Wanene Daga Cikin Wadannan Ba ​​Operating System Wanda Microsoft Intune ke Goyon Bayansa A Matsayin Na'urar Waya?

Wadanne na'urori ne Intune ke tallafawa?

Gudanar da na'urar hannu tare da Manajan Kanfigareshan ta amfani da Microsoft Intune yana goyan bayan dandamali na na'urar hannu:

  • Apple iOS 9.0 kuma daga baya.
  • Google Android 4.0 kuma daga baya (ciki har da Samsung KNOX Standard 4.0 da sama)*
  • Windows 10 Waya.
  • Kwamfutocin da ke gudana Windows 10 (Gida, Pro, Ilimi, da Sigar Kasuwanci)

Shin Microsoft Intune yana goyan bayan Android?

Portal na Kamfanin da Microsoft Intune app sun yi rajistar na'urar ku a cikin Intune. Intune shine mai ba da sarrafa na'urar hannu wanda ke taimaka wa org ɗin ku sarrafa na'urorin hannu da ƙa'idodi ta hanyar tsaro da manufofin na'ura.

Ina bukatan Microsoft Intune?

Yana buƙatar biyan kuɗi don Microsoft Intune ko za'a iya siya da Enterprise Motsi Suite. Idan kuna amfani da Intune da kanta, kuna sarrafa na'urori ta amfani da na'ura mai sarrafa Intune. Na'urorin da za ku iya sarrafawa. Gudanarwar tushen girgije don na'urorin iOS, Android, da Windows.

Shin Windows Intune yana goyan bayan Blackberry?

Microsoft Intune a halin yanzu baya goyan bayan na'urorin Blackberry (kuma yana da wuya ya taɓa yin hakan).

Shin intune yana buƙatar Azure?

Ana iya sarrafa Intune ta hanyar tashar yanar gizo ta Azure ko Manajan Kanfigareshan na'ura na Reshe na Yanzu. Sai dai idan kuna buƙatar haɗa Intune tare da Mai sarrafa Kanfigareshan tura Reshe na yanzu, muna ba da shawarar ku sarrafa Intune daga tashar Azure. Saita ikon MDM ɗin ku zuwa Intune don kunna tashar Intune Azure.

An haɗa intune a cikin e3?

Don bayyani cikin sauri na samfuran huɗu waɗanda ke cikin Microsoft EMS: Azure Active Directory Premium. Microsoft Intune.

Kwatanta Motsin Kasuwanci da Tsaro E3 da E5.

Feature Farashin E3 Farashin E5
azure aiki directory P1 P2
Microsoft Intune Hade Hade

4 ƙarin layuka

Menene Microsoft Intune ake amfani dashi?

Microsoft Intune kayan aikin sarrafa motsi ne na tushen girgije wanda ke nufin taimakawa ƙungiyoyi don sarrafa na'urorin hannu da ma'aikatan ke amfani da su don samun damar bayanan kamfanoni da aikace-aikace, kamar imel.

Ta yaya zan yi rijistar waya ta Android da Intune?

Don yin rajistar na'urar ku ta Android a cikin Microsoft Intune, yi matakan da ke ƙasa. Bude kantin sayar da Google Play. Nemo tashar tashar kamfanin Intune app kuma zaɓi app ɗin. Bude ƙa'idar Portal na Kamfanin Intune.

Ta yaya zan yi rajistar na'ura zuwa Intune?

Waɗannan matakan sun bayyana yadda ake yin rajistar na'urar da ke aiki akan Windows 10, sigar 1511 da baya.

  1. Je zuwa Fara. Idan kana kan na'urar tafi da gidanka ta Windows 10, ci gaba zuwa jerin All Apps.
  2. Bude aikace-aikacen Saitunan.
  3. Zaɓi Lissafi > Asusun ku.
  4. Zaɓi Ƙara lissafin aiki ko makaranta.
  5. Shiga tare da takaddun aikinku ko makaranta.

Menene rajistar na'ura a cikin Intune?

Intune yana ba ku damar sarrafa na'urori da aikace-aikacen ma'aikatan ku da yadda suke samun damar bayanan kamfanin ku. Lokacin da na'urar ke rajista, ana ba ta takardar shaidar MDM. Ana amfani da wannan takaddun shaida don sadarwa tare da sabis na Intune.

Shin Microsoft Intune kyauta ne?

Yi rajista don gwaji na kyauta na Microsoft Intune. Gwada Intune kyauta ne na kwanaki 30.

Shin Microsoft 365 ya haɗa da Intune?

Ee, Masu biyan kuɗi na Kasuwancin Microsoft 365 suna da lasisi don amfani da cikakkiyar damar Intune don iOS, Android, MacOS, da sauran sarrafa na'urorin giciye.

Shin Microsoft Intune yana da kyau?

Microsoft Intune Review. Microsoft Intune yana da fa'idar iya sarrafa na'urar hannu. Dandalin yana ba ku ikon tushen girgije akan na'urorin hannu da kwamfutoci na sirri a matakin mutum ɗaya ko na kasuwanci. Intune ya dace da tsarin aiki daban-daban, ba kawai na tushen Windows ba.

Menene intune o365?

Microsoft Intune sabis ne na tushen gajimare a cikin sararin sarrafa motsi na kasuwanci (EMM) wanda ke taimaka ba da damar ma'aikatan ku su kasance masu fa'ida yayin kiyaye bayanan haɗin gwiwar ku. Kama da sauran ayyukan Azure, Microsoft Intune yana samuwa a cikin tashar Azure.

Nawa ne Microsoft Intune?

Farashin lasisi. Idan kuna son yin lasisi kawai Intune, farashin shine $6 kowane mai amfani kowane wata. Yana hawa zuwa $11 kowace na'ura kowane wata idan kuna son Tabbacin Software (ciki har da haƙƙin haɓaka lasisin Windows ɗinku zuwa Kasuwanci) da Fakitin Inganta Desktop na Microsoft.

Shin intune yana buƙatar ƙimar Azure AD?

Ana buƙatar Azure AD Premium don saita rijistar MDM ta atomatik tare da Intune. Idan ba ku da biyan kuɗi, kuna iya yin rajista don yin rajistar gwaji.

Shin intune yana buƙatar SCCM?

Koyaya, a cikin tunanin Microsoft, zaɓi ne tsakanin abin da ake kira sabis na Intune na “daidaitacce” don sarrafa na'ura da abin da ake kira “matasan” SCCM software. Intune dandamali ne da yawa (Android, iOS da Windows) MDM da sabis na sarrafa aikace-aikacen hannu. Koyaya, ana iya amfani dashi don sarrafa kwamfutocin tebur.

Ta yaya kuke kafa intune a Azure?

Kunna Windows 10 rajista ta atomatik

  • A cikin Azure Portal zaɓi Azure Active Directory sannan danna "Motsi (MDM da MAM) kuma zaɓi "Microsoft Intune"
  • Sanya iyakar Mai amfani MDM. Ƙayyade waɗanne na'urorin masu amfani ya kamata a sarrafa ta Microsoft Intune.

Menene e3 ya haɗa?

E3 kuma ya haɗa da sauran ayyukan sarrafa bayanai kamar adanawa, sarrafa haƙƙoƙi, da ɓoyayyen matakin daftarin aiki, ci gaba da imel, ikon samun damar imel da takardu, bincike mai hankali da fasalin ganowa waɗanda ke ba ku damar ɗaukar abubuwan da ake buƙata cikin sauƙi daga aikace-aikacen Office, SharePoint, da Delve.

Menene EMS e3 ya haɗa?

Microsoft Enterprise Motsi Suite (EMS) shine abin da kuke buƙata don amintar bayanan haɗin gwiwar ku. Masu amfani suna amfani da na'urori da ƙa'idodi daban-daban don samun damar bayanan kamfani. Ƙungiyoyi a yanzu an tilasta su canza yadda suke turawa ko sarrafa ikon shiga; ainihi da yin amfani da ɓoyayyen bayanan.

Shin Azure AD p1 ya haɗa da Intune?

Azure Active Directory ya zo a cikin bugu huɗu-Free, Basic, Premium P1, da Premium P2. An haɗa bugu na Kyauta tare da biyan kuɗin Azure. Tare da Azure AD Free da Azure AD Basic, masu amfani na ƙarshe waɗanda aka ba su damar zuwa aikace-aikacen SaaS na iya samun damar SSO zuwa aikace-aikace 10.

Ta yaya zan kafa na'urar aiki?

Na riga ina da asusun aiki akan na'ura ta

  1. Bude ƙa'idar Manufar Na'urar Google Apps .
  2. Lokacin da aka neme shi don saita bayanin martabar aiki, matsa Gaba ko Saita.
  3. Don fara saita bayanin martabar aikin ku, matsa Saita.
  4. Don ƙyale mai sarrafa ku don saka idanu da sarrafa bayanin martabar aikin ku, matsa Ok.

Ta yaya zan daidaita Knox?

Yadda ake nemo da zazzage Samsung My KNOX don Android

  • Kaddamar da Google Play Store daga Fuskar allo ko daga app drawer.
  • Matsa maɓallin bincike a saman dama na allonku.
  • Buga My KNOX cikin filin bincike.
  • Matsa maɓallin nema a ƙasan dama na allonka.
  • Matsa Samsung My KNOX.
  • Matsa Shigar.

Ta yaya zan daidaita ƙa'idar tashar tashar kamfanin Microsoft Intune?

Shigar kuma shiga cikin ƙa'idar Portal na Kamfanin

  1. Bude App Store kuma bincika tashar kamfanin intune.
  2. Zazzage app ɗin Portal na Kamfanin Intune.
  3. Bude app Portal na Kamfanin, shigar da adireshin imel ɗin aikinku ko makaranta da kalmar wucewa, sannan ku matsa Shiga.

Menene shirin rajista na na'ura?

Shirin Shiga Na'ura (DEP) yana taimaka wa 'yan kasuwa cikin sauƙin turawa da daidaita na'urorin Apple. DEP tana sauƙaƙa saitin farko ta hanyar sarrafa rijistar sarrafa na'urar hannu (MDM) da kulawa da na'urori yayin saiti, wanda ke ba ku damar saita na'urorin ƙungiyar ku ba tare da taɓa su ba.

Ta yaya zan girka abokin ciniki na Intune?

Zazzage software na abokin ciniki na Intune

  • A cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na Microsoft Intune, danna Admin> Zazzagewar software na abokin ciniki.
  • A shafin Zazzage Software na Abokin Ciniki, danna Zazzage Software na Abokin Ciniki.
  • Cire abubuwan da ke cikin kunshin shigarwa zuwa amintaccen wuri akan hanyar sadarwar ku.

Ta yaya zan shiga Azure AD?

Don shiga na'urar da aka riga aka tsara Windows 10

  1. Bude Saituna, sannan zaɓi Accounts.
  2. Zaɓi Shiga aiki ko makaranta, sannan zaɓi Haɗa.
  3. A kan Saita aikin ko allon asusun makaranta, zaɓi Haɗa wannan na'urar zuwa Directory Active Azure.

Hoto a cikin labarin ta "Motsi a Gudun Ƙirƙiri" http://www.speedofcreativity.org/search/microsoft/feed/rss2/

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau