Tambayar ku: Yaya zan duba rajistan ayyukan hadarurruka na iOS?

Ta yaya zan duba iPhone hadarin rajistan ayyukan?

Samun rajistan ayyukan haɗari kai tsaye daga iPhone ɗinku

  1. A kan iPhone, kewaya zuwa Saituna app.
  2. Je zuwa Sirri.
  3. Je zuwa Diagnostics & Amfani.
  4. Je zuwa Diagnostic & Amfani Data.
  5. Za ku ga jerin haruffa duk rajistan ayyukan karo akan na'urarku.

Ta yaya zan sami rajistan ayyukan karo?

Nemo bayanan ku

  1. Buɗe Play Console.
  2. Zaɓi wani app.
  3. A menu na hagu, zaɓi Quality > Android vitals > Crashes & ANRs.
  4. Kusa da tsakiyar allon ku, yi amfani da masu tacewa don taimaka muku nemo da gano al'amura. A madadin, zaɓi gungu don samun ƙarin cikakkun bayanai game da takamaiman hatsari ko kuskuren ANR.

Ta yaya zan bincika rajistan ayyukan haɗari?

Kuna iya bin matakan da ke ƙasa don bincika rajistan ayyukan ɓarna na Windows Windows 10 tare da Mai duba Event.

  1. Buga Mai Duba Event a cikin akwatin bincike na Cortana Windows 10. …
  2. Anan shine babban hanyar dubawar Event Viewer. …
  3. Sannan zaɓi System a ƙarƙashin Windows Logs.
  4. Nemo kuma danna Kuskure akan jerin abubuwan. …
  5. Danna Ƙirƙiri Ƙirƙiri Duban Ƙa'idar a gefen dama.

Ta yaya zan sami rajistan ayyukan haɗari akan IPAD?

Don bincika fassarorin hadarurruka guda ɗaya daki-daki, kuna buƙatar shigar da ikon maɓallin Sarrafa ku.

  1. Sarrafa-danna kan hadarin da ake tambaya.
  2. Zaɓi Nuna a cikin Mai Nema.
  3. A cikin Mai nema taga, sarrafawa-danna alama . …
  4. Zaɓi Nuna Abubuwan Kunshin.
  5. A cikin babban fayil ɗin da ke nunawa, je zuwa DistributionInfos> duk> Logs.

Ta yaya zan iya ganin rajistan ayyukan iPhone na ba tare da Xcode ba?

Sami Rahoton Crash & Logs Daga iPhone ko iPad Ba tare da Xcode ba

  1. Haɗa iPad ko iPhone zuwa Mac kuma daidaita shi kamar yadda aka saba.
  2. Danna Command+Shift+G kuma kewaya zuwa ~/Library/Logs/CrashReporter/MobileDevice/
  3. Ga waɗanda ke da na'urorin iOS da yawa, zaɓi na'urar da ta dace da kuke son dawo da log log daga.

Menene Rubutun ɓarna na Symbolicate?

Yi Alamar Rahoton Crash tare da Layin Umurni

Umurnin atos yana canza adiresoshin hexadecimal zuwa sunan aikin da za'a iya gane shi da lambar layi daga lambar tushen ku, idan akwai bayanin alamar.

Ta yaya zan duba rajistan ayyukan app na iOS?

Haɗa iOS zuwa kwamfutarka tare da kebul na USB ko Walƙiya. Tafi zuwa Window > Na'urori kuma zaɓi na'urarka daga lissafin. Danna maballin "sama" a ƙasan hagu na ɓangaren hannun dama. Duk rajistan ayyukan daga duk apps a kan na'urar za a nuna a nan.

Me yasa kowane app akan wayata ke faɗuwa?

Wannan yawanci yana faruwa lokacin da Wi-Fi ɗin ku ko bayanan salon salula ya yi jinkiri ko rashin kwanciyar hankali, kuma ƙa'idodin suna da lahani. Wani dalili na rushewar apps na Android shine matsala rashin wurin ajiya a cikin na'urarka. Wannan yana faruwa a lokacin da ka yi obalodi na na'urar ta ciki memory da nauyi apps kazalika.

Me ke jawo faduwar apps dina?

Dalilan Crash Apps

Wani lokaci, an app kawai ya zama mara amsa ko ya yi karo gaba ɗaya, saboda ba ku sabunta shi ba. … Har ila yau, yana iya zama cewa wayarka ta ƙare da wurin ajiya, yana sa app ɗin ya yi aiki mara kyau. A wannan yanayin, ƙila za ku iya share cache akan ƙa'idar akai-akai don ba ta haɓaka.

Ta yaya zan bincika rajistan ayyukan?

Danna maɓallin Fara Windows. Danna dama akan Kwamfuta kuma zaɓi Sarrafa. A cikin maganganun Gudanar da Kwamfuta, faɗaɗa Kayan aikin Tsari | Mai Kallon Biki | Windows Logs. Zaɓi Log ɗin aikace-aikacen.

A ina zan sami rajistan ayyukan karo na Android?

Ana dawo da Log ɗin Crash Log akan Android

  1. Ziyarci aikace-aikacen Saitunan na'urar ku kuma zaɓi Game da waya ko Game da kwamfutar hannu. …
  2. A cikin sashin “Game da”, gungura ƙasa zuwa lambar Gina – yawanci ita ce ta ƙarshe – kuma ku taɓa shi sau 10, har sai kun ga saƙon da ke cewa “Yanzu kai mai haɓakawa ne!”.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau