Kun tambayi: Menene sakon watsa labarai a Android?

Aikace-aikacen Android na iya aikawa ko karɓar saƙonnin watsa shirye-shirye daga tsarin Android da sauran aikace-aikacen Android, kama da tsarin ƙira na buga-subscribe. … Lokacin da aka aika watsa shirye-shirye, tsarin yana tafiyar da watsa shirye-shirye ta atomatik zuwa aikace-aikacen da suka yi rajista don karɓar irin wannan nau'in watsa shirye-shiryen.

Menene watsa shirye-shirye a Android?

Watsawa a cikin android shine abubuwan da suka shafi tsarin da zasu iya faruwa lokacin da na'urar ta fara, lokacin da aka karɓi saƙo a kan na'urar ko lokacin da aka karɓi kira mai shigowa, ko lokacin da na'urar ta tafi yanayin jirgin sama, da dai sauransu. Ana amfani da Receivers don amsa waɗannan abubuwan da suka faru a cikin tsarin.

Menene babban aikin BroadcastReceiver?

Mai karɓar watsa shirye-shirye (receiver) wani bangare ne na Android wanda yana ba ku damar yin rajista don tsarin ko abubuwan aikace-aikace. Ana sanar da duk masu karɓan rajista don taron ta lokacin aiki na Android da zarar wannan taron ya faru.

Me yasa ake samun mai karɓar watsa shirye-shirye a android?

Broadcast receiver wani bangare ne na Android wanda yana ba ku damar aikawa ko karɓar tsarin Android ko abubuwan aikace-aikacen. Ana sanar da duk aikace-aikacen da aka yi rajista ta lokacin aiki na Android da zarar abin ya faru. Yana aiki kama da tsarin ƙira na buga-biyan kuɗi kuma ana amfani da shi don sadarwar tsaka-tsakin aiki asynchronous.

Yaya kuke amfani da watsa shirye-shirye?

Yadda ake amfani da lissafin watsa shirye-shirye

  1. Je zuwa WhatsApp> Ƙarin zaɓuɓɓuka> Sabon watsa shirye-shirye.
  2. Bincika ko zaɓi lambobin da kake son ƙarawa.
  3. Matsa alamar rajistan shiga.

Menene amfanin masu karɓar watsa shirye-shirye?

Mai karɓar Watsa shirye-shirye tada aikace-aikacen ku, lambar layi tana aiki ne kawai lokacin da aikace-aikacenku ke gudana. Misali idan kana son a sanar da aikace-aikacenka game da kira mai shigowa, ko da app ɗinka ba ya aiki, kana amfani da mai karɓar watsa shirye-shirye.

Shin wani zai iya ganin jerin watsa shirye-shirye na?

An tsara shi don hanyar sadarwa ta hanyar 1 kuma mahalarta a cikinta ba su san cewa an aiko da sakon da suka karɓa ta hanyar watsa shirye-shiryen ba, Haka kuma ba za su iya ganin sauran abokan hulɗa ba a cikin jerin watsa shirye-shirye.

Me yasa nake samun saƙon Watsa shirye-shiryen Cell?

Menene saƙonnin Watsa shirye-shiryen Cell? Watsa shirye-shiryen Watsa Labarai fasaha ce wacce ke ɓangaren daidaitattun GSM (Protocol don cibiyoyin sadarwar salula na 2G) kuma yana da an tsara shi don isar da saƙonni ga masu amfani da yawa a cikin yanki. … Yawancin wayoyin hannu ba su da ikon karɓar watsa shirye-shiryen salula.

Ta yaya zan kunna Watsa shirye-shiryen Cell akan Android?

Bude app ɗin Saƙonku, matsa Saituna. Nemo Faɗakarwar Gaggawa, cell Zaɓuɓɓukan Faɗakarwar Watsawa ko Mara waya. Matsa ko zame maɓallin wuta don kunna shi.

...

Starmobile Diamond X1

  1. Je zuwa Saƙo.
  2. Matsa Zabuka > Saituna > Watsa shirye-shiryen salula.
  3. Danna "Watsawar salula" don kunna watsa shirye-shiryen salula.

Menene ma'anar onReceive ()?

Duk lokacin da taron da aka yiwa mai karɓar rajista ya faru, ana kiransa Receive(). Misali, idan ana samun ƙarancin sanarwar baturi, ana yiwa mai karɓa rijista zuwa Intent. ACTION_BATTERY_LOW taron. Da zaran matakin baturi ya faɗi ƙasa da ƙayyadaddun matakin, ana kiran wannan hanyar karɓi().

Menene iyakar lokacin mai karɓar watsa shirye-shirye a android?

A matsayinka na gaba ɗaya, ana barin masu karɓar watsa shirye-shirye suyi gudu har zuwa 10 seconds kafin tsarin zai yi la'akari da su ba masu amsawa ba kuma ANR app.

Menene ajin aikace-aikace a Android?

Ajin Application a Android shine ajin tushe a cikin manhajar Android wanda ke ƙunshe da duk sauran abubuwa kamar ayyuka da ayyuka. Ajin Aikace-aikacen, ko kowane nau'in nau'in aikace-aikacen, ana yin sa kafin kowane aji lokacin da aka ƙirƙiri aiwatar da aikace-aikacenku/kunshin ku.

Menene watsa shirye-shirye a fakaice a cikin Android?

Watsawa a fakaice shine wanda ba ya nufin aikace-aikacenku musamman don haka bai keɓanta ga aikace-aikacenku ba. Don yin rijista ɗaya, kuna buƙatar amfani da IntentFilter kuma ku bayyana shi a cikin bayananku.

Ta yaya kuke kunna mai karɓar watsa shirye-shirye?

Anan akwai ƙarin amintaccen bayani:

  1. AndroidManifest.xml :
  2. CustomBroadcastReceiver.java jama'a class CustomBroadcastReceiver ya tsawaita Watsawa Receiver {@Kashe ɓoyayyiyar jama'a akan Karɓa(Yanayin Magana, Niyya Niyya) {// yi aiki}}
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau