Ta yaya zan tsaftace iOS na?

Don tsaftace iPhone ɗinku, cire duk igiyoyi kuma kashe shi. Yi amfani da laushi, ɗan ɗanɗano, yadi mara lint. Guji samun danshi a cikin buɗaɗɗe. Kada a yi amfani da masu tsabtace taga, masu tsabtace gida, matsewar iska, feshin iska, kaushi, ammonia, abrasives, ko masu tsaftacewa masu ɗauke da hydrogen peroxide don tsaftace iPhone ɗinku.

Ta yaya zan tsaftace na'urar ta IOS?

Yadda ake tsaftace kayan Apple ku

  1. Yi amfani da kyalle mai laushi kawai, mara lint. …
  2. A guji yawan shafa, wanda zai iya haifar da lalacewa.
  3. Cire duk tushen wutar lantarki na waje, na'urori, da igiyoyi.
  4. Ajiye ruwa daga samfurin, sai dai idan an lura da takamaiman samfura.
  5. Kada a sami danshi a cikin kowane buɗe ido.

Ta yaya zan iya sabunta IOS?

Share abun ciki da hannu

  1. On IPhone, iPad, ko iPod touch, je zuwa Saituna> Gaba ɗaya> [na'urar] Ma'ajiya.
  2. Zaɓi kowane app don ganin adadin sarari da yake amfani da shi.
  3. Matsa Share App. wasu apps, kamar Kiɗa da Bidiyo, suna ba ku damar share sassan takaddunsu da bayanansu.
  4. Saka sabuntawa kuma.

Akwai mai tsabta don IOS?

Mai Tsabtace Wayar Sihiri



Hanyar da ta fi dacewa don inganta wayoyinku ita ce ta share fayilolin da ba'a so, ƙa'idar fayilolin takarce, da caches. Tare da Mai tsabtace Waya na Magic don iPhone, zaku iya tsaftace na'urar ku ba tare da rasa kowane mahimman bayanan ku ba. Ya dace da iPod touch, iPad, da iPhone.

Zan iya amfani da goge barasa don tsaftace allon kwamfutar tafi-da-gidanka?

Yin amfani da motsi na madauwari zai iya taimakawa wajen kawar da taurin kai. Kada a taɓa fesa barasa ko wani ruwa kai tsaye akan allon kwamfutarku ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Yi amfani da wani zane mai tsabta na microfiber da karamin adadin 70% + isopropyl barasa ko 70%+ goge goge barasa. Shafe dukkan allon ku kuma tabbatar da samun gefuna.

Me yasa ajiyar ajiyar iPhone ke cika lokacin da nake da iCloud?

Ga yawancin masu amfani da Apple, madadin, hotuna, da saƙonni na iya ɗaukar rabin sararin ajiyar ku ko fiye. … Ajiyayyen na'urorin ku su ne sau da yawa masu laifi a bayan cikakken sararin ajiya na iCloud. Yana yiwuwa gaba ɗaya an saita tsohon iPhone ɗin ku don loda madogara zuwa gajimare ta atomatik, sannan ba za ku taɓa cire waɗannan fayilolin ba.

Ta yaya zan iya ƙara ta iPhone ajiya for free?

7 dabaru don 'yantar da sarari a kan iPhone

  1. Dakatar da adana rubutu har abada. Ta hanyar tsoho, iPhone ɗinku yana adana duk saƙonnin rubutu da kuka aika da karɓa……
  2. Kar a adana hotuna sau biyu. …
  3. Dakatar da Ruwan Hoto. …
  4. Share cache ɗin burauzar ku. …
  5. Share kiɗan da aka sauke. …
  6. Share kwasfan fayiloli da aka sauke. …
  7. Share lissafin karatun ku.

Me yasa sauran suke da girma akan iPhone ta?

Sauran nau'in yana da girma kuma ya bambanta, saboda Yana da gaske kama-duk category. Ya ƙunshi fayilolin tsarin, caches, muryoyin Siri (idan kun zazzage wasu muryoyin), rajistan ayyukan, sabuntawa, da ƙari mai yawa. Ɗaya daga cikin manyan masu laifi ga Sauran girma daga hannu shine yawo yawancin kiɗa da bidiyo.

Ta yaya zan iya ƙara ta iPhone ajiya ba tare da iCloud?

5 hanyoyin da za a fadada your iPhone ta ajiya fiye da 16 GB

  1. 1) Toshe a cikin wani flash drive. Ko da yake ba za ka iya fadada your iPhone ta ciki ajiya, za ka iya girma ta waje ajiya. …
  2. 2) Ajiye rumbun kwamfutarka mara waya a cikin aljihunka. …
  3. 3) Ajiye fayilolinku a gida. …
  4. 4) Yi amfani da girgije. …
  5. 5) Tsaftace wayarka.

Menene mafi kyawun tsaftacewa don iOS?

To a nan ne 5 mafi kyau iOS memory tsabtace da za su taimake ka ka samu free sarari da sauri.

  1. iMyFone Umate iPhone Cleaner. …
  2. iFreeUp iPhone Cleaner. …
  3. CleanMyPhone. …
  4. Macgo iPhone Cleaner. …
  5. Ccleaner don iOS 14.

Menene mafi kyawun tsabtace ƙwayar cuta don iPhone?

Mafi kyawun riga-kafi na iPhone

  1. Avast Tsaro & Sirri. Top iPhone tsaro zabi. …
  2. Avira Mobile Tsaro. Gabaɗaya mafi kyawun kariya tare da VPN. …
  3. Yi hankali. A kan 'duba' don amincin asalin ku, iPhone, da ƙari. …
  4. McAfee Mobile Tsaro. …
  5. Trend Micro Mobile Tsaro. …
  6. F-Amintacce SAFE. ...
  7. Barracuda CloudGen Access.

Menene mafi kyawun tsabtace iPhone?

Mafi kyawun Sabunta iPhone Apps

  • Smart Cleaner. Smart Cleaner tabbas shine mafi mashahurin mai tsabtace ajiya don na'urorin iPhone. …
  • Ƙarfafa Mai Tsabtatawa. …
  • CleanDoctor. …
  • Tsaftace Ma'ajina. …
  • iCleaner. …
  • Mai tsabtace waya don iPhone, iPad. …
  • Tsabtace Waya-Tsaftace Ma'ajiya. …
  • Hotunan Gemini.

Ta yaya zan rabu da wani virus a kan iPhone for free?

Yadda za a Cire Virus daga iPhone

  1. Sake kunna iPhone ɗinku. Hanya mafi sauƙi don kawar da ƙwayar cuta ita ce ta sake kunna na'urar ku. …
  2. Share bayanan binciken ku da tarihin ku. …
  3. Maido da wayarka daga sigar madadin da ta gabata. …
  4. Sake saita duk abun ciki da saituna.

Ta yaya zan tsaftace fayilolin takarce daga iPhone 7 ta?

Share Fayilolin Junk da 'Yancin Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa daga Saituna

  1. Je zuwa Settings >> Gaba ɗaya >> amfani.
  2. Matsa Sarrafa Ma'aji.
  3. Matsa abu a cikin Takardu da Bayanai.
  4. Zama zuwa hagu abin da ba kwa buƙatar kuma danna Share, ko.
  5. Matsa Shirya a saman kusurwar dama >> Share duk don cire duk bayanan app.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau