Amsa mai sauri: Ta yaya zan adana komai akan katin SD na android?

Ta yaya zan adana duk abin da ke kan wayata zuwa katin SD na?

Hanya mafi sauƙi don matsar da fayiloli zuwa SD ita ce lilo zuwa Saituna > Ma'aji a kunne wayar Android ko kwamfutar hannu, sannan nemi wani zaɓi don 'Canja wurin bayanai zuwa katin SD'.

Me yasa ba zan iya matsar da fayiloli zuwa katin SD na ba?

Rashin iya karantawa, rubuta ko matsar da fayiloli yawanci yana nufin katin SD ya lalace. Amma yawancin matsalar shine dole ne ku yiwa katin SD lakabi. Sanya katin SD a cikin PC ɗin ku kuma yi masa lakabi. Wannan zai gyara batun "Aiki ya kasa" kashi 90% na lokaci.

Ta yaya zan iya canza ma'ajin app zuwa katin SD?

Matsar da apps zuwa katin SD ta amfani da mai sarrafa aikace-aikace

  1. Kewaya zuwa Saituna akan wayarka. Kuna iya nemo menu na saituna a cikin aljihunan app.
  2. Matsa Ayyuka.
  3. Zaɓi ƙa'idar da kake son matsawa zuwa katin microSD.
  4. Matsa Ma'aji.
  5. Matsa Canza idan yana can. Idan baku ga zaɓin Canja ba, ba za a iya motsa ƙa'idar ba. ...
  6. Matsa Matsar.

Zan iya canza tsoho ajiya zuwa katin SD?

Ba za ku iya canza hakan ba. Amma, bayan sun shigar, zaku iya matsar da wasu (amma ba duka) apps zuwa katin SD naku ba. Shiga cikin saitunan wayarku, je zuwa Applications, nemo app ɗin da kuke son motsawa, matsa zaɓin “Move to SD” idan akwai.

Ta yaya zan canza tsoho wurin zazzagewa akan katin SD na android?

Daga menu da aka nuna, matsa zaɓin Saituna. A cikin taga Saitunan da aka buɗe, ƙarƙashin Zaɓi kundin adireshi a hagu, matsa Saiti littafin adireshi zaɓi. Daga cikin taga da ya bayyana na gaba, matsa don zaɓar babban fayil ɗin da ake so ko duk katin SD na waje inda kake son zazzage fayilolin ta tsohuwa.

Shin yana da kyau a yi amfani da katin SD azaman ajiya na ciki?

Android ta inganta goyon baya ga Katin MicroSD yana da kyau, amma tabbas kun fi dacewa da ma'ajiyar ciki mai sauri fiye da katin MicroSD da aka tsara don aiki azaman ma'ajiyar ciki. Katin SD ɗin zai yiyu ya ɗan ɗan yi hankali.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau