Tambaya: Yadda za a kawar da Beta Ios 11?

Yadda ake sabunta zuwa hukuma iOS 13 saki akan beta kai tsaye akan iPhone ko iPad

  • Kaddamar da Saituna app a kan iPhone ko iPad.
  • Matsa Janar.
  • Matsa Bayanan martaba.
  • Matsa iOS Beta Profile Software.
  • Matsa Cire Bayanan martaba.
  • Shigar da lambar wucewar ku idan an buƙata kuma danna Share sau ɗaya.

4 kwanaki da suka wuce

Ta yaya zan cire beta daga iPhone ta?

Kaddamar da Saituna app, matsa a kan Gaba ɗaya, sannan Profile & Management Device. Zaɓi Profile ɗin Software na Beta na iOS, sannan danna Share. Tabbatar cewa kuna son cire bayanan martaba, kuma kun gama.

Ta yaya zan kawar da iOS 12 beta?

Yadda ake barin iOS 12 Jama'a Beta ko iOS 12 Developer Beta akan iPhone ko iPad

  1. Bude "Settings" app a cikin iOS.
  2. Je zuwa "General" sa'an nan kuma gungura duk hanyar ƙasa kuma danna kan "Profile" (ya kamata a ce 'iOS 12 Beta Software Profile' kusa da shi)
  3. Matsa kan "iOS 12 Beta Profile Software"

Ta yaya zan rage iOS beta?

Sauke daga iOS 12 beta

  • Shigar da yanayin farfadowa ta hanyar riƙe maɓallin Power da Home har sai iPhone ko iPad ɗinka ya kashe, sannan ci gaba da riƙe maɓallin Gida.
  • Lokacin da ya ce 'Connect to iTunes', yi daidai da cewa - toshe shi a cikin Mac ko PC da kuma bude up iTunes.

Ta yaya zan share bayanin martaba na iOS 11 beta?

Zaɓi "IOS Beta Software Profile-Apple Inc". Mataki 4: Ya kamata ka ga wani zaɓi don share bayanin martaba a cikin taga na gaba. Matsa kan “Share Profile” sannan shigar da lambar wucewar na’urar don tabbatar da cewa abin da kuke son yi ke nan.

Ta yaya zan cire iOS?

Yadda za a Share iOS Update a kan iPhone / iPad (Har ila yau Aiki don iOS 12)

  1. Bude Saituna app a kan iPhone kuma je zuwa "General".
  2. Zaɓi "Storage & iCloud Amfani".
  3. Je zuwa "Sarrafa Ma'aji".
  4. Gano wuri da m iOS software update da kuma matsa a kan shi.
  5. Matsa "Share Update" kuma tabbatar da cewa kana son share sabuntawa.

Menene cikakken shirin beta yake nufi?

Sigar Beta yana nufin yana cikin lokacin gwaji kuma akwai iyakataccen adadin mutane da ke amfani da shi saboda yana buƙatar zama gwajin sarrafawa. Misali ina son mutane 100 ne kawai su zama masu gwajin beta. Sannan mutum 100 ne kawai ke iya saukewa. Idan mutum na 101 ya yi ƙoƙarin saukewa, ya sami beta cikakken kuskure.

Ta yaya zan bar shirin beta?

Don daina zama mai gwajin beta:

  • Ziyarci shafin ficewa shirin gwaji. Wataƙila dole ne ka shiga cikin Asusun Google ɗin ku.
  • A ƙarƙashin "Bar shirin gwaji," zaɓi Bar shirin.
  • Sabunta zuwa sabuwar sigar Google app don Android lokacin da yake samuwa. Ana fitar da sabon siga kusan kowane mako 3.

Zan iya rage iOS?

Ba rashin hankali ba, Apple baya ƙarfafa ragewa zuwa sigar iOS ta baya, amma yana yiwuwa. A halin yanzu sabobin Apple har yanzu suna sanya hannu kan iOS 11.4. Ba za ku iya komawa baya ba, da rashin alheri, wanda zai iya zama matsala idan an yi madadin ku na baya-bayan nan yayin gudanar da tsohuwar sigar iOS.

Ta yaya zan rage daga iOS 12 zuwa IOS 11 ba tare da kwamfuta ba?

Duk da haka, za ka iya har yanzu downgrade zuwa iOS 11 ba tare da wariyar ajiya, kawai za ku fara da mai tsabta Slate.

  1. Mataki 1 Kashe 'Find My iPhone'
  2. Mataki 2 Zazzage fayil ɗin IPSW don iPhone ɗinku.
  3. Mataki 3 Haša Your iPhone zuwa iTunes.
  4. Mataki 4 Shigar iOS 11.4.1 a kan iPhone.
  5. Mataki 5 Mayar da Your iPhone daga Ajiyayyen.

Ta yaya zan rage iOS?

Don saukar da iOS 12 zuwa iOS 11.4.1 kuna buƙatar saukar da IPSW daidai. IPSW.me

  • Ziyarci IPSW.me kuma zaɓi na'urar ku.
  • Za a kai ku zuwa jerin nau'ikan iOS Apple har yanzu yana sa hannu. Danna kan sigar 11.4.1.
  • Zazzage kuma adana software a kan tebur ɗin kwamfutarka ko wani wurin da za ku iya samun ta cikin sauƙi.

Ta yaya zan koma tsohuwar sigar iOS?

Danna ka riƙe maɓallin "Shift", sannan danna maɓallin "Maida" a cikin ƙasan dama na taga don zaɓar fayil ɗin iOS da kake son mayar da shi. Zaɓi fayil ɗin don sigar iOS ɗinku ta baya daga babban fayil ɗin "Sabunta Software na iPhone" da kuka shiga cikin Mataki na 2. Fayil ɗin zai sami tsawo na ".ipsw".

Za ku iya rage darajar zuwa iOS mara sa hannu?

Anan ga jagorar mataki-mataki akan yadda ake dawo da firmware na iOS wanda ba a sanya hannu ba kamar iOS 11.1.2 wanda za'a iya rushewa. Don haka ikon haɓakawa ko rage darajar zuwa sigar firmware na iOS mara sa hannu na iya zama da amfani sosai idan kuna son yantad da iPhone, iPad ko iPod touch.

Me zai faru idan kun cire bayanin martabar beta na iOS?

Matsa maɓallin "Share Profile", sannan shigar da lambar wucewar na'urar kuma tabbatar da cewa kuna son share bayanan beta daga na'urar. Maimaita tare da sauran bayanan bayanan beta kamar yadda ake so (wataƙila betas app na mutum ɗaya) Fita daga Saituna kamar yadda aka saba, na'urar ba za ta ƙara samun ɗaukakawar software na Beta na iOS na gaba ba.

Me zai faru idan kun share bayanan beta na iOS?

Matsa Share Profile. Idan an tambayeka, shigar da lambar wucewar na'urarka, sannan ka matsa Share. Da zarar an share bayanin martaba, na'urar ku ta iOS ba za ta ƙara karɓar beta na jama'a na iOS ba. Lokacin da aka fito da sigar kasuwanci ta gaba ta iOS, zaku iya shigar da ita daga Sabunta Software.

Ta yaya zan share bayanin martaba na iOS?

Don cire bayanan martaba a cikin iOS:

  1. A kan iOS na'urar, bude Saituna> Gaba ɗaya.
  2. Gungura zuwa ƙasa kuma buɗe Bayanan martaba. Idan baku ga sashin “Profiles” ba, baku da shigar da bayanan martaba.
  3. A cikin sashin “Profiles”, zaɓi bayanin martabar da kake son cirewa sannan ka matsa Cire Bayanan martaba.

Ta yaya zan soke sabuntawar iOS?

Yadda ake juyar da iPhone zuwa Sabuntawa ta baya

  • Zazzagewa kuma shigar da sigar iOS wacce kuke son komawa ta amfani da hanyoyin haɗin da ke cikin sashin Albarkatun.
  • Haɗa iPhone zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na USB data haɗa.
  • Haskaka iPhone ɗinku a cikin jerin ƙarƙashin Na'urorin da ke kan shafin hagu.
  • Bincika zuwa wurin da kuka adana firmware na iOS.

Ta yaya zan cire sabunta software?

Yadda ake cire sabunta software da aka sauke

  1. 1) A kan iPhone, iPad, ko iPod touch, je zuwa Saituna kuma matsa Gaba ɗaya.
  2. 2) Zaži iPhone Storage ko iPad Storage dangane da na'urarka.
  3. 3) Gano wuri da iOS software download a cikin jerin da kuma matsa a kan shi.
  4. 4) Zaɓi Share Update kuma ka tabbatar kana son goge shi.

Ta yaya zan sami iOS beta?

Yadda ake samun beta na jama'a

  • Danna Yi rajista akan shafin Apple Beta kuma yi rijista tare da ID na Apple.
  • Shiga cikin Shirin Software na Beta.
  • Danna Shigar da na'urar iOS.
  • Jeka zuwa beta.apple.com/profile akan na'urarka ta iOS.
  • Saukewa kuma shigar da bayanin martaba.

Menene sakin beta?

sigar beta. An riga an fitar da software wanda aka bai wa gungun masu amfani don gwadawa ƙarƙashin yanayi na gaske. Sifofin Beta sun wuce cikin gida na gwajin alpha kuma gabaɗaya suna kusa da kamanni, ji da aiki zuwa samfurin ƙarshe; duk da haka, canje-canjen ƙira yakan faru a sakamakon haka.

Menene shirin beta?

A cikin haɓaka software, gwajin beta shine kashi na biyu na gwajin software wanda a cikinsa samfurin masu sauraron da aka nufa ke gwada samfurin. Beta shine harafi na biyu na haruffan Girkanci. Asali, kalmar gwajin alpha tana nufin matakin farko na gwaji a cikin tsarin haɓaka software.

Shin iOS beta ba ya da garanti?

A'a, shigar da software na beta na jama'a baya ɓata garantin kayan aikin ku. Jailbreaking yana shiga na'urar. Ba satar fasaha ba ne a cikin kanta, amma zai ɓata garantin ku, kuma Apple ba zai rasa nasaba da na'urar ku ba bayan haka.

Zan iya rage iOS 12 zuwa 11?

Har yanzu akwai sauran lokacin da za ku rage darajar daga iOS 12/12.1 zuwa iOS 11.4, amma ba zai daɗe ba. Lokacin da aka saki iOS 12 ga jama'a a watan Satumba, Apple zai daina sanya hannu kan iOS 11.4 ko wasu abubuwan da suka gabata, sannan ba za ku iya rage darajar zuwa iOS 11 ba.

Ta yaya zan iya rage darajar daga iOS 12 zuwa IOS 11.4 ba tare da rasa bayanai ba?

Sauƙaƙan Matakai don Rage iOS 12 zuwa iOS 11.4 ba tare da Rasa Bayanai ba

  1. Mataki 1.Install da Kaddamar iOS System farfadowa da na'ura a kan PC ko Mac.
  2. Boot iPhone cikin farfadowa da na'ura ko DFU yanayin.
  3. Mataki 3.Select Device Model kuma zazzage iOS 11.4 Firmware.
  4. Mataki 4.Begin Shigar iOS 11.4 a kan iPhone da kuma mayar da shi Back to Al'ada.

Ta yaya zan iya downgrade ta iPhone Ba tare da iTunes?

Matakai zuwa Downgrade iPhone / iPad iOS ba tare da iTunes

  • Mataki 1: Download kuma shigar iRevert Downgrader, sa'an nan danna "A yarda" don ci gaba.
  • Mataki 2: Zaži iOS version kana so ka sauke zuwa, sa'an nan danna "Next".

Shin iOS na iya lalata beta na wayarka?

Akwai damar zai iya bata wayarka. Za a sami kurakurai da sauran kurakurai - wani ɓangare na dalilin da Apple ke fitar da software na beta na jama'a shine don mutane masu amfani da wayoyin su a rayuwa za su iya ganowa da kuma taimakawa buguwa kafin fitowar hukuma.

Ta yaya zan fita daga Mac Beta?

Yadda ake barin MacOS Beta & Dakatar da Sabunta Software Beta

  1. Je zuwa menu na Apple kuma zaɓi "Preferences System"
  2. Zaɓi "App Store" daga zaɓin zaɓin zaɓi.
  3. Nemo sashin abubuwan da ake so na App Store wanda ke cewa "An saita kwamfutarka don karɓar sabuntawar software na beta" sannan danna maɓallin "Change".

Ta yaya zan sami Apple beta update?

Domin shigar da na'urar 12.3 beta, za ku buƙaci ziyarci Sabuntawar Software akan iPhone ko iPad.

  • Kaddamar da Saituna daga Fuskar allo, matsa Gaba ɗaya, sannan danna Sabunta Software.
  • Da zarar sabuntawar ya bayyana, danna Zazzagewa kuma Shigar.
  • Shigar da lambar wucewar ku.
  • Matsa Yarda da Sharuɗɗa da Sharuɗɗa.
  • Taɓa Yarda kuma don tabbatarwa.

Hoto a cikin labarin ta "Flickr" https://www.flickr.com/photos/blmoregon/33296043501

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau