Ta yaya kuke Aika Wuta Akan Ios 10?

Anan ga yadda ake aika wasan wuta/tauraro mai harbi akan na'urar ku ta iOS.

  • Bude manhajar saƙon ku kuma zaɓi lamba ko ƙungiyar da kuke son aika sako.
  • Rubuta saƙon rubutu a cikin iMessage mashaya kamar yadda kuka saba yi.
  • Matsa ka riƙe ƙasa shuɗin kibiya har sai allon "Aika tare da tasiri" ya bayyana.
  • Taɓa allo.

Ta yaya kuke aika wasan wuta akan iPhone iOS 12?

Aika sako tare da Tasirin Kamara

  1. Buɗe Saƙonni kuma matsa don ƙirƙirar sabon saƙo.
  2. Taɓa
  3. Taɓa , sannan zaɓi Animoji * , Tace , Rubutu , Siffofin , ko iMessage app.
  4. Bayan ka zaɓi tasirin da kake son amfani da shi, matsa a kusurwar ƙasa-dama, sannan danna .

Ta yaya zan kunna saƙon effects a kan iPhone?

Ƙaddamar da sake yin iPhone ko iPad (riƙe ƙasa da Maɓallin Wuta da Gida har sai kun ga alamar  Apple) Kunna iMessage KASHE kuma sake dawowa ta hanyar Saituna> Saƙonni. Kashe 3D Touch (idan ya dace da iPhone ɗinka) ta zuwa Saituna> Gaba ɗaya> Samun dama> 3D Touch> KASHE.

Ta yaya kuke harbi wasan wuta akan iPhone?

Hanyoyi 6 Don Hotunan IPhone masu ban mamaki na Wuta

  • Yi amfani da Kulle Mayar da hankali/Bayyanawa don kulle hankalin ku. Da dare yana da wuya a mai da hankali.
  • Rike Har yanzu. – Yana da wuya, amma dole ne ka yi kokarin riƙe har yanzu kamar yadda zai yiwu.
  • Ɗauki Hotuna da yawa. – Da zarar an kulle hankalin ku za ku iya ci gaba da harbi.
  • Yanayin fashewa. Harba cikin yanayin fashe kuma ɗauki ton na hotuna!
  • Flash ba zai taimaka ba.
  • KARSHEN MASU YAUDARA.

Ta yaya kuke aika Emojis tare da tasiri?

Aika kumfa da tasirin cikakken allo. Bayan buga saƙon ku, danna kuma riƙe ƙasa a kan shuɗin sama-kibiya zuwa dama na filin shigarwa. Wannan yana ɗaukar shafin "aika tare da tasiri" inda za ku iya zamewa sama don zaɓar rubutunku don bayyana a matsayin "mai laushi" kamar raɗaɗi, "Mai ƙarfi" kamar kuna ihu, ko "Slam" ƙasa akan allon.

Ta yaya zan kunna tasiri akan iMessage?

Ta yaya zan Kashe Rage Motsi da Kunna iMessage Effects?

  1. Bude Saituna app a kan iPhone.
  2. Matsa Gaba ɗaya, sannan ka matsa Samun dama.
  3. Gungura ƙasa kuma matsa Rage Motsi.
  4. Kashe Rage Motsi ta danna maɓallin kunnawa/kashe a gefen dama na allon. An kunna tasirin iMessage naku yanzu!

How do you send effects on iMessage iOS 12?

Ga yadda za a aika Screen effects / rayarwa a iMessage a kan iOS 11/12 da kuma iOS 10 na'urorin: Mataki 1 Bude your Messages app kuma zaɓi lamba ko shigar da wani tsohon saƙo. Mataki 2 Rubuta saƙon rubutu a cikin iMessage mashaya. Mataki 3 Matsa ka riƙe ƙasa a kan shuɗin kibiya (↑) har sai "Aika tare da tasiri" ya bayyana.

Ta yaya zan sami tasirin rubutu akan iPhone ta?

Ta yaya zan ƙara Laser effects zuwa ta saƙonnin rubutu a kan iPhone?

  • Bude manhajar saƙon ku kuma zaɓi lamba ko ƙungiyar da kuke son aika sako.
  • Rubuta saƙon rubutu a cikin iMessage mashaya kamar yadda kuka saba yi.
  • Matsa ka riƙe ƙasa shuɗin kibiya har sai allon "Aika tare da tasiri" ya bayyana.
  • Taɓa allo.
  • Doke hagu har sai kun sami tasirin da kuke son amfani da shi.

Wadanne kalmomi ke haifar da tasirin iPhone?

GIFs 9 suna Nuna Kowane Sabon Tasirin iMessage Bubble a cikin iOS 10

  1. Slam. Tasirin Slam yana lalata saƙon ku da ƙarfi akan allo har ma yana girgiza kumfa na baya don tasiri.
  2. m.
  3. M
  4. Tawada mara ganuwa.
  5. Balloons.
  6. Confetti.
  7. Laser.
  8. Wutar wuta.

Ta yaya zan kashe saƙon effects a kan iPhone?

Ta yaya zan Kashe Tasirin Saƙonni A kan iPhone na, iPad, ko iPod?

  • Bude Saituna.
  • Matsa Gaba ɗaya.
  • Matsa kan Dama.
  • Matsa Rage Motsi.
  • Matsa maɓalli a gefen dama na Rage Motsi don kunna shi kuma kashe tasirin iMessage a cikin Saƙonni app akan iPhone, iPad, ko iPod.

Where are iPhone fireworks?

How do I send firework/shooting star animations on my iPhone?

  1. Bude manhajar saƙon ku kuma zaɓi lamba ko ƙungiyar da kuke son aika sako.
  2. Rubuta saƙon rubutu a cikin iMessage mashaya kamar yadda kuka saba yi.
  3. Matsa ka riƙe ƙasa shuɗin kibiya har sai allon "Aika tare da tasiri" ya bayyana.
  4. Taɓa allo.
  5. Doke hagu har sai kun sami tasirin da kuke son amfani da shi.

How do you take fireworks pictures?

Nasihun gaggawa na Wuta

  • Yi amfani da tripod.
  • Yi amfani da sakin kebul ko nesa mara waya don kunna abin rufewa idan kana da ɗaya.
  • Kunna Rage Hayaniyar Doguwar Fuska.
  • Harba mafi ingancin fayil za ka iya.
  • Saita kamara zuwa ƙananan ISO, kamar 200.
  • Kyakkyawan wurin farawa don buɗewa shine f/11.

Yadda za a rubuta da sparklers a kan iPhone?

Ɗaukar Hotuna & Rubutun Kalmomi tare da Sparklers:

  1. Zazzage ƙa'idar rufewa a hankali (danna NAN don jerin. Slow Shutter Cam yana da sauƙin amfani).
  2. Kashe walƙiya.
  3. Yi amfani da yanayin shimfidar wuri.
  4. Yi amfani da kyalkyali mai ɗorewa (tabbatar leƙa a cikin kunshin, zai faɗi idan ya kasance ko a'a).
  5. Tsaya hannuwanku.
  6. Kada ku ɗauka a cikin Instagram.

Ta yaya zan canza nunin saƙon akan iPhone ta?

Kuna iya daidaita ko iPhone ɗinku yana nuna samfoti na saƙonnin rubutu ta danna "Saituna" sannan kuma "Sanarwa." Matsa "Saƙonni" sannan ka matsa ON/KASHE zuwa dama na "Nuna Preview" har sai ON ya bayyana idan kana so ka nuna gunkin saƙon rubutu naka.

Ta yaya kuke canza kalmomi da Emojis?

Matsa don maye gurbin kalmomi da emoji. Aikace-aikacen Saƙonni yana nuna muku kalmomi waɗanda zaku iya maye gurbinsu da emoji. Buɗe Saƙonni kuma matsa don fara sabon saƙo ko je zuwa tattaunawa mai gudana. Rubuta saƙon ku, sannan danna ko akan madannai.

Ta yaya zan kunna rubutun hannu akan iPhone ta?

Ga yadda akeyi:

  • A kan iPhone, juya shi zuwa yanayin shimfidar wuri.
  • Matsa squiggle rubutun hannu zuwa dama na maɓallin dawowa akan iPhone ko zuwa dama na maɓallin lamba akan iPad.
  • Yi amfani da yatsa don rubuta duk abin da kuke son faɗi akan allon.

Hoto a cikin labarin ta "Wikimedia Commons" https://commons.wikimedia.org/wiki/File:Marina-Bay_Singapore_Firework-launching-CNY-2015-04.jpg

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau