Ta yaya zan zaɓi hotuna da yawa akan WhatsApp iOS?

Ta yaya kuke zabar hotuna da yawa akan WhatsApp?

Bayan zabar hoto ko bidiyo, matsa Ƙara a ƙasan hagu don zaɓar hotuna ko bidiyoyi da yawa a lokaci ɗaya.

Yadda za a zabi mahara hotuna a kan iPhone?

Yadda ake Zaɓi Hotuna da yawa akan iPhone & iPad tare da Taɓa & Jawo motsi

  1. Bude aikace-aikacen Hotuna a cikin iOS kuma je zuwa kowane kundi, ko Roll na Kamara.
  2. Matsa maɓallin "Zaɓi".
  3. Yanzu danna hoton don farawa, kuma ci gaba da riƙe ƙasa yayin da kake jan wani wuri akan allo zuwa wani hoto, ɗagawa don dakatar da zaɓar hotuna.

8 .ar. 2018 г.

Ta yaya kuke zabar abubuwa da yawa akan WhatsApp?

A baya, aiki ne mai wahala don share saƙonni da yawa daga jerin tattaunawar ku. Yanzu, WhatsApp yana ba ku damar zaɓar tattaunawa ko saƙonni da yawa a cikin hira da goge su a tafi ɗaya. A daɗe kawai a kan taɗi ɗaya ko saƙo kuma a ci gaba da danna masu yawa bayan haka.

Ta yaya zan iya yin collage a WhatsApp?

Yadda ake ƙirƙirar hotunan hoto akan Android

  1. Mataki 1: Zazzage Grid Hoto don Android.
  2. Mataki 2: Buɗe app ɗin kuma zaɓi salon haɗin gwiwar da kuke son yin (Multi yana da kyau sosai).
  3. Mataki na 3: Zaɓi wurin hotunan da kake son amfani da su don haɗin gwiwar.
  4. Mataki 4: Matsa a kan mutum hotuna don zaɓar su, sa'an nan kuma danna Create.

15 tsit. 2011 г.

Ta yaya kuke zabar hotuna da yawa?

Yadda ake zaɓar fayiloli da yawa waɗanda ba a haɗa su tare: Danna kan fayil na farko, sannan danna maɓallin Ctrl ka riƙe. Yayin riƙe maɓallin Ctrl, danna kowane ɗayan fayilolin da kuke son zaɓa. Hakanan zaka iya kawai zaɓi hotuna da yawa ta zaɓar su tare da siginan linzamin kwamfuta naka.

Ta yaya kuke zaɓar hotuna da yawa akan iPhone 12?

Yadda za a zabi mahara hotuna a kan iPhone

  1. Fara aikace-aikacen Hotuna. …
  2. Matsa "Zaɓi" a saman dama na allon.
  3. Ɗauki šaukuwa kowane hoto da kake son zaɓa. …
  4. Lokacin da ka shirya, matsa maɓallin Share (akwatin mai kibiya da ke fitowa daga ciki a kusurwar hagu na ƙasa) ko Share don ɗaukar mataki akan hotuna da aka zaɓa.

10 yce. 2019 г.

Ta yaya za ku zaɓi hotuna da yawa akan iPhone iOS 13?

Yadda ake Zaɓan Hotuna da yawa cikin sauri a cikin iOS

  1. Hotunan da ke cikin aikace-aikacen Hotunan iOS ana jerawa ta atomatik cikin tarin ta shekara, kwanan wata, da wuri. …
  2. Matsa maɓallin Zaɓi a saman dama na allon.
  3. Ja yatsan ka a kan hotunan da kake son zaɓa. …
  4. Ja ƙasa don zaɓar jeri duka na hotuna.
  5. Da zarar kun zaɓi hotunanku, kuna da zaɓuɓɓuka biyu.

21 da. 2020 г.

Ta yaya zan iya kwafi WhatsApp date da lokaci?

apk a cikin Na'urar ku ta Android. 3.
...
Wannan abu ne mai sauƙi, amma muna buƙatar fara ƙoƙarin zaɓar saƙonnin da yawa, don yin hakan bi waɗannan matakan.

  1. Matsa ka riƙe kowane ɗayan saƙonnin da kake son kwafi.
  2. Sannan danna 'Gaba'.
  3. Da zarar ka matsa 'Forward', za ka sami damar zaɓar saƙonni da yawa.

Ta yaya zan zaɓi duk saƙonni akan WhatsApp?

Don amfani da wannan fasalin, je zuwa allon gida na WhatsApp kuma zaɓi hira ta danna shi. Bayan haka, menu mai digo uku zai bayyana a saman dama, danna wannan, inda zaku sami sabon maballin Select All. Danna wannan, kuma kuna da kyau don share ko kashe duk tattaunawar a tafi ɗaya.

Ta yaya zan iya aika hotuna 1000 akan WhatsApp?

Kawai kuna buƙatar zuwa PlayStore daga wayar ku ta Android. Bincika tare da kalmar "Picloaf" ko kawai danna wannan hanyar haɗin https://play.google.com/store/apps/details?id=com.maniastudiosinc.picloaf Mania Studios Inc ne ya kirkire shi. Kawai danna maɓallin shigarwa. Da zarar an shigar da aikace-aikacen, buɗe aikace-aikacen.

Yaya kuke aika odar hotuna akan WhatsApp?

Kuna buƙatar kawai ta zaɓi kawai ko zaɓi hotuna da jerin abubuwan da kuke so. Sa'an nan, bayan haka riže yatsan ku a kan ƙananan hotuna. Wannan yana nufin cewa zaku iya fara motsawa da ja da baya don yin wani tsari na daban. Don haka, akwai wasu hanyoyin da za a shirya hotuna.

Ta yaya zan hada hotuna a WhatsApp?

Canja gunkin rukuni

  1. Bude tattaunawar rukunin WhatsApp, sannan danna batun rukunin. A madadin, matsa kuma ka riƙe ƙungiyar a cikin shafin CHATS. Sannan, matsa Ƙarin zaɓuɓɓuka > Bayanin rukuni.
  2. Matsa gunkin rukuni > Shirya .
  3. Zaɓi don amfani da Gallery ɗinku, Kyamara, ko Gidan Yanar Gizon Bincike don ƙara sabon hoto ko za ku iya Cire gunki.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau