Menene dalilin kuskuren allon blue a cikin Windows 7?

Blue allon Windows 7 kurakurai suna faruwa lokacin da Windows ta sami babban gazawa da faɗuwa. Wannan na iya faruwa saboda dalilai daban-daban. Yana iya zama sanadin al'amurran hardware, al'amurran da suka shafi software, al'amurran da suka shafi direba ko wasu aikace-aikace na karo. Windows 7 zai samar da abin da aka sani da sakon Tsaya.

Menene dalilin da ke bayan kuskuren allon blue?

Kuskuren allon shuɗi (wanda ake kira kuskuren tsayawa) na iya faruwa idan matsala ta sa na'urarka ta rufe ko zata sake farawa ba zato ba tsammani. Kuna iya ganin shuɗin allo tare da saƙo cewa na'urarku ta sami matsala kuma tana buƙatar sake farawa.

Ta yaya zan gyara blue allon a farawa Windows 7?

Cire duk CDs, DVDs, da sauran kafofin watsa labarai daga kwamfutarka, sannan sake kunna ta ta amfani da maɓallin wutar lantarki. Yi ɗaya daga cikin waɗannan: Idan kwamfutarka tana da tsarin aiki guda ɗaya da aka shigar, danna kuma riže F8 key kamar yadda kwamfutarka ta sake farawa. Kuna buƙatar danna F8 kafin tambarin Windows ya bayyana.

Shin shudin allo mara kyau?

Ko da yake BSoD ba zai lalata kayan aikin ku ba, zai iya lalata ranar ku. Kuna shagaltuwa da aiki ko wasa, kuma ba zato ba tsammani komai ya tsaya. Dole ne ku sake kunna kwamfutar, sannan ku sake loda shirye-shiryen da fayilolin da kuka buɗe, kuma bayan duk abin ya dawo bakin aiki.

Ta yaya zan iya gyara Windows 7 dina?

Bi wadannan matakai:

  1. Sake kunna kwamfutarka.
  2. Danna F8 kafin tambarin Windows 7 ya bayyana.
  3. A menu na Advanced Boot Options, zaɓi zaɓin Gyara kwamfutarka.
  4. Latsa Shigar.
  5. Ya kamata a sami Zaɓuɓɓukan farfadowa da na'ura a yanzu.

Ta yaya zan gyara Windows 7 ba ta tashi ba?

Gyara idan Windows Vista ko 7 ba za su fara ba

  1. Saka faifan shigarwa na asali na Windows Vista ko 7.
  2. Sake kunna kwamfutar kuma danna kowane maɓalli don taya daga diski.
  3. Danna Gyara kwamfutarka. …
  4. Zaɓi tsarin aiki kuma danna Next don ci gaba.
  5. A Zaɓuɓɓukan farfadowa da na'ura, zaɓi Farawa Gyara.

Ta yaya zan gyara Bluetooth dina akan Windows 7?

D. Run Windows Troubleshooter

  1. Zaɓi Fara.
  2. Zaɓi Saiti.
  3. Zaɓi Sabuntawa & Tsaro.
  4. Zaɓi Shirya matsala.
  5. Ƙarƙashin Nemo da gyara wasu matsalolin, zaɓi Bluetooth.
  6. Guda mai warware matsalar kuma bi umarni.

Me yasa Windows 7 na ke ci gaba da faɗuwa?

Wataƙila kuna amfani da direban bidiyo da ya tsufa ko gurbace. Fayilolin tsarin akan PC ɗinku na iya zama lalatattu ko kuma basu dace da wasu fayiloli ba. Kuna iya kamuwa da cutar Virus ko Malware akan PC ɗin ku. Wasu aikace-aikace ko ayyuka masu gudana akan PC ɗinku na iya haifar da Windows Explorer daina aiki.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau