Yadda Ake Sanya Takaddun Ssl A cikin Linux?

Yadda ake Shigar da Takaddun shaida na SSL akan Red Hat Linux Apache Server

  • Mataki 2: Kwafi takardar shaidar zuwa fayil. Bude fayil ɗin takardar shedar ku tare da kowane editan rubutu kuma kwafi abinda ke ciki.
  • Mataki 3: Shigar da Takaddun shaida na CA. Domin sabar gidan yanar gizo ta yi amfani da takardar shaidar SSL da kyau, kuna buƙatar shigar da takaddun shaida na CA.

A ina zan shigar da takardar shaidar SSL?

Abinda zaku buƙata

  1. Takaddun shaidan uwar garken ku. Wannan ita ce takardar shaidar da kuka karɓa daga CA don yankinku.
  2. Matsakaicin takaddun shaida.
  3. Maɓallin sirrinku.
  4. Shiga zuwa WHM.
  5. Shigar da Sunan mai amfani/Password.
  6. Jeka Shafin Farko.
  7. Danna SSL/TLS.
  8. Danna Shigar da Takaddun shaida na SSL akan Domain.

Ta yaya zan ƙara SSL zuwa gidan yanar gizona?

  • Mataki 1: Mai shiri tare da adreshin IP ɗin da aka keɓe. Domin samar da mafi kyawun tsaro, takaddun takaddun SSL suna buƙatar gidan yanar gizonku don samun nasa adireshin IP ɗin kansa.
  • Mataki 2: Sayi Takaddun shaida.
  • Mataki na 3: Kunna takardar shaidar.
  • Mataki na 4: Shigar da takardar shaidar.
  • Mataki na 5: Sabunta rukunin yanar gizonku don amfani da HTTPS.

Ta yaya zan shigar da takardar shaidar?

Shigar da takardar shaidar

  1. Buɗe Console Gudanar da Microsoft (Fara -> Gudu -> mmc.exe);
  2. Zaɓi Fayil -> Ƙara / Cire Snap-in;
  3. A cikin Standalone shafin, zaɓi Ƙara;
  4. Zaɓi Takaddun shaida karye-in, kuma danna Ƙara;
  5. A cikin wizard, zaɓi Account Account, sannan zaɓi Local Computer.
  6. Rufe ƙara/cire maganganun Snap-in;

Ta yaya zan kunna takardar shaidar SSL ta?

Matakai don Samun Takaddun shaida na SSL Kunnawa

  • Juya linzamin kwamfuta akan sunan mai amfani na asusunku a kusurwar hagu na sama, sannan zaɓi Dashboard.
  • Na gaba, zaɓi Jerin samfur > Takaddun shaida na SSL.
  • Danna maɓallin "Kunna" kusa da takardar shaidar da kuke son kunnawa.

Dole ne ku biya takaddun takaddun SSL?

Takaddun shaida na SSL da aka biya. Don samar da gidan yanar gizo tare da waɗannan takaddun shaida, dole ne mutum ya biya shi. Ana ba da takaddun shaida da aka biya da kuma sanya hannu a cikin amintacciyar hukuma ta shaida (CA). Dangane da matakin boye-boye, takardar shaidar SSL kyauta tana ba da matakin ɓoye daidai da wanda aka biya.

Ta yaya shigar SSL takardar shaidar IIS?

Shigar da takardar shaidar SSL da hannu akan sabar IIS 7 ta

  1. Danna kan Fara Menu, sannan danna Run.
  2. A cikin faɗakarwa, rubuta mmc kuma danna Ok.
  3. Danna Fayil, sannan danna Ƙara/Cire Snap-in.
  4. A sabuwar taga, danna maɓallin Ƙara.
  5. A sabuwar taga, zaɓi Takaddun shaida kuma danna Ƙara.
  6. Zaɓi Asusun Kwamfuta don karyewa kuma danna Next.
  7. Danna Local Computer kuma danna Gama.

Ta yaya zan ƙara takardar shaidar SSL kyauta zuwa rukunin yanar gizon WordPress na?

Sauƙi Haɗin kai tare da Ayyukan Hosting

  • Shiga cPanel na gidan yanar gizon ku.
  • Jeka Zaɓin Tsaro.
  • Nemo zaɓin Bari Mu Encrypt ko zaɓin Amintaccen Hosting kuma danna shi.
  • Zaɓi Sunan yankin ku kuma cika wasu zaɓuɓɓuka kamar adireshin imel idan an tambaye ku.
  • Danna Shigar ko Ƙara Yanzu zaɓi.
  • Ajiye takardar shaidar bayan an ƙirƙira ta.

Ta yaya zan shigar da takardar shaidar SSL kyauta?

Mataki 1: Shigar da Takaddun shaida na SSL na Kyauta. Idan mai ba da sabis ɗin ku yana ba da takaddun shaida na SSL kyauta daga Let's Encrypt to zaku iya shigar dashi cikin sauƙi daga cikin asusun tallan ku. Fara ta hanyar shiga cikin asusun ajiyar ku. Na gaba, kan gaba zuwa SSL> Ƙara Takaddun shaida> Bari mu Encrypt takardar shaidar.

Ta yaya shigar SSL takardar shaidar IIS 8?

Shigar da takardar shaidar SSL da hannu akan sabar IIS 8 ta

  1. Danna kan Fara Menu, sannan danna Run.
  2. A cikin faɗakarwa, rubuta mmc kuma danna Ok.
  3. Danna Fayil, sannan danna Ƙara/Cire Snap-in.
  4. A sabuwar taga, danna maɓallin Ƙara.
  5. A sabuwar taga, zaɓi Takaddun shaida kuma danna Ƙara.
  6. Zaɓi Asusun Kwamfuta don karyewa kuma danna Next.
  7. Danna Local Computer kuma danna Gama.

Ta yaya zan ƙirƙiri takardar shaidar SSL?

Don samun takardar shaidar SSL, kammala matakan:

  • Saita canjin yanayin sanyi na OpenSSL (na zaɓi).
  • Ƙirƙirar fayil mai maɓalli.
  • Ƙirƙiri Buƙatun Sa hannu na Takaddun shaida (CSR).
  • Aika CSR zuwa takardar shaida (CA) don samun takardar shaidar SSL.
  • Yi amfani da maɓalli da takaddun shaida don saita Sabar Tableau don amfani da SSL.

Har yaushe ake ɗauka don kunna takardar shaidar SSL?

Daidaitaccen takaddun shaida. Don daidaitattun takaddun suna guda ɗaya da takaddun shaida, zai iya ɗaukar daga ƙaramar sa'a ɗaya zuwa sa'o'i da yawa, bayan kun amince da takardar shaidar SSL. Lokaci-lokaci, bayarwa na iya ɗaukar tsayi kuma yana buƙatar har zuwa kwanaki da yawa. Wannan shi ne yanayin lokacin da wasu al'amura suka faru a lokacin fitarwa ko tabbatarwa.

Ta yaya zan sauke takardar shaidar SSL?

Zazzage fayilolin takaddun shaida na SSL

  1. Shiga cikin asusunku na GoDaddy kuma buɗe samfurin ku.( Kuna buƙatar taimako buɗe samfurin ku?)
  2. Danna Zazzagewa.
  3. Zaɓi nau'in uwar garken da kake son shigar da takardar shaidar a kai.
  4. Danna Zazzage fayil ɗin ZIP. Takaddun shaida zai sauke.

Nawa ne kudin takaddun shaida na SSL?

Ana aiwatar da duk tsarin tabbatarwa ta tsari mai sarrafa kansa. Takaddun SSL Domain Single yana farawa a $4.95 a farashin shekara. Takaddar SSL Takaddun shaida: Takaddar SSL Takaddun shaida shine mafi kyawun samfura don kare yanki mara iyaka wanda aka shirya akan gidan yanar gizo ɗaya.

Shin akwai bambanci tsakanin takaddun shaida na SSL?

Takaddun Katin Wild vs Takaddun Takaddun SSL na Kullum: Bambancin Maɓalli. Babban bambanci ya zo cikin sharuddan gidan yanar gizo(s) da suke amintacce. Takaddun shaida na “na yau da kullun” SSL yana ba da ɓoyayyen ɓoye ga yanki ɗaya (kuma a zahiri yanki ɗaya kamar yadda takaddun shaida na Comodo SSL zai rufe duka nau'ikan WWW da waɗanda ba WWW na gidan yanar gizonku ba)

Shin takaddun shaida na SSL dole ne?

Idan gidan yanar gizon ku baya tattara mahimman bayanai, kamar katunan kuɗi ko lambobin tsaro, ƙila ba ku buƙatar takardar shaidar SSL a baya. Koyaya, tare da sabon sanarwar mai bincike, yanzu yana da mahimmanci don tabbatar da kowane gidan yanar gizon yana da takardar shaidar SSL kuma ana loda shi ta HTTPS.

Hoto a cikin labarin ta "Flickr" https://www.flickr.com/photos/xmodulo/15068784081

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau