Tambaya akai-akai: Shin WatchOS 7 beta na jama'a ya fita?

Yuni 22, 2020: Apple ya saki watchOS 7 beta 1 don masu haɓakawa. Apple kwanan nan ya fito da watchOS 7 beta 1 don masu haɓakawa. Bi umarnin da ke ƙasa don shigar da watchOS 7 akan Apple Watch. Idan kuna jira don fara gwajin watchOS tare da sigar 7, yanzu shine lokacin zazzagewa kuma farawa.

Akwai beta na jama'a don watchOS?

Apple yanzu ya fitar da beta na jama'a don iOS 15, iPadOS 15, watchOS 8, tvOS 15, da macOS Monterey. … Yana dacewa da Tsarin 3, Series 4, Series 5, Series 6, da SE Apple Watch model.

Shin Apple beta na jama'a ya fita?

Apple ya saki sabon iOS 15 da iPadOS 15 betas na jama'a tare da sabbin tweaks. Kwana ɗaya bayan fitar da shi ga masu haɓakawa, Apple a yau yana fitar da sabuwar iOS 15 beta don gwajin beta na jama'a.

Ta yaya zan sami Apple WatchOS beta na jama'a?

Yi rijistar Apple Watch ɗin ku a cikin Beta na Jama'a

Kai tsaye zuwa https://beta.apple.com/sp/betaprogram/ with your iPhone da rajista don shirin (ko shiga idan kun shigar betas a kan wasu na'urorin). Sannan danna watchOS sannan ka yi rajistar hanyar haɗin Apple Watch ɗin ku.

Shin Apple iOS 14 beta na jama'a ya fita?

An fito da beta na farko na iOS 14 a ranar 22 ga Yuni, 2020 kuma an fitar da beta na farko na jama'a akan. Yuli 9, 2020. An fitar da beta na ƙarshe, iOS 14 beta 8, a ranar 9 ga Satumba, 2020. An fitar da iOS 14 a hukumance ranar 16 ga Satumba, 2020.

Ta yaya zan sabunta agogon Beta na?

A kan iPhone ɗinku, buɗe Apple Watch app kuma matsa My Watch > Gaba ɗaya > Sabunta software.
...
watchOS Beta Software

  1. Tabbatar cewa Apple Watch yana da aƙalla cajin kashi 50 cikin ɗari.
  2. Haɗa iPhone ɗinku zuwa Wi-Fi.
  3. Ajiye iPhone ɗinku kusa da Apple Watch don tabbatar da cewa suna cikin kewayo.
  4. Tabbatar cewa iPhone ɗinku yana gudana iOS 14 beta.

Shin yana da lafiya don saukar da iOS 15 beta?

Yaushe Yana Lafiya Don Shigar da iOS 15 Beta? Beta software na kowace iri ba ta da aminci gaba ɗaya, kuma wannan ya shafi iOS 15 ma. Lokacin mafi aminci don shigar da iOS 15 zai kasance lokacin da Apple ya fitar da ingantaccen ginin ga kowa da kowa, ko ma makonni biyu bayan haka.

Shin iOS 13 beta yana lalata wayarka?

Ko da mafi tsayayyen beta na iya har yanzu rikici da wayarka a hanyoyin da span daga qananan rashin jin daɗi ga asarar adana bayanai a kan iPhone. Amma idan yanke shawarar ci gaba ta wata hanya, muna ba da shawarar gwaji akan na'urar ta biyu, kamar tsohuwar iPhone ko iPod Touch.

Ta yaya zan fita daga Apple beta?

Ga abin da za a yi:

  1. Je zuwa Saituna> Gaba ɗaya, sannan matsa Bayanan martaba & Gudanar da Na'ura.
  2. Matsa bayanin martabar software na beta na iOS.
  3. Matsa Cire Bayanan martaba, sannan sake kunna na'urarka.

Shin iOS 13 beta yana zubar da baturi?

IOS 13 beta yana haifar da matsaloli da yawa kuma ɗayan matsalolin gama gari magudanar baturi mara kyau. … Baturi al'amurran da suka shafi popup bayan kowane guda iOS saki kuma mu yawanci ganin mai yawa gunaguni daga beta masu amfani. Sakamakon gama gari ne na software kafin fitarwa.

Shin za a sami iPhone 14?

Farashin iPhone 2022 da fitarwa

Idan aka yi la’akari da sake zagayowar sakin Apple, “iPhone 14” za a yi farashi mai kama da iPhone 12. Za a iya samun zaɓi na 1TB don iPhone 2022, don haka za a sami sabon matsayi mafi girma a kusan $1,599.

Ta yaya zan sauke watchOS 8 beta na jama'a?

Shigar da beta na jama'a na WatchOS 8 ta Apple Watch

  1. Kaddamar da Saituna akan Apple Watch.
  2. Matsa Gaba ɗaya> Sabunta software> Zazzagewa kuma shigar.
  3. Matsa Ya yi.
  4. Kaddamar da Watch app a kan iPhone kuma matsa Yarda da Sharuɗɗa da Sharuɗɗa.
  5. Matsa Zazzagewa kuma Shigar.

Ta yaya zan shigar da Apple watchOS 7?

Yadda ake shigar da watchOS 7 ta amfani da iPhone

  1. Haɗa iPhone ɗinku zuwa Wi-Fi kuma ƙaddamar da app ɗin Apple Watch.
  2. Matsa shafin My Watch.
  3. Matsa Gaba ɗaya.
  4. Matsa akan Sabunta Kayan Komputa.
  5. Matsa kan Zazzagewa kuma Shigar.
  6. Shigar da iPhone lambar wucewa.
  7. Matsa Yarda da Sharuɗɗa da Sharuɗɗa.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau