Tambaya: Yadda ake Ƙirƙirar Ios App?

Ƙirƙirar Farkon IOS App

  • Mataki 1: Samu Xcode. Idan kuna da Xcode, kuna iya tsallake wannan matakin.
  • Mataki 2: Buɗe Xcode & Saita Aikin. Bude Xcode.
  • Mataki 3: Rubuta Lambar.
  • Mataki 4: Haɗa UI.
  • Mataki 5: Shigar da App.
  • Mataki na 6: Yi Wasu Nishaɗi ta Ƙara Abubuwan Tsare-tsare.

Qt Framework (C++ da Qml): Ana iya rubuta aikace-aikace a cikin Windows ko Linux sannan an gina aikace-aikacen iOS tare da XCode akan OS X. Unity3D (C #, UnityScript, da Boo): Kuna iya haɓaka akan Windows kuma don gina iOS akan kowane ɗayan. dandamali kuna samar da aikin XCode.Don haka bari mu gano yadda zaku iya haɓaka aikace-aikacen iOS akan Windows PC!

  • Yi amfani da VirtualBox kuma Sanya macOS akan Windows PC ɗin ku.
  • Hayar Mac a cikin Cloud.
  • Gina naku "Hackintosh"
  • Haɓaka IOS Apps akan Windows Tare da Kayan aikin Cross-Platform.
  • Samu Mac na Hannu na Biyu.
  • Code tare da Sandbox Swift.

Don zazzage sabuwar sigar Xcode

  • Bude app Store akan Mac ɗinku (ta tsohuwa yana cikin Dock).
  • A cikin filin bincike a kusurwar sama-dama, rubuta Xcode kuma danna maɓallin Komawa.
  • Danna Get sannan ka danna Install App.
  • Shigar da Apple ID da kalmar sirri lokacin da ya sa.

2. iPhone / iPad (iOS) app ci gaba da Buga to iTunes Store

  • Samu Mac Mini ko Mac Machine.
  • Ƙirƙiri Account Developer akan Apple kyauta.
  • Bayan shiga asusun mai haɓakawa zaku iya zazzage fayil ɗin .dmg na Xcode IDE.
  • biya $99 don buga apps akan iTunes.
  • ƙirƙiri takaddun shaida don haɓakawa / rarrabawa akan asusun apple ɗin ku.

WiziApp yana shirye don ƙirƙirar ƙa'idar yanar gizo ta HTML5 da zarar an shigar da plugin ɗin. Ana iya kunna wannan ƙa'idar yanar gizo ga kowane maziyartan rukunin yanar gizo ta amfani da na'urar hannu. Don ƙirƙirar aikace-aikacen wayar hannu na asali don Android da iOS, kuna buƙatar biyan kuɗin sabis ɗin Pro ɗin su - $ 299 / shekara don ko dai iOS ko Android, ko $ 499 duka biyu. Ƙirƙiri sabon aikin kuma ja SOCameraManager.framework zuwa babban fayil ɗin Tushen. aikin ku. Sa'an nan, Je zuwa ga manufa manufa, danna kan "Gina Saituna" tab, da kuma Add "SOCameraManager.framework" to Embed Binaries a cikin app ta Gaba ɗaya saitin. 2. Ƙirƙiri UI/UX don kyamarar al'ada.

Yaya kuke tsara aikace-aikacen iOS?

Apple's IDE (Integrated Development Environment) na Mac da iOS apps shine Xcode. Yana da kyauta kuma zaka iya sauke shi daga shafin Apple. Xcode shine keɓantaccen hoto wanda zaku yi amfani da shi don rubuta ƙa'idodi. Haɗe da shi kuma duk abin da kuke buƙatar rubuta lambar don iOS 8 tare da sabon yaren shirye-shiryen Swift na Apple.

Ta yaya zan yi aikace-aikacen iOS mai sauƙi?

Gina Basic UI

  1. Ƙirƙiri aiki a cikin Xcode.
  2. Gano makasudin mahimman fayilolin da aka ƙirƙira tare da samfurin aikin Xcode.
  3. Buɗe kuma canza tsakanin fayiloli a cikin aikin.
  4. Gudanar da app a cikin iOS Simulator.
  5. Ƙara, motsawa, da kuma daidaita abubuwan UI a cikin allon labari.
  6. Shirya halayen abubuwan UI a cikin allon labari ta amfani da mai duba Halaye.

Ta yaya zan iya ƙirƙirar nawa app?

Ba tare da ɓata lokaci ba, bari mu ga yadda ake gina app daga karce.

  • Mataki 0: Fahimtar Kanku.
  • Mataki 1: Zaɓi Ra'ayi.
  • Mataki na 2: Ƙayyadaddun Ayyukan Ayyuka.
  • Mataki na 3: Zane App ɗin ku.
  • Mataki 4: Shirya Gudun UI na App ɗin ku.
  • Mataki 5: Zana Database.
  • Mataki 6: UX Wireframes.
  • Mataki 6.5 (Na zaɓi): Zana UI.

Ta yaya zan ƙirƙiri app?

Matakai guda 9 don yin app sune:

  1. Tsara tunanin app ɗin ku.
  2. Yi wasu bincike na kasuwa.
  3. Ƙirƙiri izgili na app ɗin ku.
  4. Yi ƙirar ƙirar app ɗin ku.
  5. Gina shafin saukar da app ɗin ku.
  6. Yi app ɗin tare da Xcode da Swift.
  7. Kaddamar da app a cikin App Store.
  8. Tallata app ɗin ku don isa ga mutanen da suka dace.

Nawa ne kudin gina manhaja?

Yayin da adadin farashin da kamfanonin haɓaka app suka bayyana shine $100,000 - $500,000. Amma babu buƙatar firgita - ƙananan ƙa'idodi waɗanda ke da ƴan fasali na asali na iya tsada tsakanin $10,000 da $50,000, don haka akwai dama ga kowane nau'in kasuwanci.

Shin sauri yana da wuyar koyo?

Yi haƙuri, shirye-shiryen duk abu ne mai sauƙi, yana buƙatar nazari da aiki da yawa. "bangaren harshe" shine ainihin mafi sauƙi. Tabbas Swift ba shine mafi sauƙi na harsunan waje ba. Me yasa na sami Swift ya fi wahalar koyo lokacin da Apple ya ce Swift ya fi sauƙi fiye da Objective-C?

Ta yaya kuke ƙirƙirar app kyauta?

Koyi yadda ake yin app a matakai 3 masu sauki

  • Zaɓi shimfidar ƙira. Keɓance shi don dacewa da bukatun ku.
  • Ƙara abubuwan da kuke so. Ƙirƙiri ƙa'idar da ke nuna madaidaicin hoton alamar ku.
  • Buga app ɗin ku. Tura shi kai tsaye akan kantunan Android ko iPhone app akan-da- tashi. Koyi Yadda ake yin App a matakai 3 masu sauki. Ƙirƙiri App ɗin ku na Kyauta.

Ta yaya zan iya yin wani iPhone app ba tare da codeing?

Babu Coding App Builder

  1. Zaɓi madaidaicin shimfidar wuri don app ɗin ku. Keɓance ƙirar sa don sanya shi sha'awa.
  2. Ƙara mafi kyawun fasalulluka don ingantaccen haɗin gwiwar mai amfani. Yi Android da iPhone app ba tare da codeing ba.
  3. Kaddamar da wayar hannu a cikin 'yan mintuna kaɗan. Bari wasu su sauke shi daga Google Play Store & iTunes.

Xcode na iya Gudun Java?

Danna maɓallin "Run>" ya kamata aƙalla tattara fayil ɗin ku yanzu, amma da gaske ba ya gudana. Yanzu kuna iya jin daɗin haɗawa da sarrafa lambar shirin Java ta atomatik tare da Xcode ta hanyar umarni mai sauƙi + R. Kalli koyawa a sigar bidiyo: Xcode.

Ta yaya aikace-aikacen kyauta ke samun kuɗi?

Don ganowa, bari mu bincika saman kuma mafi shaharar samfuran kudaden shiga na aikace-aikacen kyauta.

  • Talla.
  • Biyan kuɗi.
  • Sayar da Kayayyaki.
  • In-App Siyayya.
  • Tallafi.
  • Tallace-tallacen Sadarwa.
  • Tattara da Siyar da Bayanai.
  • Freemium Upsell.

Menene mafi kyawun maginin app kyauta?

Jerin Mafi kyawun Masu yin App

  1. Appy Pie. Mai ƙirƙira ƙa'idar mai fa'ida mai ja da jujjuya kayan aikin ƙirƙira app.
  2. AppSheet. Babu dandamalin lambar don juyar da bayanan ku na yanzu zuwa ƙa'idodin darajar kasuwanci cikin sauri.
  3. Shoutem.
  4. Mai sauri
  5. Storesmakers.
  6. GoodBarber.
  7. Mobincube – Mobimento Mobile.
  8. Cibiyar App.

Ta yaya zan ƙirƙiri app na kafofin watsa labarun?

Yadda ake yin Social Media App kamar Facebook a matakai 3 masu sauki?

  • Zaɓi tsari na musamman don ƙa'idar ku. Keɓance ƙira tare da hotuna masu ban sha'awa.
  • Ƙara fasali kamar Facebook, Twitter, da sauransu. Yi aikace-aikacen kafofin watsa labarun ba tare da coding ba.
  • Buga app ɗin ku a duniya. Tafi kai tsaye akan Stores App kuma ku kasance da haɗin gwiwa tare da wasu.

Ta yaya zan iya ƙirƙirar app don kasuwanci na?

Yadda ake Ƙirƙirar Kasuwancin Kasuwanci a cikin Sauƙaƙe matakai 3?

  1. Zaɓi ƙira na musamman don ƙa'idar kasuwancin ku. Keɓance shi don inganta sha'awar gani.
  2. Ƙara fasali kamar siyan in-app, katin aminci da sauransu. Gina ƙwararrun ƙa'ida don ƙaramin kasuwancin ku.
  3. Buga app ɗin ku akan Google Play da iTunes.

Shin da gaske Appmakr kyauta ne?

Yana da sauƙi don yin app kyauta tare da AppMakr. AppMakr shine wanda aka fi amfani dashi a duniya don ƙirƙirar app kyauta don iPhone da Android. Mutane na yau da kullun kamar ku suna iya ƙirƙirar ƙa'idodin don wasu don amfani da su - kyauta.

Menene Xcode ake amfani dashi?

Xcode. Xcode haɗe-haɗe ne na haɓaka haɓakawa (IDE) don macOS mai ɗauke da tarin kayan aikin haɓaka software wanda Apple ya haɓaka don haɓaka software don macOS, iOS, watchOS, da tvOS.

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don gina ƙa'idar?

A cikin ƙima yana iya ɗaukar makonni 18 akan matsakaici don gina ƙa'idar hannu. Ta amfani da dandalin haɓaka ƙa'idar hannu kamar Configure.IT, ana iya haɓaka ƙa'idar ko da a cikin mintuna 5. Mai haɓakawa kawai yana buƙatar sanin matakan haɓaka shi.

Nawa ne kudin hayar wani don gina app?

Farashin da masu haɓaka app ɗin wayar hannu masu zaman kansu ke caji akan Upwork sun bambanta daga $20 zuwa $99 awa ɗaya, tare da matsakaicin farashin aikin kusan $680. Da zarar kun shiga cikin takamaiman masu haɓaka dandamali, ƙimar kuɗi na iya canzawa don masu haɓaka iOS masu zaman kansu da masu haɓaka Android masu zaman kansu.

Nawa ne kudin ƙirƙira ƙa'ida kamar Uber?

Taƙaita duk abubuwan, da yin ƙima kawai, app ɗin dandamali guda ɗaya kamar Uber zai kashe kusan $ 30.000 - $ 35.000 akan ƙimar sa'a $ 50. Duk da yake ainihin app na duka iOS da Android zai kai kusan $65.000 amma yana iya hawa sama.

Shin Xcode yana da wahalar koyo?

Ina tsammanin kuna nufin yadda yake da wuya a koyi ci gaban iOS ko Mac, saboda Xcode shine kawai IDE. Ci gaban iOS/Mac yana da zurfin gaske. Don haka akwai wasu abubuwan da za ku iya koya a cikin ɗan gajeren lokaci don tayar da ku. Xcode don ci gaban iOS/Mac ne kawai don haka babu wani abu da za a kwatanta shi da shi.

Shin Swift yana da kyau ga masu farawa?

Shin Swift yare mai kyau don mafari ya koya? Swift ya fi sauƙi fiye da Objective-C saboda dalilai uku masu zuwa: Yana kawar da rikitarwa ( sarrafa fayil guda ɗaya maimakon biyu). Wannan ya rage kashi 50% na aikin.

Shin Swift ne gaba?

Shin Swift shine harshen lambar wayar hannu na gaba? Swift harshe ne na shirye-shirye da Apple ya fitar a cikin 2014. Swift harshe ne wanda ya zama buɗaɗɗen tushe, ya sami taimako mai yawa daga al'umma don girma da girma a cikin ƴan shekarun da suka gabata. Duk da yake sababbi ne, Swift ya ga girma mai ban sha'awa tun lokacin da aka saki shi.

Shin Xcode yana da kyau ga Java?

Xcode ya fi dacewa da Objective-C kuma Eclipse ya fi Java kyau. Idan kana son zama mai haɓaka Android, yi amfani da Eclipse. Kuma idan kuna son haɓakawa duka biyu, yi amfani da duka biyun. Ko kawai ƙaura zuwa editan rubutu ko IDE gaba ɗaya kamar IntelliJ IDEA ko Sublime Text 2.

Menene mafi kyawun IDE Java don Mac?

Mafi kyawun Java IDE 2019 | Mafi Shahararriyar Java IDE

  • Mafi kyawun IDE Java. BlueJ. Codenvy. DrJava. Eclipse Greenfoot IntelliJ IDEA. JCreator. (Oracle) JDeveloper. jGRASP. MyEclipse. NetBeans. RAD don Software na WebSphere (Mai Haɓaka Aikace-aikacen Rational) Xcode.
  • Summary.

Ta yaya zan iya koyon Java akan Mac?

Koyi yadda ake yin code a Java akan Mac: Haɗa shirye-shiryen Java daga Terminal a cikin OS X

  1. Open Terminal.
  2. Shigar mkdir HelloWorld don ƙirƙirar sabon kundin adireshi da cd HelloWorld don matsawa cikinsa.
  3. Shigar da taɓa HelloWorld.java don ƙirƙirar fayil ɗin Java mara komai.
  4. Yanzu shigar da nano HelloWorld.java don shirya fayil ɗin.

Nawa ne kudin kirkira manhajar sada zumunta?

Na farko, ga wasu ƙididdiga masu girma na farashi daga masana Yanar Gizo na gaba:

  • App-kamar Twitter: $50,000 zuwa $250,000.
  • Instagram clone: ​​$ 100,000 zuwa $ 300,000.
  • Whatsup messenger: $125.000 zuwa $150.000.
  • Pinterest: kusan $ 120,000.
  • Itacen inabi: $125,000 da $175,000.
  • Snapchat: $75,000 - $150,000.

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don gina ƙa'idar kafofin watsa labarun?

Don haka, zai ɗauki kusan watanni 10 zuwa 12 don gina ƙa'idar sadarwar zamantakewa. Mai haɓakawa na iya ɗaukar tsawon sa'o'i 450 don ƙirƙirar abubuwan da aka ambata ƙarƙashin hulɗar App.

Ta yaya kuke ƙirƙira ƙa'idar saduwa?

Yadda ake ƙirƙirar app na dating

  1. Yi nazarin ƙa'idar aiki na ƙa'idar ƙawance.
  2. Yi nazarin manyan fa'idodin kafin ku gina ƙa'idar soyayya.
  3. Ƙirƙiri tsari da ƙira na ƙa'idar soyayya.
  4. Yi amfani da madaidaicin tarin fasaha don ƙirƙirar ƙa'idar saduwa.
  5. Ƙara fasalulluka na MVP zuwa ƙa'idodin ƙa'idar ku.
  6. Zaɓi hanyar samun kuɗin ku.

Hoto a cikin labarin ta "Pixabay" https://pixabay.com/photos/airbnb-app-apple-book-coffee-2941142/

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau