Ta yaya zan motsa aya guda ɗaya a mai kwatanta?

Ta yaya zan motsa aya guda ɗaya kawai a cikin mai kwatanta?

Amsoshin 3

  1. Zaɓi siffar ku, sannan danna-jawo ma'anar anga da kuke son motsawa.
  2. Danna (ba tare da jawowa ba) akan wurin anka da kake son motsawa. Wannan zai zaɓi anga 1 kawai. Sannan zaku iya danna-jawo wannan anga zuwa abun cikin zuciyar ku.

1.03.2012

Ta yaya zan ja maki anka a cikin Mai kwatanta?

Tukwici: Don zaɓar da matsar wuraren anka yayin zana ko gyara tare da kayan aikin Pen, danna maɓallin Umurnin (macOS) ko maɓallin Sarrafa (Windows) don zaɓar kayan aikin Zaɓi kai tsaye na ɗan lokaci. Sannan ja ma'aunin anga da ka zaɓa.

Ta yaya zan motsa maki a cikin Mai zane?

Hakanan zaka iya amfani da damar zaɓin kai tsaye don matsar da wurin anka daga wuri ɗaya akan hanya zuwa wani wuri. Da farko, danna maɓallin anka wanda kake son motsawa. Sa'an nan, danna kuma ja batu zuwa wani wuri a kan hanya don yin motsi.

Wane kayan aiki za ku yi amfani da shi don matsar da maki guda ɗaya?

Yin amfani da kayan aikin Zaɓin Kai tsaye, zaku iya zaɓar maki ɗaya ko fiye na daidaiku kuma kuyi canje-canje ga siffar abu.

Me yasa ba zan iya ganin maki na anga a cikin Mai zane ba?

1 Madaidaicin Amsa

Jeka Zaɓuɓɓukan Masu Zane> Zaɓi & Nuni Nuni na Anchor kuma kunna zaɓin da ake kira Nuna Abubuwan Anchor a cikin Zaɓin kayan aiki da kayan aikin Siffar.

Ta yaya zan motsa maki anka da yawa a cikin Mai zane?

Danna Shift don zaɓar maki da yawa. Zaɓi kayan aikin Zaɓin Kai tsaye kuma ja iyaka kewaye da wuraren anka. Juyawa-jawa ƙarin wuraren anka don zaɓar su.

Ta yaya zan cire wuraren anka da ba dole ba a cikin Mai zane?

Zaɓi abu. Zaɓi kayan aikin Smooth. Ja kayan aiki tare da tsawon ɓangaren hanyar da kake son santsi. Ci gaba da sassauƙa har sai bugun jini ko hanyar ya kasance na santsin da ake so.

Ta yaya kuke motsa maki biyu a lokaci guda?

Yin amfani da kibiya mai zaɓi kai tsaye, zaɓi maki biyu a saman murabba'in. Zaɓi kayan aikin Sikeli, kuma ja don matsar da maki kusa ko gaba.

Ta yaya zan motsa hannaye na da kansu a cikin Mai zane?

Tare da madaidaicin lanƙwasa bezier da aka zaɓa tare da kayan aikin zaɓi kai tsaye (a) , ta amfani da kayan aikin Pen (p) da latsa alt wanda zai iya matsar da hannaye daban-daban. Tare da alt fara matsar da hannu ɗaya, sannan riƙon motsi zai hana kusurwar motsi tare da ainihin jagorar rini.

Ta yaya kuke daidaita hanya a cikin Mai zane?

Amfani da Kayan aiki mai laushi

  1. Yi rubutu ko zana hanya mai muni tare da goge fenti ko fensir.
  2. Ci gaba da zaɓar hanyar kuma zaɓi kayan aiki mai santsi.
  3. Danna sannan ja kayan aiki masu santsi a kan hanyar da kuka zaba.
  4. Maimaita matakan har sai kun sami sakamakon da kuke so.

3.12.2018

Menene kayan aikin ma'ana?

Kayan aikin Convert Point yana gyara abin rufe fuska da kuma hanyoyi (shaidar siffa) ta hanyar juyar da wuraren anka mai santsi zuwa maki anka na kusurwa da akasin haka. Jawo daga kusurwar anga don canza shi zuwa madaidaicin anka. …

Menene kayan aikin Share Anchor Point?

Kayan aikin Share Anchor Point Tool yana goge anchors kuma ya sake fasalin sifofi/hanyoyi na vector da ke wanzu (shararrun siffa). A cikin Akwatin Kayan aiki, zaɓi Kayan aikin Share Anchor Point. Danna alamar anga don share shi. Danna kuma ja don share ma'anar anga da sake fasalin layin.

Ta yaya zan nuna duk maki a cikin Mai zane?

Aiki tare da Anchor Points

A cikin Mai zane, zaku iya nunawa ko ɓoye wuraren anka, layin jagora, da wuraren jagora ta zaɓar menu na Duba, sannan zaɓi Nuna Gefuna ko Ɓoye Gefe.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau