Tambayar ku: Ta yaya zan saita belun kunne azaman tsohuwar na'urar sadarwa a cikin Windows 10?

Ta yaya zan sa na'urar kai ta na'urar sadarwa ta asali?

A ƙarƙashin Sauti shafin, danna Sarrafa Audio na'urorin. A shafin sake kunnawa, danna na'urar kai, sannan danna maɓallin Saita Default. A shafin Rikodi, danna na'urar kai, sannan danna maɓallin Set Default. Danna Ok don adana canje-canjenku.

Ta yaya zan sanya belun kunne na na'urar tsoho tawa Windows 10?

Ga yadda:

  1. A cikin akwatin bincike a kan taskbar, rubuta iko panel, sannan zaɓi shi daga sakamakon.
  2. Zaɓi Hardware da Sauti daga Control Panel, sannan zaɓi Sauti.
  3. A shafin sake kunnawa, danna-dama akan lissafin na'urar mai jiwuwa ku, zaɓi Saita azaman Na'urar Tsoho, sannan zaɓi Ok.

Ta yaya zan canza tsohuwar na'urar sadarwa a cikin Windows 10?

Dama danna ko danna ka riƙe a kan na'urar sake kunnawa, kuma danna/matsa akan Saita Na'urar Tsohuwar. Zaɓi na'urar sake kunnawa, kuma ko dai: Danna/matsa kan Saita Default don saita duka "Default Device" da "Default Communications Device".

Ta yaya zan canza na'urar fitarwa ta asali?

A cikin "Settings" taga, zaɓi "System". Danna "Sauti" a kan labarun gefe na taga. Nemo sashin "Sauti" akan allon "Sauti". A cikin menu mai saukewa da aka lakafta "Zabi na'urar fitarwa,” danna lasifikan da kuke son amfani da su azaman tsohowar ku.

Ta yaya zan saita na'urar kai ta a matsayin na'ura?

Na'urar kai ta kwamfuta: Yadda ake saita na'urar kai a matsayin Tsoffin Na'urar Sauti

  1. Danna Fara, sannan ka danna Control Panel.
  2. Danna Sauti da Na'urorin Sauti. …
  3. Danna Audio shafin.
  4. Ƙarƙashin sake kunnawa Sauti da Rikodin Sauti, zaɓi naúrar kai azaman tsohuwar na'urar daga lissafin da aka saukar.
  5. Danna Ok don adana canje-canjenku.

Ta yaya zan sarrafa na'urorin sauti a cikin Windows 10?

Zaɓi Fara (Maɓallin Fara tambarin Windows) > Saituna (Gumakan Saituna masu siffar Gear) > Tsari > Sauti. A cikin saitunan sauti, je zuwa Input> Zaɓi na'urar shigar da ku, sannan zaɓin Reno ko na'urar rikodi da kake son amfani da ita.

Ta yaya zan sarrafa saitunan sauti a cikin Windows 10?

Yadda ake Canja tasirin Sauti akan Windows 10. Don daidaita tasirin sauti, danna Win + I (wannan zai buɗe Saituna) kuma je zuwa "Keɓantawa -> Jigogi -> Sauti.” Don shiga cikin sauri, Hakanan zaka iya danna-dama akan gunkin lasifikar kuma zaɓi Sauti.

Ina kwamitin kula akan Win 10 yake?

Danna maɓallin farawa na kasa-hagu don buɗe Fara Menu, rubuta panel Control a cikin search akwatin kuma zaɓi Ƙungiyar Sarrafa a cikin sakamakon. Hanyar 2: Cibiyar Kula da Shiga daga Menu Mai Saurin Shiga. Danna Windows+X ko dama-matsa ƙananan kusurwar hagu don buɗe Menu na Samun Sauri, sannan zaɓi Control Panel a ciki.

Ina tsohuwar na'urar sadarwa a cikin Windows 10?

Saita Tsoffin Na'urorin Taɗi na Muryar a cikin Windows

  1. Latsa Windows+R.
  2. Rubuta mmsys.cpl cikin saurin gudu, sannan danna Shigar.
  3. Dama danna lasifikanka ko naúrar kai kuma zaɓi Saita azaman Tsohuwar Na'urar.
  4. Dama danna lasifikanka ko naúrar kai kuma zaɓi Saita azaman Na'urar Sadarwa ta Tsohuwar.
  5. Danna shafin Rikodi.

Ta yaya zan cire tsohuwar na'urar sadarwa?

Ina ba da shawarar ku duba tare da saitunan ƙara kuma duba idan yana taimakawa.

  1. Dama danna gunkin lasifika a cikin ɗawainiya kuma zaɓi zaɓuɓɓukan sarrafa ƙara.
  2. sanya alamar bincike akan "Duk na'urorin da ke kunna sauti a halin yanzu".
  3. Tabbatar kana da "Tsoffin na'urar sadarwa ba a tantance ba".

Menene na'urar sadarwar tsoho ta Windows?

Ana amfani da na'urar sadarwa da farko don sanyawa ko karɓar kiran waya akan kwamfutar. Domin kwamfutar da ke da na'urar fassara guda ɗaya (speaker) da na'urar kama guda ɗaya (Reno), waɗannan na'urori masu jiwuwa kuma suna aiki azaman tsoffin na'urorin sadarwa.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau