Amsa mai sauri: Ta yaya zan kashe makirufo ta akan Windows 8?

Shin Windows 8 na da ginannen makirufo?

Idan kana kan kwamfutar tafi-da-gidanka, Wataƙila za ku sami makirufo da aka riga aka gina a cikin kwamfutarku; duk da haka, har yanzu kuna iya toshe mafi inganci. Danna-dama ɗaya daga cikin makirufonin daga lissafin, kuma tabbatar cewa an duba "Nuna naƙasasshen na'urorin".

Ta yaya zan kunna makirufo ta a kwamfutar tafi-da-gidanka ta Windows 8?

Da fatan za a bi matakan da ke ƙasa don kunna makirufo.

  1. Je zuwa "Control Panel".
  2. Canja zuwa kallon "Babban gunki" (danna kan kusurwar dama a cikin iko don canza ra'ayi).
  3. Danna "Sauti" icon.
  4. A cikin sabon windows danna kan shafin Rikodi kuma danna dama a cikin taga kuma danna Nuna na'urori masu rauni.

Me yasa makirufona baya aiki windows 8?

Bi waɗannan matakan don duba wannan: a) Dama danna gunkin ƙara kuma zaɓi "Na'urorin Rikodi". b) Yanzu, dama danna kan komai a sarari kuma zaɓi, "Nuna katse na'urorin" da "Nuna nakasassu na'urorin". c) Zaɓi "Microphone" kuma danna "Properties" kuma a tabbatar an kunna makirufo.

Ta yaya zan gyara makirufo ta akan windows 8?

Mataki 1: Buɗe Control Panel daga madaidaicin ayyuka kamar yadda muka ambata a baya. Mataki 2: Buga Matsala a cikin sashin bincike sannan ka danna Shirya matsala. Mataki 3: Yanzu danna kan Shirya rikodin rikodin sauti. Mataki 4: A cikin windows da za su tashi, danna Next don fara aikin gyara matsala.

Ta yaya zan gwada makirufo ta akan Windows 8?

Gwada Makirifon na kai



Rubuta "mai rikodin sauti" a kan Fara allon sannan danna "Sound Recorder" a cikin jerin sakamako don kaddamar da app. Danna maɓallin "Fara Rikodi" sannan kuyi magana cikin makirufo. Idan kun gama, danna maɓallin “Tsaya Rikodi” kuma adana fayil ɗin mai jiwuwa a kowace babban fayil.

Ta yaya zan kunna makirufo akan kwamfutar tafi-da-gidanka?

3. Kunna makirufo daga Saitunan Sauti

  1. A kusurwar dama na menu na windows Dama Danna kan gunkin Saitunan Sauti.
  2. Gungura sama kuma zaɓi Na'urorin Rikodi.
  3. Danna Rikodi.
  4. Idan akwai na'urorin da aka jera Dama Danna kan na'urar da ake so.
  5. Zaɓi kunna.

Ta yaya zan kunna belun kunne akan Windows 8?

A cikin sabon windows danna kan shafin "Playback" kuma danna dama a cikin taga kuma danna Nuna na'urori masu rauni. 4. Yanzu duba idan an jera belun kunne a can kuma daidai danna shi kuma zaɓi kunna.

Ta yaya zan cire sautin makirufo na akan Windows 8?

Amsa (6) 

  1. a. A gefen dama na dama na Task Bar, danna dama akan alamar lasifikar kuma zaɓi Sauti.
  2. b. A cikin Shafin Rikodi, danna-dama akan makirufo kuma zaɓi A kashe.
  3. c. Danna Ok.
  4. d. Idan akwai fiye da ɗaya, musaki duka.
  5. a. ...
  6. b. ...
  7. vs. …
  8. d.

Ta yaya zan duba saitunan makirufo na?

Dama danna gunkin lasifikar kuma zaɓi “Buɗe Saitunan Sauti.” 3. Gungura ƙasa zuwa "Input." Windows za ta nuna maka wace makirufo a halin yanzu tsoho ne - a wasu kalmomi, wanda yake amfani da shi a yanzu - da kuma mashaya shuɗi mai nuna matakan ƙarar ku. Gwada yin magana cikin makirufo.

Me yasa makirufo na baya aiki?

Lokacin da kuka lura cewa makirufo na wayarku ya daina aiki, abu na farko da yakamata kuyi shine don sake kunna na'urarka. Yana iya zama ƙaramin batu, don haka sake kunna na'urarka zai iya taimakawa wajen gyara matsalar makirufo.

Ta yaya zan kashe makirufo ta har abada?

Yadda ake kashe makirufo

  1. Danna maɓallin Fara dama.
  2. Danna Mai sarrafa na'ura.
  3. Danna kibiya mai zazzagewa kusa da abubuwan da aka shigar da sauti da kayan aiki.
  4. Danna-dama na Marufo na ciki - wannan lakabin na iya canzawa dangane da kayan aikin da kuke da shi a cikin PC ɗin ku.
  5. Danna Kashe.
  6. Danna Ee.

Ta yaya zan san abin da app ke amfani da makirufo ta?

Na gaba, je zuwa sashin "Privacy". Zaɓi “Manjan izini.” Manajan izini yana lissafin duk wasu izini daban-daban waɗanda ƙa'idodin za su iya shiga. Wadanda muke sha'awar su ne "Kyamara" da "Microphone." Matsa ko ɗaya don ci gaba.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau