Menene TestFlight a cikin iOS?

TestFlight yana sauƙaƙa don gayyatar masu amfani don gwada ƙa'idodin ku da gogewar shirin app da tattara bayanai masu mahimmanci kafin fitar da ƙa'idodin ku akan App Store. Kuna iya gayyatar masu gwadawa har 10,000 ta amfani da adireshin imel kawai ko ta hanyar raba hanyar haɗin jama'a.

Yaya ake amfani da TestFlight akan iPhone?

YADDA AKE… Gwada app ɗin ku ta iOS ta amfani da TestFlight

  1. Mataki 1: Aika your Apple ID to your developer. …
  2. Mataki 2: Mai haɓakawa zai aiko muku da imel gayyata don shiga azaman mai amfani.
  3. Mataki 3: Zazzage ƙa'idar TestFlight akan na'urar ku ta iOS. …
  4. Mataki 4: Maida code. …
  5. Mataki na 5: Kun shirya don gwadawa. …
  6. Yadda ake amfani da hanyoyin haɗin gwiwar jama'a don gayyatar masu gwaji zuwa Gwajin gwaji?

29 a ba. 2018 г.

Ana biyan ku don TestFlight?

Idan kun dace da daidaitattun alƙaluma don ƙa'idar, za a karɓi ku cikin ƙungiyar masu gwajin beta. Matsakaicin albashi na kowane gwajin ƙa'idar da aka kammala a halin yanzu yana kusan $10. Wasu suna biya sama da $100. Wasu kawai suna ba ku app ɗin kyauta don dawo da lokacin ku.

Shin Gwajin gwajin ya zama tilas?

TestFlight: Ana buƙatar cikakken bayanin gwaji don ƙaddamar da ginin don gwaji na waje.

Ta yaya zan zama mai gwajin beta don iOS?

Don farawa akan Shirin, saita Apple ID idan ba ku da ɗaya, kuma je zuwa beta.apple.com. Danna Shiga kuma shigar da Apple ID da kalmar sirri. Shiga. Da zarar kun shiga, duka macOS da iOS betas na jama'a suna zuwa tare da ginanniyar Mataimakin Taimako na Feedback.

Ta yaya zan buga zuwa TestFlight?

Miƙa zuwa Gwajin gwaji

  1. Danna "My Apps" kuma zaɓi app ɗin ku daga lissafin.
  2. Danna shafin TestFlight kuma zaɓi ko dai Gwajin Ciki ('yan ƙungiyar Haɗin Haɗin App Store) ko Gwajin Waje (kowa zai iya gwadawa, amma Apple dole ne ya fara yin bitar app ɗin ku).
  3. Zaɓi ginin da aka ɗora kuma Ajiye.

3 a ba. 2020 г.

Menene lambar fansar TestFlight?

Ana aika lambar fansar ta wasiƙa lokacin da kuka ƙara sabon mai gwadawa na waje ko na ciki a cikin TestFlight. Lokacin da ka buɗe app ɗinka a cikin Haɗin Haɗin App Store, je zuwa "My Apps" kuma zaɓi app ɗin ku. … Workaround shine don ƙara id ɗin imel ɗin mai amfani zuwa rukunin gwaji don haka zai aika gayyata ta imel tare da lambar fansa.

Za a iya amfani da TestFlight kyauta?

TestFlight cikakke ne ga ƙananan kasuwancin da ba su da damar yin amfani da babbar ƙungiyar gwaji a cikin gida. Kuma da yake yana da kyauta, yana ba da damar samun ƙarin kasuwanci fiye da kamfanoni masu samar da kudaden shiga don amfani da su.

Ana biyan masu gwajin Tik Tok?

Yi haƙuri don fashe kumfa. Ba su yi ba. Yana cikin yanayin shirye-shiryen beta cewa suna son rai kuma basa goyan bayan biyan kuɗin mahalarta.

Ta yaya TikTok ke samun kuɗi?

Hanyoyi 6 don Samun Kuɗi akan TikTok

  1. # 1: Haɓaka asusu da sayar da su. Hanya ta farko da mutane ke samun kuɗi daga Tik Tok ita ce haɓaka asusu sannan kuma suna sayar da su. ...
  2. # 2: Kyauta. ...
  3. # 3: Sarrafa kamfen masu tasiri. ...
  4. # 4: Dandalin tallan Tiktok. ...
  5. # 5: Ayyukan Gudanarwa. ...
  6. # 6: Nasiha. ...
  7. (ba a buƙatar rawa.)

Me zai faru lokacin da ginin TestFlight ya ƙare?

TestFlight zai gaya muku kwanaki nawa har sai sigar ku ta yanzu ta ƙare. Da zarar ya ƙare, ba za ku iya amfani da ƙa'idar Rijista ba har sai kun ɗaukaka zuwa sabon sigar samun dama da wuri ko kuma komawa zuwa sigar rijista ta yau da kullun. Don ɗaukaka zuwa sabon sigar samun dama da wuri, buɗe TestFlight kuma zaɓi Sabuntawa.

Don kunna hanyar haɗin yanar gizon ku, kuna buƙatar zama Admin ko App Manager. Jeka shafin TestFlight na app ɗin ku, danna kowace ƙungiyar masu gwadawa ta waje, sannan danna Enable Public Link. Za ku sami zaɓi don saita iyaka ga adadin masu gwadawa waɗanda za su iya shiga ƙungiya ta hanyar haɗin jama'a, kuma kuna iya kashe hanyar haɗin yanar gizo a kowane lokaci.

Ta yaya zan ƙaddamar da TestFlight don dubawa?

Na gama gano ƙaddamar da shi ta wannan hanyar: A cikin Haɗin iTunes, zaɓi app ɗin ku. Sannan je zuwa Testflight> Gwaje-gwaje na waje> Gina> Danna + Gina> Zaɓi Gina> Gaba> Gaba> Aika don Bita.

Me yasa ba zan iya shigar da iOS 14 ba?

Idan iPhone ɗinku ba zai ɗaukaka zuwa iOS 14 ba, yana iya nufin cewa wayarka ba ta dace ba ko kuma ba ta da isasshen ƙwaƙwalwar ajiya kyauta. Hakanan kuna buƙatar tabbatar da cewa an haɗa iPhone ɗinku zuwa Wi-Fi, kuma yana da isasshen rayuwar batir. Hakanan kuna iya buƙatar sake kunna iPhone ɗinku kuma kuyi ƙoƙarin sabunta sakewa.

Shin zan shigar da iOS 14 beta na jama'a?

Wayarka na iya yin zafi, ko kuma baturin ya bushe da sauri fiye da yadda aka saba. Bugs kuma na iya sa software ta beta ta zama ƙasa da aminci. Hackers na iya yin amfani da madauki da tsaro don shigar da malware ko satar bayanan sirri. Kuma wannan shine dalilin da ya sa Apple ya ba da shawarar cewa babu wanda ya shigar da beta iOS a kan "babban" iPhone.

Ta yaya zan iya samun iOS 14 beta kyauta?

Yadda za a shigar da beta na Google 14 na jama'a

  1. Danna Yi rajista akan shafin Apple Beta kuma yi rijista tare da ID na Apple.
  2. Shiga cikin Shirin Software na Beta.
  3. Danna Shigar da na'urar iOS. …
  4. Jeka zuwa beta.apple.com/profile akan na'urarka ta iOS.
  5. Saukewa kuma shigar da bayanin martaba.

10i ku. 2020 г.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau