Ta yaya zan yi amfani da na'urorin sauti guda biyu a lokaci guda Windows 7?

Je zuwa Sauti -> sake kunnawa, saita na'urarka ta farko azaman tsoho, sannan jeka shafin Rikodi, nemo na'urar Stereo Mix (zaka iya buƙatar kunna ta da/ko nuna na'urorin da ba su da ƙarfi da farko), je zuwa Properties -> Saurari, duba Saurari wannan na'urar kuma zaɓi sake kunnawa ta wannan na'urar don zama sauran na'urar fitarwa.

Ta yaya zan yi amfani da mahara audio fitarwa Windows 7?

Multiple lokaci guda audio fitarwa a cikin windows 7

  1. bude windows media player.
  2. danna dama, danna kayan aiki, sannan zaɓuɓɓuka.
  3. danna na'urori tab.
  4. danna masu magana, sannan kaddarorin.
  5. zaɓi na'urar mai jiwuwa (zaɓi fitarwa na HDMI)
  6. danna ok, sannan ok sake.

Zan iya amfani da fitattun sauti guda biyu a lokaci guda?

Don haka zaku iya kunna sauti daga na'urorin sauti biyu ko fiye a da zarar ta hanyar kunna Stereo Mix ko daidaita ƙarar da zaɓin na'urar a cikin Win 10. Idan kuna shirin haɗa belun kunne da yawa amma ba ku da isassun tashoshin jack, yi amfani da mai raba lasifikan kai.

Ta yaya zan iya amfani da abubuwan sauti guda biyu a lokaci guda a cikin Windows?

Danna Fara, rubuta Sauti a cikin sararin bincike kuma zaɓi iri ɗaya daga lissafin. Zaɓi Masu magana a matsayin tsohuwar na'urar sake kunnawa. Na'urar rikodi mai suna "Wave Out Mix"," "Mono Mix" ko "Stereo Mix" yakamata ya bayyana.

Ta yaya zan yi amfani da belun kunne 2 akan Windows 7?

Don amfani da na'urar kai guda biyu akan PC ba tare da mai raba ko mahaɗar sauti ba, kuna buƙatar buɗe Ƙungiyar Sarrafa ku kuma tweak kaɗan kaɗan.

  1. Bude Kwamitin Kulawa.
  2. Je zuwa Sauti.
  3. Danna shafin Rikodi.
  4. Danna-dama akan Mix Stereo kuma saita azaman Tsoffin Na'urar.
  5. Jeka shafin Saurari.
  6. Zaɓi Saurari wannan na'urar.
  7. Zaɓi belun kunne.

Ta yaya zan yi amfani da belun kunne da lasifika a lokaci guda Windows 7?

Mataki 1: Haɗa duka belun kunne da lasifika zuwa PC ɗin ku.

  1. Mataki 2 : A kan tire na taskbar tsarin, je zuwa Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Dama-danna gunkin sannan danna zaɓuɓɓukan sauti domin maganganun sauti ya tashi.
  2. Mataki na 3: Sanya lasifika ta tsohuwa. …
  3. Mataki 4 : Danna kan wannan na'urar don canzawa zuwa rikodi.

Ta yaya zan saita kowane fitowar sauti na app Windows 7?

Yadda ake Saita Na'urorin Fitar da Sauti akan kowane App

  1. Buɗe Saituna> Tsari> Sauti.
  2. Gungura ƙasa zuwa kasan wannan shafin, kuma danna ƙarar App da zaɓin zaɓin na'urar.
  3. Za ku ga sabon shafi tare da daban-daban toggles. …
  4. A ƙasa, zaku sami jerin ƙa'idodin ƙa'idar tare da madaidaitan juzu'i da na'urorin fitarwa/saba ga kowane ɗayan.

Ta yaya zan iya amfani da abubuwan sauti guda biyu a lokaci guda Android?

Masu amfani da Android suna buƙatar zuwa Saitunan Bluetooth da kuma haɗa ko dai belun kunne na Bluetooth ko lasifika ɗaya bayan ɗaya. Da zarar an haɗa, danna gunkin mai digo uku a hannun dama kuma danna kan Saitunan Babba. Kunna zaɓin 'biyu audio' idan ba a riga an kunna ba. Wannan ya kamata ya baiwa masu amfani damar haɗi zuwa na'urori biyu lokaci guda.

Ta yaya zan haɗa lasifika biyu zuwa fitarwa ɗaya?

Da farko, ya kamata ka yanke waya guda don zama kusa da lasifika ɗaya . Sannan, haɗa shi a cikin jeri zuwa wayar mai magana ta biyu . Sa'an nan, yi amfani da sauran wayoyi don haɗa masu magana da ku zuwa tashoshi masu kyau da mara kyau na amp. Shi ke nan!

Ta yaya zan haɗa lasifika da yawa zuwa kwamfuta ta?

Yadda Ake Amfani da Tsarukan Magana Biyu a Sau ɗaya akan Kwamfutarka

  1. Ware tsarin lasifikar. …
  2. Sanya lasifika na gaba ɗaya a kowane gefen duban ku. …
  3. Haɗa lasifikan gaba na hagu da dama ta amfani da ginanniyar waya.
  4. Sanya lasifika na baya a bayan kujeran kwamfutarka a gaban lasifikan gaba.

Ta yaya zan sami sauti akan na'urori biyu?

Je zuwa Properties kuma je zuwa ga saurare tab kuma zaɓi sauraren na'urar da za ta "saurara" don sautin a cikin babbar na'urar ku. Ƙarƙashin wannan maballin su akwai menu " sake kunnawa ta wannan na'ura "kuma zaɓi na'ura ta biyu watau Monitor na biyu.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau