Ta yaya zan iya kashe hankalin mic na Windows 10?

Zaɓi Fara , sannan zaɓi Saituna > Tsari > Sauti . A cikin Shigarwa, tabbatar da an zaɓi makirufo a ƙarƙashin Zaɓi na'urar shigar da ku, sannan zaɓi Abubuwan Na'ura. A kan Matakai shafin taga Properties Microphone, daidaita makirufo da makirufo Boost sliders kamar yadda ake buƙata, sannan zaɓi Ok.

Ta yaya zan rage hankali na mic?

Windows 10, 8 da 7

  1. Je zuwa Fara.
  2. Zaɓi Control Panel.
  3. Buɗe Hardware & Sauti.
  4. Zaɓi Sauti.
  5. Zaɓi Rikodi.
  6. Nemo sandar makirufo.
  7. Danna-dama akan Mashin Marufo, sannan zaɓi Properties.
  8. Nemo shafin Matakai, kuma nemi kayan aikin Boost Microphone.

Ta yaya zan canza saitunan makirufo a cikin Windows 10?

A cikin taga Saitunan Sauti, bincika Input kuma Zaɓi na'urar shigar da ku sannan danna mahaɗin haɗin kayan kayan aikin blue (wanda aka zagaya da ja) a cikin hoton da ke ƙasa. Danna Matsakaicin Tab sannan zaku iya daidaita saitunan girman makirufo.

Me yasa microbina yake ɗaukar komai?

A: mic ɗin da ke da inganci mafi girma zai zama mai hankali, kuma zai yi Ɗauki ƙarin hayaniya - sautin yanayi maras so kamar bugawa da danna linzamin kwamfuta. Sai dai idan kuna yin rikodi a cikin sarari, ba shi yiwuwa a kawar da duk sautin yanayi daga rikodi. … Je zuwa Tsarin Abubuwan Zaɓuɓɓuka/ Sauti/ Shigarwa, da daidaita madaidaicin ƙarar.

Me yasa saitunan ƙarar mic na ke tashi ta atomatik?

Idan an ƙyale aikace-aikacen ya ɗauki keɓancewar sarrafa makirufo, yana iya daidaita matakan makirufo ta atomatik. Direban makirufo da ya tsufa ko lalatacce na iya haifar da matsalar makirufo shima.

Ta yaya zan canza tunanin mic na?

Zaɓi Fara , sannan zaɓi Saituna > Tsari > Sauti . A cikin Shigarwa, tabbatar da an zaɓi makirufo a ƙarƙashin Zaɓi na'urar shigar da ku, sannan zaɓi Abubuwan Na'ura. A kan Matakai shafin taga Properties Microphone, daidaita makirufo da makirufo Boost sliders kamar yadda ake buƙata, sannan zaɓi Ok.

Me yasa ba zan iya canza matakan makirufo na ba?

Dalilin matakan makirufo don ci gaba da canzawa yana iya zama direba mai matsala. Idan ba za ku iya daidaita matakan makirufo a cikin Windows 10 ba gudanar da kwazo da warware matsalar audio. Hakanan zaka iya gwada tweaking na'urarka don dakatar da apps daga sarrafa mic naka.

Me yasa makirufo na ke da hankali haka?

A ƙarƙashin "Saituna masu alaƙa", danna "Sautin Kula da Sauti". Je zuwa shafin "Recording" kuma danna-dama akan mic da ake amfani da shi sannan danna Properties. … Daidaita “Microphone” da “Microphone Boost” zuwa ƙananan ƙima. Matakan da suka fi girma na iya haifar da mic don zama mai hankali.

Ta yaya zan hana microbi na daga ɗaukar hayaniyar baya?

Don rage sauti, kunna bugun kira akan makirufo haɓaka duka hanyar sauka. Tabbatar kunna bugun kiran makirufo har zuwa sama, haka nan. Bayan kun daidaita makirufo, je zuwa shafukan Haɓakawa don tabbatar da akwatin soke sautin ƙararrawa da akwatin hana amo.

Ta yaya zan gyara sautin wasa ta mic na?

Da fatan za a bi waɗannan matakan:

  1. ...
  2. Je zuwa Hardware da Sauti> Sauti> Sarrafa na'urorin mai jiwuwa.
  3. Danna Rikodi, sannan zaɓi mic naka> Danna Properties.
  4. Jeka shafin "Saurara", sannan duba idan "Saurari wannan na'urar" ta yi alama.
  5. Cire akwatin idan haka ne.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau