Ta yaya zan ƙirƙiri gajeriyar hanyar Bluetooth a cikin Windows 8?

Danna-dama akan sarari mara komai akan tebur ɗinka> Sabuwa> Gajerar hanya. Danna Next : Ba da suna ga gajeriyar hanyarku (misali Na'urorin Bluetooth Na) sannan danna Gama.

Ta yaya zan ƙirƙiri gajeriyar hanyar Bluetooth?

Wannan ita ce tabbataccen hanya don kunna Bluetooth ta amfani da madannai. Idan an nuna Bluetooth a cikin Saurin ayyuka, Hakanan zaka iya amfani da gajeriyar hanyar madannai ta Windows + A don buɗe Cibiyar Aiki. Danna Tab har sai ɗaya daga cikin Saurin Ana haskaka ayyuka sannan a yi amfani da maɓallin kibiya don zuwa maɓallin Bluetooth.

Ta yaya zan ƙara na'urar Bluetooth da hannu a cikin Windows 8?

Kafin ka fara, ka tabbata cewa Windows 8 PC naka yana goyan bayan Bluetooth.

  1. Kunna na'urar Bluetooth ɗin ku kuma sa an gano ta. …
  2. Zaɓi Fara > buga Bluetooth > zaɓi saitunan Bluetooth daga lissafin.
  3. Kunna Bluetooth > zaɓi na'urar > Haɗa.
  4. Bi kowane umarni idan sun bayyana.

Ta yaya zan ƙara Bluetooth zuwa mashaya na kayan aiki?

Don yin haka, a hankali bi matakan da ke ƙasa:

  1. Danna kan Fara menu.
  2. Je zuwa Saituna.
  3. Zaɓi Na'urori.
  4. Danna Bluetooth.
  5. Ƙarƙashin saitunan masu alaƙa, zaɓi Ƙarin zaɓuɓɓukan Bluetooth.
  6. A kan Zabuka shafin, yi alama akwatin da ke gefen Nuna gunkin Bluetooth a wurin sanarwa.

Ta yaya zan ƙara Bluetooth zuwa allon gida na?

Maimakon swiping ƙasa don buɗe saitunan Saitunan Saurin, sannan dogon latsa maɓallin Bluetooth kuma zabar na'ura, yanzu zaku iya canza haɗin kai ta hanyar danna maɓalli akan allon gida kawai.

Ta yaya zan kunna maɓallin Fn na don Bluetooth?

Nemo maɓalli a kan kwamfutarka ko maɓalli a kan madannai. Ana samun dama ga maɓallin madannai sau da yawa tare da taimakon maɓallin Fn.
...
Kunna ko kashe Bluetooth

  1. Bude bayanin Ayyukan Ayyuka kuma fara buga Bluetooth.
  2. Danna Bluetooth don buɗe panel.
  3. Saita sauyawa a saman zuwa kunna.

Ta yaya zan shigar da direban Bluetooth?

Don shigar da direban Bluetooth da hannu tare da Windows Update, yi amfani da waɗannan matakan:

  1. Bude Saituna.
  2. Danna kan Sabuntawa & Tsaro.
  3. Danna kan Windows Update.
  4. Danna maɓallin Duba don sabuntawa (idan an zartar).
  5. Danna zaɓin Duba zaɓin sabuntawa na zaɓi. …
  6. Danna shafin updates Driver.
  7. Zaɓi direban da kake son ɗaukakawa.

Ta yaya zan dawo da Bluetooth dina idan na manta?

Da zarar ka manta na'ura, wayar ba za ta nuna ta a cikin jerin na'urorin da ke Bluetooth ba. Don manta da na'urar, kuna buƙatar sake saita saitunan cibiyar sadarwa. Don yin hakan, buɗe saitunan wayarku sannan ku gungura ƙasa zuwa “System.” Daga System tab, za ka ga "Sake saitin Zabuka" daga inda ya kamata ka sake saita wayar.

Ta yaya zan saka gumaka masu ɓoye zuwa Bluetooth?

Zaɓi Na'urori > Bluetooth & Sauran Na'urori. Zaɓi Ƙarin Zaɓuɓɓukan Bluetooth a ƙarƙashin Saituna masu alaƙa. Kunna Nuna gunkin Bluetooth a cikin wurin sanarwa a cikin maganganun Saitunan Bluetooth. Danna Aiwatar> Ok.

Ta yaya zan shigar da direbobin Bluetooth akan Windows 8?

Don shigar da direba da hannu

  1. Shiga daga gefen dama na allon, sannan ka matsa Bincika. …
  2. Shigar da na'ura Manager a cikin akwatin nema, kuma danna ko danna Mai sarrafa na'ura.
  3. A cikin jerin nau'ikan kayan aikin, danna sau biyu ko danna nau'in nau'in na'urar da kuke ciki sannan danna sau biyu ko danna na'urar da kuke so.

Me yasa ba zan iya kunna Bluetooth Windows 8 ba?

Duba Sabis na Tallafi na Bluetooth kuma danna shi. Je zuwa Gabaɗaya Tab, canza nau'in farawa daga Manual zuwa Atomatik. … Na gaba, sake shigar da Direbobin Bluetooth ɗin ku. Jeka wurin kera kwamfutar tafi-da-gidanka kuma zazzage sabuwar Direbobin Bluetooth don ƙirar kwamfutar tafi-da-gidanka da tsarin Windows 8.1.

Ta yaya zan iya shigar da Bluetooth?

Bincika idan an kunna Bluetooth

  1. A cikin Mai sarrafa na'ura, nemo wurin shigarwar Bluetooth kuma fadada lissafin kayan aikin Bluetooth.
  2. Danna dama-dama adaftar Bluetooth a cikin lissafin kayan aikin Bluetooth.
  3. A cikin menu mai bayyanawa, idan zaɓin Enable yana samuwa, danna wannan zaɓi don kunna kuma kunna Bluetooth.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau