Amsa mai sauri: Ta yaya zan yi amfani da HDMI akan Windows 8?

Ta yaya zan canza zuwa HDMI akan Windows 8?

Duk lokacin da kuka yi amfani da shi Haɗin Windows Key + P, danna maɓallin kibiya hagu ko dama sau ɗaya kuma danna shigar. A ƙarshe ya kamata ka danna zaɓin da ke nuna kayan aiki zuwa allon kwamfutar tafi-da-gidanka.

Ta yaya zan haɗa Windows 8 na zuwa TV ta ta amfani da HDMI?

2 Haɗa Kwamfuta zuwa TV

  1. Nemi kebul na HDMI.
  2. Haɗa ƙarshen kebul na HDMI ɗaya zuwa tashar tashar HDMI da ke samuwa akan TV. ...
  3. Toshe sauran ƙarshen kebul ɗin zuwa tashar tashar tashar HDMI ta kwamfutar tafi-da-gidanka, ko cikin adaftar da ta dace don kwamfutarka. ...
  4. Tabbatar cewa TV da kwamfutar duka suna kunne.

Ta yaya zan kunna tashar tashar HDMI ta kan kwamfuta ta?

Danna dama-dama gunkin "Ƙarar" a kan taskbar Windows, zaɓi "Sauti" kuma zaɓi shafin "Playback". Danna "Na'urar fitarwa ta dijital (HDMI)" zaɓi kuma danna "Aiwatar" don kunna ayyukan sauti da bidiyo don tashar tashar HDMI.

Ta yaya zan haɗa kwamfuta ta Windows 8 zuwa TV ta?

Akan kwamfutarka

  1. A kan kwamfutar da ta dace, kunna saitin Wi-Fi zuwa Kunnawa. Lura: Ba lallai ba ne a haɗa kwamfutar zuwa hanyar sadarwa.
  2. Danna maɓallin. Haɗin maɓallin Windows Logo + C.
  3. Zaɓi fara'a na Na'urori.
  4. Zaɓi Aikin.
  5. Zaɓi Ƙara nuni.
  6. Zaɓi Addara Na'ura.
  7. Zaɓi lambar samfurin talabijin.

Shin Windows 8 tana goyan bayan nunin mara waya?

Nuni mara waya yana samuwa a cikin sababbin kwamfutoci na Windows 8.1 - kwamfyutocin kwamfyutoci, Allunan, da duk-in-wanda ke ba ku damar nuna cikakkiyar ƙwarewar Windows 8.1 (har zuwa 1080p) zuwa manyan allon kunna nunin mara waya a gida da aiki.

Ta yaya zan haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka ta Windows 8 zuwa waya ta?

Haɗa wayar zuwa PC ɗin ku ta Windows 8 ta amfani da kebul na data haɗa da wayar. Da zarar an haɗa, akan wayar hannu, matsa yatsanka daga sama zuwa ƙasa akan allon don buɗe tiren sanarwa. Ƙarƙashin ɓangaren Fadakarwa, matsa Haɗawa azaman zaɓin na'urar mai jarida.

Ta yaya zan iya amfani da kwamfutar tafi-da-gidanka a matsayin mai saka idanu don HDMI?

Je zuwa tebur ko kwamfutar tafi-da-gidanka da kake son amfani da shi azaman babban na'urarka kuma danna Windows Key+P. Zaɓi yadda kake son a nuna allon. Zaɓi "Ƙara" idan kuna son kwamfutar tafi-da-gidanka ta yi aiki azaman mai saka idanu na biyu na gaskiya wanda ke ba ku ƙarin sararin allo don amfanin yawan amfanin da aka ambata a sama.

Me yasa HDMI dina ba ta aiki akan kwamfuta ta?

Da farko, tabbatar da cewa kun shiga cikin saitunan PC/Laptop ɗin ku kuma sanya HDMI azaman haɗin fitarwa na tsoho don duka bidiyo da sauti. ... Idan zaɓuɓɓukan da ke sama ba su yi aiki ba, gwada kunna PC/Laptop tukuna, kuma, tare da TV a kunne, haɗa kebul na HDMI zuwa duka PC/Laptop da TV.

Me yasa saka idanu na ba zai gane HDMI ba?

Magani 2: Kunna saitunan haɗin haɗin gwiwa na HDMI



Idan kana son haɗa wayar Android ko kwamfutar hannu zuwa TV, tabbatar cewa an kunna saitin haɗin HDMI akan na'urarka. Don yin shi, je zuwa Saituna> Shigar Nuni> Haɗin HDMI. Idan an kashe saitin haɗin haɗin HDMI, kunna shi.

Me yasa HDMI dina ba ta aiki akan PC ta?

Idan haɗin HDMI ɗinku har yanzu baya aiki, yana da mai yiwuwa akwai matsalolin hardware tare da tashar tashar HDMI, kebul ko na'urorin ku. … Wannan zai warware duk wata matsala da kuke iya fuskanta saboda kebul ɗin ku. Idan canza kebul ɗin ba ya aiki a gare ku, gwada haɗin HDMI tare da wani TV ko saka idanu ko wata kwamfuta.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau