Amsa mai sauri: Menene mafi kyawun aikace-aikacen rubutun hannu don Android?

Zaɓi zaɓin Saituna. A gefen hagu na allon, zaɓi Cire komai kuma sake shigar da Windows. A kan "Sake saita PC ɗinku", danna Next. A kan allon "Shin kuna son tsaftace kullun ku", zaɓi Kawai cire fayiloli na don yin saurin gogewa ko zaɓi Tsabtace faifan don share duk fayiloli.

Menene mafi kyawun rubutun hannu zuwa aikace-aikacen rubutu don Android?

11 Mafi kyawun Rubutun Hannu Zuwa Aikace-aikacen Rubutu don Android & iOS

  • Alƙalami don bugawa - Maida rubutun hannu zuwa rubutu.
  • PenReader.
  • Shigar da Rubutun Hannu na Google.
  • Tsanani.
  • Rubutun Scanner [OCR]
  • INKredible - Bayanin Rubutun Hannu.
  • MyScript Nebo.
  • MetaMoJi Note.

Menene app ɗin rubutun hannu akan Android?

Rubutun hannu na Handwriting (kyauta)



Google Handwriting Input, aikace-aikacen Android-kawai, yana fassara rubutunku kai tsaye akan allo yayin da kuke rubutu. Bayan shigar da ƙa'idar, kuna samun ƴan fafuna na saitin inda za ku iya zaɓar yarenku da maɓallin madannai na zaɓi, wanda zai ba ku damar amfani da kayan aiki tare da sauran ƙa'idodin shigar da rubutu.

Akwai app da ke juya rubutu zuwa rubutun hannu?

Marubuci Hannu zai taimake ka ka ƙirƙiri ingantaccen fassarar rubutu na dijital da canza shi zuwa hangen rubutun hannu. Ta hanyar haɗa nau'i-nau'i da saitunan, zaka iya ƙirƙirar aiki na musamman da sauƙi kuma cimma matsakaicin sakamako. … Ƙirƙiri teburi a cikin Kalma, canja wurin hotuna, kuma za mu yi kwafin rubutun hannu don kowane girman takarda!

Ta yaya zan iya canza rubutun hannu zuwa rubutu a wayar hannu?

Mun gwada shida mafi kyawun kayan aikin OCR don canza rubutun hannu zuwa rubutu.

  1. Microsoft OneNote. Kasancewa: Windows, Mac, Yanar gizo, iOS, da Android. …
  2. Google Drive da Google Docs. Google yana da ƴan kayan aikin da za su iya juyar da rubutun hannu zuwa rubutu, kuma da alama kun riga kun samo su. …
  3. Sauƙaƙan OCR. …
  4. OCR akan layi. …
  5. TopOCR. …
  6. OCR.

Shin Google zai iya ci gaba da canza rubutun hannu zuwa rubutu?

Idan kai mutum ne mai son yin rubutu a Keep maimakon rubutu, Google ya aiwatar da hanyar canza rubutun hannunka zuwa rubutu. … Matsa shi idan kun gama zane kuma za ta yi ƙoƙarin maida kowace kalma da take gani zuwa ainihin rubutu.

Shin GoodNotes 5 zai iya canza rubutun hannu zuwa rubutu?

Ko da yake GoodNotes ba a gina shi da farko don buga rubutu da madannai ba, za ka iya canza rubutun hannunka zuwa rubutun da aka buga: Zaɓi Kayan aikin Lasso daga mashaya. Kewaya rubutun hannu da kuke son musanyawa. Matsa kan zaɓi kuma matsa Mai da.

Shin Samsung Notes suna da kin amincewa da dabino?

Layin na'urorin Galaxy Note har yanzu yana da wannan fasalin, kayan aikin da babu wata waya da ke cirewa sosai - S Pen stylus. Domin ba alƙalami mai sauƙi ba ne, a zahiri yana aiki da shi Wacom fasaha don ƙin yarda da dabino da hankali don matakan matsa lamba 4096.

Shin squid yana canza rubutun hannu zuwa rubutu?

Squid Squid app ne na wayar hannu wanda zai juya na'urarka zuwa takarda inda kake zai iya rubuta komai kana bukatar ka tuna ko yi da amfani da alkalami da goge da yatsunsu.

Shin akwai wani sanannen app don Android?

Babu sanarwa ga Android amma akwai yalwar hanyoyin da ke da irin wannan aiki. Mafi kyawun madadin Android shine Microsoft OneNote, wanda kyauta ne.

Shin Google yana ci gaba da dainawa?

Google zai kawo karshen tallafi ga Google Keep Chrome app a watan Fabrairu 2021. Ana matsar da app ɗin zuwa Google Keep on the Web, daga inda har yanzu ana iya samun dama ga shi. Wannan wani bangare ne na dogon shiri na kamfanin na kashe duk manhajojin Chrome. … Samun damar Ci gaba akan allon kulle Chrome OS shima ba zai sake kasancewa ba.

Shin ra'ayi kyauta ne don amfani?

Tunani yana da kyauta don amfani da shi har abada. Tsarin Keɓaɓɓen cikakken kyauta ne don amfanin mutum ɗaya. Shirin Ƙungiya yana da gwaji kyauta tare da iyakacin shinge 1,000, fiye da isa don gwada Magana tare da ƙungiyar ku kafin haɓakawa.

Menene mafi kyawun bayanin kula kyauta?

10 Mafi Kyau Kyauta na ɗaukar Apps

  1. Ra'ayi. Ɗaya daga cikin mafi sauƙi kuma ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ɗaukar bayanin kula a kasuwa, Notion yana taimaka muku mafi kyawun tsara rayuwar ku da ƙwararru. …
  2. Evernote. ...
  3. OneNote. …
  4. Apple Notes. …
  5. Google Keep. …
  6. Daidaitaccen Bayanan kula. …
  7. Slite. …
  8. Typora
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau