Tambayar ku: Ta yaya zan gyara abin takaici wayar Android ta tsaya?

Menene ke haifar da abin takaici tsarin com wayar Android ta tsaya?

Share Cache App da Data



Abu na biyu da zaku iya ƙoƙarin magance wannan kuskure shine share cache na app da bayanan da ke kan wayoyinku. Yawancin masu amfani sun warware wannan kuskure bayan sun share wasu cache da bayanai na app. Mataki 1: Don fara aiwatar, je zuwa "Settings" a kan wayarka sa'an nan, je zuwa "Na'ura" sashe.

Me yasa wayar Android ta ci gaba da tsayawa?

Dalili ɗaya zai iya zama ƙananan ƙwaƙwalwar ajiya ko mai rauni chipset. Apps kuma na iya faɗuwa idan ba a yi su da kyau ba. Wani lokaci dalilin kuma na iya zama fata ta al'ada akan wayar ku ta Android. Yadda za a gyara apps da ke ci gaba da faɗuwa a kan Android?

Me za a yi idan wayar ta ci gaba da tsayawa?

Sashe na 2: 7 Gyarawa zuwa kuskuren "Abin takaici, Wayar ta tsaya".

  1. 2.1 Buɗe aikace-aikacen waya a cikin Safe Mode. …
  2. 2.2 Share cache na wayar app. …
  3. 2.3 Sabunta ayyukan Google Play. …
  4. 2.4 Sabunta firmware na Samsung. …
  5. 2.5 Share cache bangare. …
  6. 2.6 Gyara tsarin Samsung a dannawa ɗaya. …
  7. 2.7 Sake saitin masana'anta.

Me yasa wayata ke cewa Abin takaici WhatsApp ya daina?

Hanyar 1: Share Cache da App Data



Je zuwa "Settings" a kan Android na'urar. Anan, zaku matsa hagu har sai kun sami ƙarshen aikace-aikacen ƙarƙashin taken "ALL". Gungura ƙasa har sai kun sami "WhatsApp". … Da farko share cache, sake kunna wayar ka koma ka duba idan har yanzu akwai kuskuren.

Ta yaya zan hana apps na Android yin karo?

Shin apps ɗin ku na Android suna ci gaba da faɗuwa? Ga yadda za a gyara shi.

  1. Je zuwa sashin Saituna na na'urar Android.
  2. Danna Apps.
  3. Nemo Tsarin Yanar Gizon Yanar Gizo na Android kuma matsa menu tare da alamar digo uku.
  4. Danna Cire Sabuntawa.
  5. Sake kunna wayarka.

Me yasa wayar Samsung ta ci gaba da tsayawa?

Wannan yawanci yana faruwa lokacin da Wi-Fi ɗin ku ko bayanan salula ke jinkiri ko rashin kwanciyar hankali, yana haifar da rashin aiki na ƙa'idodin. Wani dalili na rushewar apps na Android na iya zama rashin wurin ajiya a cikin na'urarka. Wannan na iya faruwa a lokacin da ka yi obalodi na na'urar ta ciki memory da nauyi apps.

Me yasa kowane app akan wayata ke faɗuwa?

Wannan yawanci yana faruwa lokacin da Wi-Fi ɗin ku ko bayanan salon salula ya yi jinkiri ko rashin kwanciyar hankali, kuma ƙa'idodin suna da lahani. Wani dalili na rushewar apps na Android shine matsala rashin wurin ajiya a cikin na'urarka. Wannan yana faruwa a lokacin da ka yi obalodi na na'urar ta ciki memory da nauyi apps kazalika.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau