Amsa mai sauri: Shin Windows 10 yana da software na kyamarar gidan yanar gizo?

Windows 10 yana da app mai suna Kamara wanda zai baka damar amfani da kyamarar gidan yanar gizon ku don yin rikodin bidiyo da ɗaukar hotuna. Tabbas yana da kyau fiye da samun saukar da kayan leken asiri/ software na rikodi na kyamarar yanar gizo na ɓangare na uku.

Ta yaya zan yi amfani da kyamarar gidan yanar gizona akan Windows 10?

Don buɗe kyamarar gidan yanar gizonku ko kamara, zaɓi maɓallin Fara, sannan zaɓi Kamara a cikin jerin aikace-aikacen. Idan kana son amfani da kyamarar a cikin wasu aikace-aikacen, zaɓi maɓallin Fara, zaɓi Saituna > Sirri > Kamara, sannan kunna Bari apps suyi amfani da su. kamara ta.

Shin Windows na da ginanniyar manhajar kyamarar gidan yanar gizo?

Bincika amsoshi a cikin al'ummar Microsoft



Idan PC ɗinka yana da ginannen kyamarar ko kyamarar gidan yanar gizo da aka haɗa, zaka iya amfani da app na Kamara don ɗaukar hotuna da bidiyo. Don nemo aikace-aikacen kamara, zaɓi Fara > Kamara. … Zai buɗe don nuna ƙarin bayani game da amfani da kyamarar ku ko kyamarar gidan yanar gizo.

Ta yaya zan kunna ginanniyar kyamarar gidan yanar gizona akan Windows 10?

A: Don kunna ginanniyar kyamara a cikin Windows 10, kawai rubuta "kamara" a cikin Windows search bar kuma nemo "Settings.” A madadin, danna maɓallin Windows da "I" don buɗe saitunan Windows, sannan zaɓi "Privacy" kuma nemo "Kyamara" a gefen hagu.

Ta yaya zan zuƙon kyamarar gidan yanar gizona akan Windows 10?

Yadda ake zuƙowa kyamarar gidan yanar gizon ku a cikin app ɗin kamara daga Windows 10. Duk a cikin yanayin hoto da bidiyo, app ɗin kamara yana ba ku damar zuƙowa kyamarar gidan yanar gizon ku ko waje. Don yin haka, danna ko danna maɓallin Zuƙowa kuma yi amfani da madaidaicin nuni don daidaita matakin zuƙowa na kyamarar gidan yanar gizon.

Ta yaya zan shigar da direbobin kyamarar gidan yanar gizo Windows 10?

Yadda ake sabunta direban kyamara ta amfani da Manajan Na'ura

  1. Bude Saituna.
  2. Danna kan Sabuntawa & tsaro.
  3. Danna zaɓin Duba zaɓin sabuntawa na zaɓi. Source: Windows Central.
  4. Ƙarƙashin sashin “Sabuntawa Direba”, zaɓi sabon sabuntawar direba don kyamarar gidan yanar gizo.
  5. Danna maɓallin Zazzagewa kuma shigar. Source: Windows Central.

Kuna buƙatar software don kyamarar gidan yanar gizo?

Kyamarar gidan yanar gizo na tsaye suna zuwa tare da software a kan diski cewa kana buƙatar sanyawa akan kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutar tafi-da-gidanka kafin ka iya kunnawa da amfani da kyamarar gidan yanar gizon. Idan ba ku da diski ɗin shigarwa na kyamarar gidan yanar gizo, zazzage shi daga sashin tallafi na gidan yanar gizon masana'anta.

Menene mafi kyawun kyamarar gidan yanar gizon kyauta don Windows 10?

Wannan shine jerin mafi kyawun software na kyamarar gidan yanar gizon kyauta don Windows 10.

  • Farashin Logitech.
  • CYBERLINK YOUCAM.
  • Da yawaCam.
  • SplitCam.
  • Bandicam.
  • NCH ​​– Software Ɗaukar Bidiyo.
  • YAWCAM.
  • Windows Kamara.

Menene mafi kyawun kyamarar gidan yanar gizo don PC?

Mafi kyawun Software na Gidan Yanar Gizo don Windows 10 a cikin 2021

  • Kyauta da sauƙi: Windows Kamara.
  • A zahiri sihiri: NVIDIA Watsawa.
  • Kundin fasali: Cyberlink YouCam 9.
  • Don kyamarori na Logitech: Logitech Capture.
  • Pro app: Ɗaukar Bidiyo na halarta na farko.
  • Yi amfani da ko'ina: Gidan wasan yara na Gidan Yanar Gizo.
  • Masu watsa ruwa da masu ƙirƙira: OBS Studio.
  • Kyakkyawar blurry: XSplit Vcam.

Me yasa kyamarar yanar gizo ba ta aiki Windows 10?

Babban dalilin shine yawanci rashin jituwa, tsohuwa, ko lalatacciyar software na direba. Hakanan yana iya kasancewa kyamarar gidan yanar gizon tana kashe a cikin Manajan Na'ura, app ɗin Saituna, ko BIOS ko UEFI. A cikin Windows 10, ana iya daidaita batun "cam ɗin gidan yanar gizon baya aiki" ta amfani da zaɓin tsarin da ke sarrafa amfani da kyamarar gidan yanar gizo don aikace-aikacenku.

Ta yaya zan kunna kyamarar gidan yanar gizona a cikin Mai sarrafa na'ura?

Zaɓi Fara , shigar da mai sarrafa na'ura, sannan zaɓi shi daga sakamakon bincike. Nemo kyamarar ku a ƙarƙashin Kyamara, na'urorin hoto ko Sauti, bidiyo da masu sarrafa wasa. Idan ba za ka iya nemo kyamararka ba, zaɓi Menu Aiki, sannan zaɓi Scan don canje-canje na hardware.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau