Ta yaya zan sami Kindle dina don karantawa da ƙarfi akan Android?

Yayin karantawa, matsa tsakiyar allon, sannan ka matsa gunkin menu Aa a kusurwar dama ta sama. Matsa Ƙari, sannan ka matsa maɓalli kusa da Rubutu-zuwa-Magana don kunna shi. A cikin littafin Kindle ɗinku, danna allon don nuna mashigin ci gaba, sannan ku matsa maɓallin Play kusa da ma'aunin ci gaba don jin karatun da ake karantawa.

Ta yaya zan sami Kindle dina ya karanta min akan android?

Kindle don Android da Samsung suna goyan bayan fasalin damar TalkBack.

...

Karanta a bayyane tare da TalkBack

  1. Je zuwa Saituna akan na'urar Android.
  2. Matsa Dama, sannan ka matsa TalkBack.
  3. Kunna TalkBack ko kashe. Lura: Bayan kun kunna TalkBack, amsa magana yana farawa nan da nan.

Ta yaya zan kunna Rubutu-zuwa-Magana akan Kindle don Android?

5.2 Yi amfani da Rubutu-zuwa-Magana akan Kindle Android



Mataki 1 Zazzage kuma shigar da app. Mataki 2 Kewaya zuwa "Saituna", "Harshe & Shigarwa" sannan kuma "Fitar rubutu-zuwa-Magana". Mataki na 3 Zaɓi "Injin Rubutu-zuwa-Magana Google" a matsayin tsoho engine. Mataki 4 Bude e-book da kuke son karanta muku.

Ta yaya zan sami Kindle app dina don karanta mani?

Amsa

  1. Bude eBook ɗin ku.
  2. Matsa kan allon don bayyana tire a kasan allon wanda zai ce "Narration Mai Sauri".
  3. Matsa kan wannan sashin don fara zazzage sigar sautin, ko kuma idan an riga an zazzage ta danna alamar wasan don fara kunnawa da karanta littafin tare.

Ta yaya zan sami Kindle dina don karantawa da ƙarfi?

Yayin karantawa, matsa tsakiyar allon, sannan ka matsa Aa (Settings). Matsa Ƙarin Zaɓuɓɓuka, sannan ka matsa A kusa da Rubutu-zuwa-Magana. maɓalli kusa da sandar ci gaban karatu don jin karatun a bayyane.

Ta yaya zan iya samun Kindle na ya karanta da ƙarfi?

Da zarar kun kunna Screen Screen akan iPad ɗinku, kawai kuna buƙatar buɗe littafin Kindle kuma sa'an nan kuma zazzage ƙasa da yatsu biyu don a karanta littafin a bayyane.

Shin duk Kindles suna da rubutu-zuwa-magana?

Rubutu-zuwa-magana ɗaya ne daga cikin abubuwan da ke keɓance littattafan Kindle ban da irin su Kobo da Nook. Amma ba duk na'urorin Kindle da apps ke goyan bayan rubutu-zuwa-magana ba. A gaskiya yawancin basa goyan bayan TTS. … Kindle 3 (wanda kuma ake kira Kindle Keyboard) da Kindle Touch sune na ƙarshe don tallafawa ta.

Ta yaya zan kunna rubutu-zuwa-magana?

Fitowar rubutu-zuwa-magana

  1. Bude aikace-aikacen Saitunan na'urarka.
  2. Zaɓi Dama, sannan fitarwa Rubutu-zuwa-magana.
  3. Zaɓi injin da kuka fi so, yare, ƙimar magana, da ƙaranci. …
  4. Na zaɓi: Don jin ɗan gajeren nunin haɗin magana, danna Kunna.

Shin Kindle Paperwhite yana da fasalin rubutu-zuwa-magana?

Duk wani littattafan Kindle akan asusun Amazon ɗinku waɗanda suka dace da su View Voice (rubutu zuwa magana) zai kasance a gare ku don zaɓar daga. … Kindle Paperwhite naku (ƙarni na bakwai) yakamata ya kasance akan sigar software 7. 5.7 ko sama don VoiceView yayi aiki.

Ta yaya zan sami Alexa don karanta littattafan Kindle na?

Yadda ake samun Alexa karanta Littafin Kindle

  1. Kaddamar da Alexa app akan wayarka.
  2. Matsa maɓallin Play. …
  3. Gungura ƙasa har sai kun sami Kindle Library. …
  4. Sannan, matsa littafin da kuke son sauraro. …
  5. Idan kana da na'ura fiye da ɗaya, zaɓi wanda kake so daga menu mai saukewa.
  6. Alexa zai fara karatu nan da nan.

Shin duk Kindles suna da sauti?

Muddin Kindle ɗinku yana aiki, zaku iya ci gaba da sauraron littattafan mai jiwuwa amma ku sani kawai idan kuna buƙatar tallafi, Audible ba zai iya samar da shi ba. Muna hakuri da duk wani rashin jin dadi.

...

Amsa.

Na'ura Mai Jituwa Mai Jituwa
Kindle (1st & 2nd Gen) A
Kyakkyawan taɓawa A
Keyboard Kindle A
Kindle DX A

Ta yaya zan iya sauraron littattafan Kindle akan iPad ta?

Get Kindle App kuma Zaɓi Littafin ku



Da farko, zazzage app ɗin Kindle don iPad daga shagon Apple App. Sannan, matsa littafin Kindle da kuke son karantawa da saurare. Idan baku ga littafin Kindle ɗinku ba, taɓa gunkin menu a saman hagu, sannan ku taɓa maɓallin Sync.

Za a iya Speechify karanta littattafan Kindle?

Ko dole ne ku karanta bayanan ajiya, daftarin aiki, ko kuna son karanta littafin Kindle yayin da ba ku da kwamfutar, Speechify ya bayar. ku da sassaucin ra'ayi don kawar da abubuwa daga ku jerin abubuwan yi yayin da kuke karanta abubuwan da kuke yi.

Shin Siri zai iya karanta min littafi?

Don fara saita Siri don karanta muku littattafanku da babbar murya, je zuwa Saituna> Gaba ɗaya, sannan gungura ƙasa zuwa Samun dama. Matsa Zaɓin Magana, rage yawan yin magana don sanya karatun Siri ya zama ɗan ƙaramin sauti na halitta, sannan kunna Haskaka Kalmomi domin ku iya ganin inda Siri ke karantawa a cikin iBook.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau