙiri alamar haƙƙin mallaka

  1. A cikin kowane tsarin, zaɓi Shirya> Shirya Alamar Ruwa (Windows) ko Classic Lightroom> Shirya Alamar Ruwa (Mac OS).
  2. A cikin akwatin maganganu na Editan Watermark, zaɓi Salon Alamar Ruwa: Rubutu ko Zane.
  3. Yi ɗaya daga cikin waɗannan:…
  4. Ƙayyade Tasirin Alamar Ruwa:…
  5. Danna Ajiye.

Na taba ganin an tambayi wannan a baya kuma an sake amsawa - a'a, ba za a iya haƙƙin mallaka ba - an rubuta (fadi mai kyau sosai). A ƙarshe, aikinku wanda kuka yi amfani da saitaccen saiti ya ƙare ya zama haƙƙin mallaka.

Menene bambanci tsakanin Lightroom da Lightroom Classic?

Babban bambanci don fahimta shine Lightroom Classic aikace-aikacen tushen tebur ne kuma Lightroom (tsohon suna: Lightroom CC) babban rukunin aikace-aikacen girgije ne. Ana samun Lightroom akan wayar hannu, tebur kuma azaman sigar tushen yanar gizo. Lightroom yana adana hotunan ku a cikin gajimare.

Ana iya sanya alamun ruwa a kan hotuna tare da sanarwar haƙƙin mallaka da sunan mai ɗaukar hoto, sau da yawa a cikin nau'i na fari ko rubutu mai bayyanawa. Alamar ruwa tana aiki da manufar sanar da mai yuwuwar ƙetare cewa ka mallaki haƙƙin mallaka na aikinka kuma ka yi niyyar aiwatar da shi, wanda zai iya hana ƙetare.

Yanzu da aka share wannan, ga gidajen yanar gizon da kuke buƙatar yin alama don inganci, hotuna marasa haƙƙin mallaka.

  1. Freerange. Da zarar ka yi rajista don zama memba na kyauta a Freerange, dubban manyan hotuna masu inganci za su kasance a hannunka ba tare da tsada ba. …
  2. Cirewa. …
  3. Pexels …
  4. Flicker. …
  5. Rayuwar Pix. …
  6. StockSnap. …
  7. Pixabay. …
  8. Wikimedia.

Shigar farko na aikace-aikacen haƙƙin mallaka zai kasance tsakanin $50 zuwa $65 dangane da nau'in fom, sai dai idan kun yi fayil ɗin kan layi wanda hakan zai kashe ku $35 kawai. Akwai kudade na musamman don yin rijistar da'awar haƙƙin mallaka a cikin ƙungiya ko samun ƙarin takaddun shaida na rajista kuma.

Ta yaya zan ƙara alamar ruwa a cikin Lightroom Mobile 2021?

Yadda Ake Ƙara Alamar Ruwa a cikin Wayar hannu ta Lightroom - Jagorar Mataki ta Mataki

  1. Mataki 1: Buɗe Lightroom Mobile App & Matsa Zaɓin Saiti. …
  2. Mataki 2: Matsa Zaɓin Zaɓuɓɓuka A Menubar. …
  3. Mataki na 3: Matsa Zabin Raba A Mashin Menu. …
  4. Mataki 4: Kunna Raba Tare da Alamar Ruwa & Ƙara Sunan Alamar ku A Akwatin. …
  5. Mataki na 5: Taɓa Kan Keɓance Alamar Ruwanku.

Me yasa alamar ruwa na baya nunawa a cikin Lightroom?

LR Classic yana yi, duk da haka, don gane dalilin da yasa hakan baya faruwa akan tsarin ku, fara da tabbatar da cewa ba a canza saitunan fitarwar ku ba, watau duba don tabbatar da cewa akwatin alamar Watermark a sashin Watermarking na maganganun Export shine. har yanzu ana dubawa.

Yaya ake ƙara alamar ruwa?

Saka alamar ruwa

  1. A kan Zane shafin, zaɓi Watermark.
  2. A cikin maganganun Saka alamar ruwa, zaɓi Rubutu kuma ko dai rubuta rubutun alamar ruwa naka ko zaɓi ɗaya, kamar DRAFT, daga lissafin. Sannan, keɓance alamar ruwa ta hanyar saita font, shimfidawa, girman, launuka, da daidaitawa. …
  3. Zaɓi Ok.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau