Tambayar ku: Menene Bayanan Samar da Ƙungiyoyin IOS?

Bayanin bayanan samar da ƙungiyar yana ba da damar duk ƙa'idodin ku sanya hannu da gudanar da duk membobin ƙungiyar akan duk na'urorin ƙungiyar ku. Ga mutum ɗaya, bayanin martabar ƙungiyar yana ba da damar duk ƙa'idodin ku suyi aiki akan duk na'urorin ku.

Menene bayanin martaba na samarwa iOS?

Bayanan martaba shine tarin abubuwan dijital waɗanda ke keɓance masu haɓakawa da na'urori zuwa ƙungiyar Ci gaban iPhone mai izini kuma suna ba da damar yin amfani da na'urar don gwaji.. Dole ne a shigar da Bayanan Samar da Haɓaka akan kowace na'urar da kuke son gudanar da lambar aikace-aikacenku akanta.

Menene bayanin martaba da takaddun shaida a cikin iOS?

Bayanan martaba shine zazzagewa daga asusun Haɓaka Apple ɗin ku kuma an saka shi cikin tarin app ɗin kanta. Ana iya amfani da takamaiman na'urori a cikin bayanin martaba na tanadi don gwaji kawai ta mutanen da aka haɗa Takaddun Ci gaban iPhone a cikin bayanin martaba.

Ta yaya zan sami bayanin martaba na wucin gadi akan iOS?

Mataki-mataki: Ƙirƙirar Bayanan Samar da Ci gaban ku

Idan ba ku da asusun haɓaka Apple, kuna buƙatar ƙirƙirar ɗaya. A cikin Cibiyar Membobi, danna don zaɓar sashin Takaddun shaida, Masu ganowa & Bayanan martaba, sannan zaži Bayanan Bayanan Samarwa > Duk a cikin ɓangaren hagu, ƙarƙashin iOS, tvOS, watchOS.

Ta yaya zan sabunta bayanin martaba na samar da Teamungiyar iOS?

Don sabunta bayanin martabar tanadin rarrabawa

A ƙarƙashin sashin IOS Apps, danna Bayanan Bayanan Samarwa. Ƙarƙashin Bayanan Bayanan Samarwa, danna Rarraba don nuna shafin Fayil na Ba da Sabis (Rarraba) na iOS. Zaɓi bayanin martabar tanadin da kake son gyarawa.

Ta yaya kuke amfani da bayanin martaba na tanadi?

Ƙirƙirar Bayanan Samarwa

Go zuwa https://developer.apple.com kuma shiga. Zaɓi + daga kusurwar dama ta sama. Don ci gaba zaɓi nau'in aikin daidai a ƙarƙashin Ci gaba , ko don rarrabawa zaɓi daidai a ƙarƙashin Rarraba kuma danna ci gaba. Zaɓi ID ɗin App ɗin da kuke son amfani da shi.

Ta yaya zan sami bayanin martaba na tanadi akan iPhone ta?

Kuna iya ganin bayanin martabar tanadi akan na'urar a ciki taga na'urorin Xcode. Danna-dama akan na'urar kuma zaɓi "Nuna Bayanan Bayanan Ba ​​da Shaida..." Lura cewa iOS zai yi ƙoƙarin tsaftace tsoffin bayanan bayanan samarwa waɗanda suka ƙare daga lokaci zuwa lokaci, don haka wasu tsofaffin na iya ɓacewa.

Me zai faru idan bayanin martabar tanadin ya ƙare?

1 Amsa. App ɗin zai kasa buɗewa saboda bayanan da ya ƙare. Kuna buƙatar sabunta bayanin martabar samarwa kuma shigar da sabunta bayanin martaba akan na'urar; ko sake ginawa da sake shigar da app tare da wani bayanin martaba mara ƙarewa.

A ina zan iya samun bayanan martaba?

Yadda ake Ƙirƙirar Bayanan Rarraba Rarraba Shagon App

  • A cikin asusun ci gaban iOS kuma danna kan "Takaddun shaida, Masu Gano & Bayanan Bayani."
  • Danna "Profiles"
  • Danna maɓallin "+" don ƙara sabon bayanin martaba.

Menene bambanci tsakanin samar da bayanan martaba da takaddun shaida?

Bayanan martaba na tanadi yana ƙayyade a Bundle Identifier, don haka tsarin ya san wace app ce izinin, takaddun shaida, tare da bayanan waɗanda suka ƙirƙiri app, kuma an bayyana ta hanyoyin da za a iya rarraba app ɗin.

Ina UUID na tanadin bayanin martaba?

Binciko da UUID na iPhone bayanin martaba

  1. download da Cikakken Bayani kuma bude shi da xcode.
  2. Buɗe ~/Library/MobileDevice/Bayanan Bayanan Samarwa.
  3. The UUID shine bangare kafin . wayar hannu samar da fayil ɗin da aka ƙara ƙarshe.

Ta yaya zan ƙirƙiri bayanin martaba na tanadi?

Yadda ake Ƙirƙirar Bayanan Rarraba Rarraba Ad Hoc

  1. Don shiga cikin IOS Developer Console goto kuma danna Account a saman.
  2. Danna "Takaddun shaida, Masu Gano & Bayanan Bayani."
  3. Danna "Duk" a cikin sashin "Provisioning Profiles".
  4. Danna maɓallin "+" don ƙara sabon bayanin martaba.

Har yaushe ke daɗewar bayanan martaba?

Bayanan bayanan samar da iOS don ƙa'idodin cikin gida suna aiki ne kawai don 12 watanni. Takaddun takaddun rarraba su na aiki na tsawon watanni 36. Agogon yana farawa lokacin da kuka ƙirƙira ɗayan ɗayansu a Cibiyar Haɓaka Apple. Da zarar ranar karewa ta cika, app ɗin ku yana daina aiki.

Ta yaya zan iya gudanar da aikace-aikacen iOS ba tare da asusun haɓakawa ba?

Labari mai dadi shine cewa zaku iya haɓakawa da gwada aikace-aikacenku akan na'urar ku ta iOS ba tare da biyan kuɗin Apple Developer lissafi ba.
...
Don farawa, kuna buƙatar saita bayanin martaba don sanya hannu kan ƙa'idodin ku:

  1. Buɗe abubuwan zaɓin Xode (Xcode> Preferences…)
  2. Danna 'Accounts' tab.
  3. Shiga tare da Apple ID (+> Ƙara Apple ID ...)

Ta yaya zan sabunta bayanan bayanan samarwa a Xcode?

Wannan shine abin da kuke buƙatar yi:

  1. Je zuwa ~/Library/MobileDevice/Provisioning Profiles/ kuma share duk bayanan bayanan da aka tanadar daga wurin.
  2. Je zuwa Xcode> Preferences> Accounts kuma zaɓi Apple ID.
  3. Danna Zazzage Bayanan Bayani na Manual ko Zazzage Duk Bayanan Bayanan. Kuma zai sake zazzage duk bayanan bayanan tanadi.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau