Shin zan koyi ci gaban iOS?

Shin yana da daraja don koyon ci gaban iOS?

iOS ba ya zuwa ko'ina. Yana da babban fasaha don samun kuma wannan yana zuwa daga mai haɓaka React Native. Kamar yadda nake son iOS dev, idan kuna neman fara aikin shirye-shirye zan yi la'akari da ci gaban yanar gizo na gaba-gaba. Da alama akwai ƙarin buɗaɗɗen abubuwan buɗe gidan yanar gizo, aƙalla a NYC.

Shin mai haɓaka iOS aiki ne mai kyau 2020?

Duba da karuwar shaharar dandali na iOS wato Apple's iPhone, iPad, iPod, da kuma dandamalin macOS, yana da kyau a ce sana'a a ci gaban aikace-aikacen iOS yana da kyau fare. Akwai ɗimbin damammakin ayyuka waɗanda ke ba da fakitin biyan kuɗi mai kyau har ma da haɓakar sana'a ko haɓaka.

Yana da wuya a koyi ci gaban iOS?

A takaice, Swift ba wai kawai ya fi amfani ba amma kuma zai ɗauki ɗan gajeren lokaci don koyo. Yayin da Swift ya sauƙaƙa fiye da yadda yake a da, koyan iOS ba aiki ne mai sauƙi ba, kuma yana buƙatar aiki tuƙuru da sadaukarwa. Babu amsa madaidaiciya don sanin tsawon lokacin da za a jira har sai sun koya.

Shin zan koyi ci gaban iOS ko ci gaban yanar gizo?

Wannan saboda tsarin tsarin da ke bayan iOS na iya zama sanannen wahala don kewayawa, musamman ga masu koyo na farko. Sabuntawa a cikin ci gaban iOS kamar Parse da Swift sun sanya wannan tsari ya fi sauƙi a cikin 'yan shekarun nan, amma ci gaban yanar gizo gabaɗaya har yanzu shine farkon farawa ga mafi yawan.

Shin masu haɓaka iOS suna buƙatar 2020?

Kamfanoni da yawa sun dogara da aikace-aikacen hannu, don haka masu haɓaka iOS suna cikin babban buƙata. Karancin basira yana sa albashin tuki ya fi girma da girma, har ma da matsayi na matakin shiga.

Shin XCode yana da wahalar koyo?

XCode yana da sauƙi… idan kun riga kun san yadda ake tsarawa. Yana da nau'i kamar tambayar "yaya wuyar koyon motar mota?", Da kyau yana da sauƙi idan kun riga kun san yadda ake tuka wasu mota. Kamar shiga da tuƙi. Duk wahalar koyon tuƙi ne idan ba haka ba.

Shin zan iya koyon Python ko Swift?

Idan kuna sha'awar haɓaka aikace-aikacen hannu waɗanda za su yi aiki ba tare da matsala ba akan tsarin aiki na Apple, lallai yakamata ku zaɓi Swift. Python yana da kyau idan kuna son haɓaka hankali na wucin gadi, gina bangon baya ko ƙirƙirar samfuri.

Wanene yake samun ƙarin mai haɓaka iOS ko Android?

Masu Haɓaka Wayar hannu waɗanda suka san yanayin yanayin iOS da alama suna samun kusan $10,000 akan matsakaita fiye da Masu haɓaka Android. … Don haka bisa ga wannan bayanai, a, iOS developers yi samun fiye da Android developers.

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don ƙwarewar Swift?

Yayin da zaku iya haɓaka koyo tare da wasu kyawawan koyarwa da littattafai, idan kuna shirin koyo da kanku, hakan zai ƙara zuwa lokacinku. A matsayin matsakaitan koyo, zaku iya rubuta sauƙaƙan lambar Swift a cikin kimanin makonni 3-4, idan kuna da ƙwarewar shirye-shirye.

Shin Swift ya fi Python sauki?

Swift yana gudana da sauri kamar lambar C ba tare da al'amurran tsaro na ƙwaƙwalwar ajiya ba (a cikin C wani ya damu don sarrafa ƙwaƙwalwar ajiya) kuma yana da sauƙin koya. Ana samun wannan saboda mai tarawa na LLVM (a bayan Swift) wanda yake da ƙarfi sosai. Python Interoperability, ta amfani da Python tare da Swift.

Wace hanya ce mafi kyau don koyon ci gaban iOS?

Hanya mafi kyau don koyan ci gaban app na iOS shine fara aikin app ɗin ku. Kuna iya gwada sabbin abubuwan koyo a cikin app ɗin ku, kuma sannu a hankali gina zuwa cikakkiyar ƙa'idar. Babban gwagwarmaya guda ɗaya don masu haɓaka app ɗin farawa yana canzawa daga yin koyawa zuwa coding naku aikace-aikacen iOS daga karce.

Har yaushe ake ɗauka don koyon ci gaban iOS?

Karanta ta hanyar mahimman ra'ayoyi kuma ku ɓata hannunku ta hanyar sanya su a kan Xcode. Bayan haka, zaku iya gwada kwas ɗin Swift-Learning akan Udacity. Ko da yake gidan yanar gizon ya ce zai ɗauki kimanin makonni 3, amma za ku iya kammala shi a cikin kwanaki da yawa (sa'o'i da yawa / kwanaki).

Shin Ci gaban Yanar Gizo ya fi sauƙi fiye da haɓaka app?

Gabaɗaya haɓakar gidan yanar gizon yana da sauƙi kwatankwacin haɓakar android - duk da haka, ya dogara da aikin da kuke ginawa. Misali, haɓaka shafin yanar gizon ta amfani da HTML da CSS ana iya ɗaukar aiki mafi sauƙi idan aka kwatanta da gina ainihin aikace-aikacen android.

Shin ci gaban iOS ya fi Android wahala?

Saboda ƙayyadaddun nau'i da adadin na'urori, ci gaban iOS ya fi sauƙi idan aka kwatanta da haɓakar aikace-aikacen Android. Ana amfani da Android OS ta nau'ikan na'urori daban-daban masu buƙatun ginawa da haɓaka daban-daban. Ana amfani da iOS ta na'urorin Apple kawai kuma yana bin ginin iri ɗaya don duk aikace-aikacen.

Shin ci gaban iOS yana jin daɗi?

Na yi aiki a wurare da yawa, daga baya zuwa gidan yanar gizo da ci gaban iOS har yanzu yana da daɗi, babban bambanci shine cewa lokacin da kuke haɓakawa don iOS kun kasance kamar “Mai Haɓaka Apple” don haka zaku iya wasa tare da mafi kyawu. Sabbin abubuwa kamar Apple Watch, tvOS har ma da yin hulɗa tare da sabbin firikwensin waya abu ne mai daɗi…

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau