Yadda ake Share Takardu da Bayanai akan Iphone Ios 11?

iOS 11 yana Canza Abubuwa da Kyau

  • Duk da yake kana cikin Saituna> Gaba ɗaya> iPhone Storage, matsa a kan Saƙonni. Yanzu za ku iya ganin yawan sarari da duk fayilolin mai jarida na Saƙonnin ku ke ɗauka.
  • Matsa rukunin da kake son sarrafa.
  • Doke hagu akan wani fayil kuma matsa Share.

Ta yaya zan share takardu da bayanai daga iPhone ta?

Bi wadannan matakai:

  1. Matsa Saituna> Gaba ɗaya> Storage & iCloud Amfani.
  2. A cikin babban ɓangaren (Ajiye), matsa Sarrafa Adana.
  3. Zaɓi ƙa'idar da ke ɗaukar sarari da yawa.
  4. Dubi shigarwa don Takardu & Bayanai.
  5. Matsa Share App, sannan je zuwa App Store don sake saukewa.

Abin da ke kunshe a cikin takardu da bayanai akan iPhone?

Takaddun bayanai & bayanai akan iPhone sun haɗa da tarihin burauza, kukis, rajistan ayyukan, caches na hotuna da bidiyo, fayilolin bayanai da ƙari da apps ɗinku suka adana. Ba za ku iya share su kai tsaye ba sai in app a cikin Saituna, Gabaɗaya, Amfani yana da zaɓi na Gyara kamar Safari.

Ta yaya kuke share takardu da bayanai daga Imessage?

Don yin wannan, je zuwa Saituna> Gaba ɗaya> iPhone Storage> Saƙonni. Kuna ganin hoton duk fayilolin mai jarida na Saƙonninku ta nau'i kamar hotuna, bidiyo, GIF, da sauransu. Matsa abin da kuke son sarrafa. Sannan danna hagu akan fayil ɗaya sannan ka matsa Share.

Ta yaya zan share takardu da bayanai daga Safari?

Mataki 1: Share Safari cache

  • Bude Saituna app, kuma gungura ƙasa zuwa rukuni na biyar na zaɓuɓɓuka (tare da Kalmomin sirri & Asusu a saman). Matsa Safari a kasan wannan rukunin.
  • Sake gungura ƙasa kuma matsa 'Clear Tarihi da Bayanan Yanar Gizo'.
  • Matsa 'Clear History and Data'.

Ta yaya zan share takardu da bayanai daga iPhone 8 na?

Mataki 1: Je zuwa Saituna> Gaba ɗaya a kan iPhone 8, iPhone 8 Plus ko iPhone X. Mataki 2: Zabi iPhone Storage kuma za ka ga jerin your iPhone Apps da ajiya dauka da kowane App. Mataki na 3: Taɓa kan App ɗin da kuke son goge takardu da bayanai daga sannan danna Share App.

Ta yaya zan share takardu da bayanai akan WhatsApp iPhone?

Share fayilolin mai jarida a cikin WhatsApp. Bude WhatsApp Settings -> Data and Storage Use -> Storage Usage, zai jera duk WhatsApp chats. Shigar da tattaunawar ku kuma danna maɓallin "Sarrafa", zaku iya zaɓar Hotuna, GIFs, Bidiyo, Saƙonnin murya, Takardu, sannan danna "Clear" don share waɗannan fayilolin mai jarida da takaddun.

Ta yaya kuke share takardu da bayanai daga iCloud?

Share Takardu da Bayanan da aka adana a cikin iCloud

  1. Mataki 1: Je zuwa Saituna> Apple ID> iCloud> Sarrafa Storage.
  2. Mataki na 2: Takaddun ku da amfani da bayanan an jera su ta aikace-aikacen da ke amfani da mafi yawan ajiya ga waɗanda ke amfani da ƙarami.
  3. Mataki 3: Matsa a kan app ga abin da kake son share takardu da bayanai da aka adana a iCloud.

Menene takardu da bayanai akan iCloud?

Bude Saituna kuma je zuwa "iCloud" Taɓa kan "Storage & Ajiyayyen" sannan danna "Sarrafa Adana" Duba ƙarƙashin "Takardu & Bayanai" don ganin waɗanne aikace-aikacen ke da takaddun iCloud - lura cewa duka iOS da OS X apps suna adana takardu a cikin iCloud a gani a nan. Matsa kowane app don ganin takamaiman takaddun da aka adana a cikin iCloud.

Shin iMessage ta atomatik yana sharewa?

iMessage yana baka damar cire saƙonni ta atomatik bayan saita lokaci. Ta wannan hanyar, zaku iya kwato sarari ba tare da tunawa don share komai da hannu da kanku ba. Matsa Ajiye Saƙonni a ƙarƙashin sashin Tarihin Saƙon.

Ta yaya zan share iMessage data?

Na farko, bari mu rabu da duk wani da duk tsohon iMessages toshe up your ajiya.

  • Kaddamar da Saƙonni a kan iPhone ko iPad.
  • Matsa tattaunawar da ke ɗauke da hotunan da kake son gogewa.
  • Danna Cikakkun bayanai a saman dama.
  • Matsa ka riƙe ɗaya daga cikin hotunan da kake son gogewa a ƙarƙashin sashin Haɗe-haɗe.

Ta yaya kuke share haɗe-haɗe a cikin iMessage?

Gungura ƙasa har sai kun ga Haɗe-haɗe. Sannan zaku danna daya daga cikin hotunan har sai kun ga Kwafi, Share da ƙari sun bayyana. Danna Ƙari kuma zaɓi duk hotunan da kake son gogewa. Sannan zaku danna shudin shudin kwandon shara na hannun dama na hannun dama don goge su.

Ta yaya zan share takardu da bayanai daga hotuna?

Ɗayan aikace-aikacen da ke ɗaukar sarari da yawa shine Hotuna. Kuma yayin da Takardu da Bayanan su ainihin hotunanku ne, kuna iya share wasu daga cikinsu ba tare da rasa wani abu mai mahimmanci ba.

Don share waɗannan fayilolin, yi masu zuwa:

  1. Je zuwa Saituna> Safari.
  2. Matsa Share Tarihi da Bayanan Yanar Gizo.
  3. Matsa Share Tarihi da Bayanai.

Ta yaya kuke share takardu da bayanai daga Instagram?

Yadda ake share cache na Instagram akan iPhone

  • Bude "Settings" app a kan iPhone.
  • Je zuwa "General" sa'an nan kuma zuwa "iPhone Storage"
  • Jira duk bayanan ajiya don lodawa.
  • Gungura ƙasa don nemo lissafin app ɗin kuma nemo "Instagram", kusa da shi zai kasance jimlar girman ma'ajiyar da app ɗin ya ɗauka.
  • Danna "Instagram"
  • Danna "Delete App"

Ta yaya zan share bayanai daga Safari?

Share Kukis da Ajiyayyen Bayanai akan Mac

  1. Zaɓi Zaɓuɓɓuka daga menu na Safari ko riƙe maɓallin Umurni da maɓallin waƙafi a lokaci guda (Command+,).
  2. Jeka shafin Sirrin.
  3. Danna maballin Cire Duk Bayanan Yanar Gizo don cire duk bayanan gidan yanar gizon da aka adana, ko tsallake zuwa mataki na 5 don cire bayanai akan rukunin yanar gizo.

Ta yaya zan share fayilolin da aka sauke akan iPhone ta?

Ta hanyar cirewa, duk bayanai da fayilolin da ke cikin ƙa'idodin za a cire su kuma za a share abubuwan da aka zazzage su suma.

  • Je zuwa Saituna> Gaba ɗaya> Storage & iCloud Amfani> Sarrafa Storage.
  • Danna app kuma zaɓi Share App. Maimaita aikin akan wasu apps.
  • Je zuwa App Store don sake shigar da apps cikin sauƙi.

Ta yaya zan share fayiloli daga iPhone apps?

Share fayiloli daga Fayilolin app. Zaɓi fayilolin da ba ku so kuma ku matsa Share ko . Idan kun share fayiloli daga babban fayil ɗin iCloud Drive akan na'ura ɗaya, suna gogewa akan sauran na'urorin ku kuma. iCloud Drive yana cire fayilolin daga kowace na'ura da aka sanya ku tare da ID ɗin Apple iri ɗaya.

Menene ɗaukar sarari da yawa akan iPhone ta?

An zana ma'ajiyar na'urar ku akan grid yana nuna abin da ke ɗaukar sarari. Idan ka gungura ƙasa zuwa ƙa'idodin ka, za ka ga, jera su ta girman, ƙa'idodin da ke ɗaukar mafi sarari akan na'urarka.

Yadda ake duba ma'ajiyar ajiyar ku ta iPhone ko iPad

  1. Bude aikace-aikacen Saitunan.
  2. Matsa Janar.
  3. Matsa iPhone [ko iPad] Ma'aji.

Ta yaya zan share hotuna daga iPhone amma ba iCloud?

Taɓa iCloud. Matsa Hotuna. A ƙarƙashin Hotuna, zaku iya zamewa mai sauyawa don kashe Laburaren Hoto na iCloud. Don kawar da iCloud Photo Library a kan dukkan na'urorin ku, bi matakai #1 zuwa #3, amma sai ku je zuwa iCloud Storage> Sarrafa Storage> iCloud Photo Library, sa'an nan zabi Disable kuma Share.

Ta yaya zan kunna takardu da bayanai?

Mataki 1: Bude Saituna kuma matsa a kan iCloud sashe kuma zaɓi iCloud Drive. iCloud Drive yana ba apps damar adana takardu da bayanai zuwa Drive, waɗanda za'a iya samun dama ga kowane lokaci akan wasu na'urorin iOS (8+) ko OS X (Yosemite ko mafi girma).

Ta yaya zan 'yantar da wasu daga cikin iCloud ajiya?

Zaɓi waɗanne aikace-aikacen da za ku yi ajiya

  • Je zuwa Saituna> [sunan ku]> iCloud.
  • Idan kuna amfani da iOS 11 ko kuma daga baya, matsa Sarrafa Adana> Ajiyayyen.
  • Matsa sunan na'urar da kake amfani da ita.
  • Ƙarƙashin Zaɓi Data don Ajiyewa, kashe duk wani aikace-aikacen da ba kwa son a yi wa baya.
  • Zaɓi Kashe & Share.

Hoto a cikin labarin ta "Picryl" https://picryl.com/media/piano-studies-first-grade-book-3-9

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau