Ta yaya zan gudanar da shirin a matsayin mai gudanarwa koyaushe?

Danna-dama akan aikace-aikacenku ko gajeriyar hanyarsa, sannan zaɓi Properties a cikin mahallin menu. Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa, duba akwatin "Gudanar da wannan shirin a matsayin mai gudanarwa" kuma danna Ok. Daga yanzu, danna sau biyu akan aikace-aikacenku ko gajeriyar hanya kuma yakamata yayi aiki ta atomatik azaman mai gudanarwa.

Ta yaya zan gudanar da shirin a matsayin mai gudanarwa na dindindin?

Gudanar da shirin dindindin a matsayin mai gudanarwa

  1. Kewaya zuwa babban fayil ɗin shirin na shirin da kuke son gudanarwa. …
  2. Danna-dama akan gunkin shirin (fayil ɗin .exe).
  3. Zabi Kayayyaki.
  4. A kan Compatibility tab, zaɓi Gudun Wannan Shirin azaman zaɓin Gudanarwa.
  5. Danna Ya yi.
  6. Idan ka ga saƙon Sarrafa Asusun Mai amfani, karɓe shi.

Za ku iya gudanar da duk shirye-shirye a matsayin mai gudanarwa?

Zaɓi fayil ɗin ko shirin da kuke son aiwatarwa koyaushe a yanayin gudanarwa kuma danna dama. Duba akwatin da ke gefen Gudu a matsayin mai gudanarwa. Danna Ok, danna Aiwatar sannan danna Ok.

Ta yaya zan gudanar da shirin a matsayin mai gudanarwa a cikin Windows 10?

Don buɗe app a matsayin mai gudanarwa daga akwatin nema, yi amfani da waɗannan matakan:

  1. Bude Fara. ...
  2. Nemo app.
  3. Danna Run a matsayin mai gudanarwa zaɓi daga gefen dama. …
  4. (Na zaɓi) Danna-dama akan app ɗin kuma zaɓi Run azaman zaɓin gudanarwa.

Ta yaya zan gudanar da shirin a matsayin mai gudanarwa ba tare da kalmar sirri ba?

Don bawa mai amfani da ba admin ba damar gudanar da aikace-aikacen admin, kuna buƙatar ƙirƙirar gajeriyar hanya ta musamman wacce ke amfani da umarnin runas. Lokacin da kuka bi wannan hanyar, kawai kuna buƙatar shigar da kalmar wucewa ta admin sau ɗaya.

Me zai faru idan kuna gudanar da shiri a matsayin mai gudanarwa?

Don haka lokacin da kuke gudanar da app a matsayin mai gudanarwa, yana nufin kuna ba app izini na musamman don samun dama ga ƙuntataccen sassa na ku Windows 10 tsarin da in ba haka ba zai kasance mara iyaka.. Wannan yana kawo haɗari masu yuwuwa, amma kuma a wasu lokuta yakan zama dole don wasu shirye-shirye suyi aiki daidai.

Ta yaya kuke saita ƙa'idodi don gudana koyaushe azaman mai gudanarwa akan Windows 7?

Yadda ake Gudanar da Duk wani aikace-aikacen ta atomatik A cikin Windows 7

  1. Danna-dama ga Gajerun hanyoyin da kake son gudanar da shi azaman mai gudanarwa. …
  2. Da zarar kun kasance cikin menu na Properties, danna maballin gajeriyar hanya a saman. …
  3. Danna akwatin rajistan don Run a matsayin mai gudanarwa, sannan Danna Ok don gamawa.

Ta yaya kuke samun shirin dakatar da neman mai gudanarwa?

Jeka rukunin saitunan tsarin da Tsaro, danna Tsaro & Maintenance kuma fadada zaɓuɓɓukan ƙarƙashin Tsaro. Gungura ƙasa har sai kun ga sashin Windows SmartScreen. Danna 'Change settings' a ƙarƙashinsa. Kuna buƙatar haƙƙin gudanarwa don yin waɗannan canje-canje.

Ta yaya zan gudanar a matsayin mai gudanarwa 2021?

Gajerar hanyar allo don gudanar da shiri a yanayin gudanarwa

Kawai nemo shirin a cikin Fara Menu, latsa Ctrl + Shift maɓallan keyboard kuma danna kan shirin. Wannan zai buɗe shirin a matsayin mai gudanarwa. Amma koyaushe kuna buƙatar danna maɓallin Ctrl + Shift yayin buɗe shirye-shiryen a yanayin gudanarwa.

Ta yaya zan gudanar da zazzagewar mai gudanarwa?

Farawa da mafi bayyane: zaku iya ƙaddamar da shirin a matsayin mai gudanarwa ta danna dama akan fayil ɗin da za a iya aiwatarwa kuma zaɓi "Gudun azaman mai gudanarwa." A matsayin gajeriyar hanya, Rike Shift + Ctrl yayin danna fayil sau biyu shima zai fara shirin a matsayin admin.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau