Mafi kyawun amsa: Ta yaya zan iya saukar da eBooks kyauta akan Android?

Ta yaya zan sauke littattafan ebooks kyauta?

Anan akwai jerin wurare 12 inda zaku iya samun wadatar littattafan e-littattafai kyauta (e, littattafan e-littattafai kyauta!).

  1. Google eBookstore. Shagon eBookstore na Google yana ba da gaba ɗaya ɓangaren littattafan e-littattafai kyauta don saukewa. …
  2. Aikin Gutenberg. …
  3. Buɗe Laburare. …
  4. Taskar Intanet. ...
  5. BookBoon. …
  6. ManyBooks.net. …
  7. Ebooks kyauta. …
  8. LibriVox.

Zan iya zazzage eBook zuwa wayar Android ta?

Wayoyin Android da Allunan

Sabbin na'urori suna buƙatar shigar da wannan app daga Google Play. Da zarar kun sami app ɗin, shiga ScientificAmerican.com, kewaya zuwa siyan eBook ɗinku, sannan danna Zazzage EPUB/Sauran zaɓi. Wannan zai zazzage littafin kai tsaye zuwa app ɗinku na Google Play Books.

Menene mafi kyawun app don saukar da ebooks kyauta?

Libby. Libby yana ba ku damar aron ebooks daga ɗakin karatu na gida. Ka'idar kyauta ce; Duk abin da kuke buƙata shine katin ɗakin karatu don aron littattafai. App ɗin yana aiki don iOS, iPadOS, da na'urorin Android, ko kuna iya amfani da shi kai tsaye ta hanyar burauzar gidan yanar gizon ku.

Ta yaya zan iya zazzage littattafan ebooks na PDF kyauta?

Akwai madubai guda 5 akan Laburaren Farawa a matsayin albarkatun e-books na PDF, wanda ke nufin za ku iya samun da sauke littafin e-book na PDF cikin sauƙi daga wannan gidan yanar gizon.
...
Shafukan 12 don Zazzage kowane Littafi don PDF Kyauta Kamar Farawa na Laburare

  1. Google. ...
  2. Free-Ebooks.net. ...
  3. Littattafan Taskar Intanet. …
  4. Bookboon. ...
  5. PDF Drive. ...
  6. Littattafai da yawa. …
  7. Injin Bincike na PDF. …
  8. LittafiFi.

A ina zan iya zazzage eBooks na haram 2020 kyauta?

Wurin Zazzagewar Ebook kyauta ba tare da Rijista ba a cikin 2020 (Aiki 100%)

  • Gutenberg Project. Idan kuna sha'awar karanta litattafan tarihi da litattafan tarihi, koyaushe kuna iya samun su a Project Gutenberg. …
  • Z-Library. …
  • Samu littattafan kyauta. …
  • Buɗe Laburare. …
  • Taskar Intanet. ...
  • freecomputerbooks.com. …
  • Bookboon.com. …
  • freetechbooks.

Za ku iya zazzage eBooks daga ɗakin karatu?

Yawancin ɗakunan karatu na jama'a suna amfani da sabis da ake kira OverDrive don tsarawa da sarrafa eBooks. Waɗannan umarnin za su jagorance ku kan yadda ake karɓar ebooks daga ɗakin karatu na gida ta amfani da OverDrive. Lokacin da ka aro eBook, a zahiri za ka sauke fayil ɗin lasisi zuwa kwamfutarka. Ana kuma kiran fayil ɗin lasisin .

A ina zan sami eBooks dina a waya ta?

Wayarka Android ta zo da manhajar karanta littafin e-book na Google. Yana da wayo suna Play Books, kuma ana iya samun shi a cikin aljihunan apps ko watakila akan allo na wayar. Fara ƙwarewar karatun ku ta buɗe app ɗin Play Books.

Ta yaya zan sami eBooks na?

Da zarar ka buɗe ebook a cikin Adobe Digital Editions, ainihin EPUB ko fayil ɗin PDF na ebook ɗin za a adana a ciki. babban fayil ɗin “[My] Digital Editions” na kwamfutarka (a ƙarƙashin “Takardu”). Lura cewa fayilolin ACSM, EPUB, da PDF daga ɗakin karatu suna ƙarewa, ma'ana za su yi aiki na ɗan lokaci kaɗan bayan zazzage su.

Ta yaya zan iya sauke littattafai kyauta don karantawa a layi?

Manyan gidajen yanar gizo 12 don zazzage littattafai kyauta akan layi

  1. Buɗe Laburare. …
  2. Aikin Gutenberg. …
  3. Littattafai da yawa. …
  4. Bookboon. ...
  5. Littattafan ciyarwa. …
  6. Ebooks kyauta. …
  7. LibriVox. …
  8. Smashwords.

Wanne app ne ya fi dacewa don littattafai kyauta?

10 Manyan ebook Apps Kyauta don Samun miliyoyin littattafai

  1. Amazon Kindle. Lokacin da muke magana game da aikace-aikacen eBook kyauta, babu wata hanyar da za mu rasa ambaton Kindle. …
  2. Nook. Wannan shine ɗayan mafi kyawun aikace-aikacen kyauta don karanta littattafai. …
  3. Google Play littattafai. …
  4. Wattpad. …
  5. Goodreads. …
  6. Oodles eBook Reader. …
  7. Kobo. …
  8. Aldiko.

Akwai app don karanta littattafai kyauta?

Ko kana Android ko iOS, wayowin komai da ruwan ka ko kwamfutar hannu, kiyaye cajar ka kusa, ɗauki waɗannan kyawawan ƙa'idodin karantawa kyauta, kuma ba za ka taɓa kasancewa ba tare da abin karantawa ba.
...
Apps Karatun Kyauta

  • lokaci …
  • BookFunnel. …
  • FB Reader. …
  • Oodles eBook Reader. …
  • Overdrive. …
  • Ayyukan Ayyuka. …
  • Wattpad.

Shin littattafan Amazon Unlimited sun cancanci hakan?

Kindle Unlimited cikakke ne ga ƙwararrun masu karatu… kamar a cikin waɗanda ke jin daɗin karanta aƙalla sabon littafi ɗaya kowane mako. Karatu a mafi ƙarancin littattafai 3-4 a kowane wata yana da mahimmanci don ya zama darajar kuɗin kowane wata. Hakanan, idan kuna son marubuta masu zaman kansu, Kindle Unlimited cikakke ne a gare ku.

Ta yaya zan juya PDF zuwa eBook?

Matakai don Maida PDF zuwa eBook

  1. Bude fayil ɗin PDF. Buɗe PDFelement a kan kwamfutarka. …
  2. Shirya Takardun PDF (Na zaɓi) A cikin wannan matakin, zaku iya gyara kowane rubutu ko hoto cikin sauƙi a cikin fayil ɗin PDF kafin juyawa. …
  3. PDF zuwa eBook. Da zarar duk da zama dole canje-canje da aka yi, danna kan "Epub" button a cikin "Maida" tab.

Ta yaya zan sauke eBooks?

Ta yaya zan iya saukewa da karanta eBooks akan na'urar hannu ta?

  1. Shigar Adobe Digital Editions App.
  2. Ƙirƙiri ID na Adobe.
  3. Ba da izini Adobe Digital Editions App tare da Adobe ID na ku.
  4. Neman littattafan eBSCO akan Na'urar Waya taku.
  5. Duba kuma zazzage eBook akan na'urar Apple.
  6. Duba kuma zazzage eBook akan na'urar Android.

Ta yaya zan sauke littattafai kyauta daga Amazon?

Zazzage littattafan Kindle kyauta daga waɗannan shafuka 9

  1. Gutenberg Project. Project Gutenberg shine gidan yanar gizon ebook mafi dadewa a duniya kuma shine wuri na farko don saukar da litattafai kyauta. …
  2. Smashwords. …
  3. Kindle Store. …
  4. Taskar Intanet. ...
  5. Buɗe Laburare. …
  6. Littattafai da yawa. …
  7. Goodreads. …
  8. Littafin Rix.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau