Ta yaya zan duba rajistan ayyukan iOS?

Ta yaya zan duba rajistan ayyukan na'urar iOS?

Haɗa iOS zuwa kwamfutarka tare da kebul na USB ko Walƙiya. Je zuwa Window > Na'urori kuma zaɓi na'urarka daga lissafin. Danna maballin "sama" a ƙasan hagu na ɓangaren hannun dama. Duk rajistan ayyukan daga duk apps a kan na'urar za a nuna a nan.

Ta yaya zan duba rajistan ayyukan akan iPad?

Zaɓi Maɓallin Duba rajistan ayyukan na'ura a ƙarƙashin sashin Bayanin na'ura akan ɓangaren hannun dama don duba rajistan ayyukan hadarurruka. Ƙarƙashin ginshiƙin tsari a hagu, gano kuma zaɓi app ɗin ku kuma danna kan Crash Log don ganin abubuwan da ke ciki.

Yadda za a duba aiki a kan iPhone?

Yadda za a duba amfani da app a kan iPhone

  1. Kaddamar da saitunan Saiti.
  2. Gungura ƙasa zuwa kalmomin "Lokacin allo" (gefe da gunkin gilashin sa'a a cikin murabba'in shunayya).
  3. Matsa "Duba Duk Ayyuka."

Janairu 8. 2020

Ta yaya zan duba iOS hada rajistan ayyukan?

Tips Analysis Crash

  1. Dubi lambar banda layin da ya fado.
  2. Dubi alamun tarin zaren ban da zaren da ya fado.
  3. Dubi log log fiye da ɗaya.
  4. Yi amfani da Sanitizer Address da Aljanu don sake haifar da kurakuran ƙwaƙwalwa.

23 yce. 2019 г.

Ta yaya zan duba rajistan ayyukan wayar hannu?

Akwai hanyoyi da yawa don shi.

  1. Shigar da ɗakin karatu kamar ɓarna kuma zaku iya samun rajistan ayyukan akan gidan yanar gizon lokacin da app ɗin ku ya yi karo a ko'ina.
  2. Lokacin da aka haɗa ku ko dai duba logs a cikin na'ura wasan bidiyo daga studio na Android ko kuma akwai tasha a ɗakin studio na Android, yi amfani da adb umarni don ganin rajistan ayyukan.

Shin iPhone yana da log ɗin aiki?

Don kewaya zuwa log ɗin ayyuka da farko danna gunkin bayanin martaba. Na gaba, zaɓi gunkin Saituna. A cikin wannan shafin za ku ga inda Log ɗin Ayyukan ku. Danna nan don ci gaba.

Ta yaya zan sami log ɗin na'urar?

Yadda Ake Samun Logs Na Na'ura Ta Amfani da Android Studio

  1. Haɗa na'urar Android zuwa kwamfutarka akan kebul na USB.
  2. Bude Android Studio.
  3. Danna Logcat.
  4. Zaɓi Babu Tace a cikin mashaya a saman dama. …
  5. Hana saƙonnin log ɗin da ake so kuma danna Command + C.
  6. Bude editan rubutu kuma liƙa duk bayanai.
  7. Ajiye wannan fayil ɗin log ɗin azaman .

Ta yaya zan duba rajistan ayyukan Xcode?

A cikin sigar xcode na gaba, yi shift + cmd + R. Daga menu na 'Run', zaɓi 'Console' - gajeriyar hanyar madannai ita ce Shift-Cmd-R. Idan kana son ganin ta a duk lokacin da kake gudanar da aikace-aikacenka zaɓi shafin "Debugging" daga taga zaɓin kuma canza akwatin da ke cewa "A Fara" zuwa "Show Console".

Ta yaya zan iya ganin rajistan ayyukan iPhone na ba tare da Xcode ba?

Sami Rahoton Crash & Logs Daga iPhone ko iPad Ba tare da Xcode ba

  1. Haɗa iPad ko iPhone zuwa Mac kuma daidaita shi kamar yadda aka saba.
  2. Danna Command+Shift+G kuma kewaya zuwa ~/Library/Logs/CrashReporter/MobileDevice/
  3. Ga waɗanda ke da na'urorin iOS da yawa, zaɓi na'urar da ta dace da kuke son dawo da log log daga.

7 a ba. 2012 г.

Ta yaya zan sami tarihi a kan iPhone ta?

Mataki 1: Bude Safari app a kan iPhone ko iPad sa'an nan kuma matsa a kan alamun shafi / tarihi button. Yana kama da gunkin buɗe littafin. Mataki 2: Taɓa kan shafin littafin sannan ka je sashin Tarihi. Mataki 3: A saman sashin Tarihi, matsa kan akwatin nema mai alamar "Tarihin Bincike".

Ta yaya zan duba ta iPhone wuri tarihi?

Ga yadda kuke samun bayanin ku:

  1. Je zuwa Saituna app a kan iPhone.
  2. Gungura ƙasa kuma matsa Sirri.
  3. Matsa Sabis na Wura kuma gungura zuwa ƙasa.
  4. Matsa Sabis na Tsari.
  5. Gungura zuwa Muhimman Wurare (ana kiranta Wurare masu yawa a wasu nau'ikan iOS).

16 yce. 2020 г.

Ta yaya za ka iya ganin share tarihi a kan iPhone?

Je zuwa "Settings" a kan iPhone / iPad / iPod touch. Gungura ƙasa lissafin kuma nemo "Safari", sannan danna shi. Je zuwa kasa kuma danna kan shafin 'Advanced'. Danna 'Bayanan Yanar Gizo' a sashe na gaba don duba wasu goge tarihin burauzar da aka jera a wurin.

Menene watchdog a cikin iOS?

Ƙarshen Watchdog akan iOS yana faruwa lokacin da OS ta kashe ƙa'idar don karya ƙa'idodi game da amfani da lokaci ko albarkatu. … App ne mai amfani da ƙwaƙwalwar ajiya da yawa. Aikace-aikacen da ke amfani da CPU da yawa, yana haifar da zafi fiye da na'urar. Ka'idar da ke yin hanyar sadarwa ta aiki tare akan babban zaren. Ana rataye babban zaren app.

Ta yaya zan yi amfani da rajistan ayyukan DSYM?

Bi matakan da ke biyowa don nuna alamar tarihin hadarin ku.

  1. 1: Ƙirƙiri babban fayil. Ƙirƙiri sabon babban fayil a kan tebur ɗinku wanda za a yi amfani da shi don ƙunsar duk fayilolin da suka dace. …
  2. 2: Zazzage fayilolin DSYM. …
  3. 3: Zazzage log log. …
  4. 4: Buɗe Terminal kuma nuna alamar hatsarin. …
  5. 5: Buɗe alamar faɗuwar rana.

Menene ma'anar rarrabuwar kawuna?

Ana rubuta rajistan ayyukan haɗarin kabari lokacin da wani ɗan ƙasa ya yi karo a lambar C/C++ a cikin aikace-aikacen Android. Dandalin Android yana rubuta alamar duk zaren da ke gudana a lokacin hadarin zuwa / bayanai / dutsen kaburbura, tare da ƙarin bayani don gyara kuskure, kamar bayanai game da ƙwaƙwalwar ajiya da buɗaɗɗen fayiloli.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau