Ta yaya zan haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka ta Windows 10 zuwa LG Smart TV ta mara waya?

Ta yaya zan haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka zuwa LG Smart TV dina ba tare da waya ba?

Haɗa na'urar da ke kunna WiDi.

  1. Danna maɓallin SETTINGS akan ramut ɗin ku.
  2. Yi amfani da ↑ , ↓ , ←, → ko maɓallan don zaɓar NETWORK kuma danna maɓallin Ok.
  3. Danna maballin ↑ , ↓ , ←, → don zaɓar Wi-Fi Screen Share sannan danna maɓallin Ok.
  4. Saita Raba allo na Wi-Fi zuwa ON. …
  5. Ka sa kwamfutar tafi-da-gidanka ta gudanar da shirin Intel WiDi.

Ta yaya zan haɗa kwamfuta ta Windows 10 zuwa LG Smart TV ta?

Wannan app yana ba ku damar haɗa kwamfutar Windows ɗin ku zuwa LG smart TV: Zaɓi zaɓin Lissafin App. Zaɓi gunkin Mai Haɗin Na'ura. Danna Ok akan remote.

...

  1. Danna Project.
  2. Danna Haɗa zuwa nuni mara waya.
  3. Danna sunan LG smart TV.
  4. Shigar da lambar da ke nunawa akan allon TV ɗin ku idan ya sa.
  5. Danna Soft.

Ta yaya zan raba allo na Windows 10 tare da LG TV na?

HakanCiran

  1. Zazzage aikace-aikacen akan PC ɗinku da LG TV daban. Sauke Zazzagewa.
  2. Kaddamar da aikace-aikacen kuma akan naka Windows 10, kuma danna lambar PIN daga zaɓuɓɓukan sannan shigar da lambar da aka nuna akan LG TV.
  3. Window 10 ɗinku daga nan za a nuna shi zuwa LG TV ɗin ku.

Ta yaya zan haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka ta Windows zuwa LG Smart TV ta?

bude Intel WiDi PC aikace-aikace a kan kwamfutarka. Zai nemo na'urori masu jituwa. Zaɓi LG TV kuma danna Haɗa. Shigar da lambar PIN da ke bayyana akan allon TV ɗin ku, sannan danna Connect.

Ta yaya zan haɗa kwamfuta ta zuwa TV ta ba tare da waya ba?

Da farko, tabbatar da cewa TV tana da hanyar sadarwar Wi-Fi ta kunna kuma duk na'urorin ku na kusa za su iya gano su.

  1. Yanzu buɗe PC ɗin ku kuma danna maɓallin 'Win + I' don buɗe aikace-aikacen Saitunan Windows. …
  2. Kewaya zuwa 'Na'urori> Bluetooth & sauran na'urori'.
  3. Danna 'Ƙara na'ura ko wata na'ura'.
  4. Zaɓi zaɓi 'Wireless nuni ko dock' zaɓi.

Ta yaya zan haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka zuwa Smart TV ta ba tare da waya ba?

A kan kwamfutar tafi-da-gidanka, danna maɓallin Windows kuma shigar da 'Settings'. Sannan je zuwa 'Connected Devices' kuma danna kan zaɓi 'Ƙara na'ura' a saman. Menu mai saukewa zai jera duk na'urorin da za ku iya madubi zuwa. Select your TV da kwamfutar tafi-da-gidanka allon zai fara mirroring zuwa TV.

Ta yaya zan madubi kwamfuta ta zuwa LG TV ta?

Madubin allo Daga PC zuwa LG Smart TV



A kwamfutarka, je zuwa Saituna > Na'urori. Zaɓi Bluetooth da Sauran Na'urori > Ƙara Bluetooth ko Wani Na'ura. A cikin akwatin maganganu da ya bayyana, zaɓi Ƙara Na'ura (Zaɓi Nuni mara waya ko Dock). Sannan, zaɓi LG TV kuma jira tabbaci.

Ta yaya zan nuna Windows 10 akan TV ta?

Kawai shiga cikin saitunan nuni kuma danna "Haɗa zuwa nuni mara waya." Select your smart TV daga na'urar jerin da PC allon iya nan take madubi a kan TV.

Me yasa LG TV dina ba zai haɗi zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ba?

Kuna iya kashe wuta na ɗan lokaci akan kwamfutar tafi-da-gidanka sannan kayi kokarin haɗi zuwa LG Smart TV. Kuna iya ƙoƙarin kashe software na tsaro na ɓangare na uku na ɗan lokaci. Muhimmi: Kunna software na tsaro baya bayan an duba batun.

Ta yaya zan haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka ta Windows 10 zuwa TV dina ba tare da waya ba?

A cikin Saituna taga, danna Devices. A cikin allon na'urori, ƙarƙashin Bluetooth & wasu na'urori, nemo na'urarka a ƙarƙashin lissafin Audio ko Wasu na'urorin. Zaɓin na'urar nunawa kana son haɗi zuwa.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau