Ta yaya zan kewaye Windows Defender SmartScreen Windows 10?

Ta yaya zan ƙyale ƙa'idodi su ketare SmartScreen a cikin Windows 10?

Yadda ake ba da izinin app don ketare SmartScreen akan Windows 10

  1. Bude Fayil Explorer.
  2. Nemo zuwa babban fayil tare da app ɗin da kuke ƙoƙarin girka.
  3. Danna mai sakawa sau biyu.
  4. Rufe maganganun "Windows sun kare PC ɗin ku".
  5. Danna-dama mai sakawa kuma zaɓi zaɓin Properties.
  6. Danna maɓallin Gabaɗaya.

Ta yaya zan kashe gaba ɗaya tacewar SmartScreen Windows 10?

Bude Edge kuma je zuwa Saituna > Duba Babban Saituna. Sannan gungura ƙasa ƙasa ƙarƙashin Sirri da Sabis kuma kashe Taimaka kare ni daga rukunin yanar gizo masu ɓarna da zazzagewa tare da SmartScreen Filter.

Ta yaya zan kewaye Windows Defender SmartScreen?

Kaddamar da Cibiyar Tsaro ta Windows Defender daga menu na farawa, tebur, ko mashaya ɗawainiya. Danna maɓallin sarrafa App da browser a gefen hagu na taga. Danna Kashe a cikin Duba ƙa'idodi da ɓangaren fayiloli. Danna Kashe a cikin SmartScreen don sashin Microsoft Edge.

Ta yaya zan soke Windows Defender SmartScreen?

Zan iya kunna ko kashe SmartScreen?

  1. Zaɓi Saituna kuma ƙari > Saituna > Keɓantawa & ayyuka .
  2. Gungura ƙasa zuwa Sabis, kuma kunna ko kashe Microsoft Defender SmartScreen.

Shin zan iya kashe Windows Defender SmartScreen?

Mun bada shawara kun bar SmartScreen a kunne. Yana ba da ƙarin tsarin tsaro wanda ke taimakawa kare PC ɗinku, ko kuna amfani da riga-kafi ko a'a. Ko da SmartScreen ta atomatik yana toshe aikace-aikacen da ba a sani ba da ka san yana da aminci, za ka iya danna cikin gargaɗin don gudanar da aikace-aikacen ta wata hanya.

Ta yaya zan kashe SmartScreen akan Windows 10 2021?

Matsa zuwa sashin Tsaro na Windows. Danna App & sarrafa mai bincike. A ƙarƙashin taken kariyar tushen Suna, danna tushen Suna -saitunan kariya. Kashe saitunan Duba ƙa'idodi da saitunan fayiloli ta matsar da juyawa zuwa Matsayin Kashe.

Shin zan kashe SmartScreen?

Duk abin da za ku yi shi ne musaki fasalin SmartScreen a bango tare da ɗayan zaɓuɓɓukan da ke sama. Ka tuna cewa ba a ba da shawarar kashe fasalin ba! Ko da kuna amfani da shirin software wanda ke ba da manufar tsaro, SmartScreen na iya kare PC ɗinku daga shirye-shiryen da wasu suka ɓace.

Ta yaya zan hana Windows Defender daga share fayiloli?

Hanyar 1. Dakatar da Windows Defender daga Share fayiloli ta atomatik

  1. Bude "Windows Defender"> Danna kan "Virus & Kariyar barazana".
  2. Gungura ƙasa kuma danna saitunan "Virus & barazanar kariyar".
  3. Gungura ƙasa zuwa "Waɗanda aka keɓe" kuma danna "Ƙara ko cire abubuwan da aka keɓe".

Ta yaya zan hana Windows Defender SmartScreen ya hana app ɗin da ba a gane shi ba farawa?

Yadda ake kashe SmartScreen. Buɗe Windows Defender daga yankin sanarwa. Zaɓi App & sarrafa mai lilo. Ƙarƙashin sashin Duba apps da fayiloli, zaɓi A kashe.

Ta yaya zan hana Windows Defender toshe shirin?

Ƙara keɓancewar shirin mara tsaro na iya fallasa tsarin ku da bayananku zuwa ƙarin haɗari.

  1. Je zuwa Fara> Saituna> Sabunta & Tsaro> Tsaron Windows> Virus & Kariyar barazana.
  2. Ƙarƙashin Saitunan Kariyar Virus & Barazana, zaɓi Sarrafa saituna, sa'an nan kuma ƙarƙashin keɓancewa, zaɓi Ƙara ko cire keɓancewa.

Ta yaya kuke ketare kwamfutar Windows da ke da kariya?

Matsa zuwa ga Sashen Tsaro na Windows. Danna App & sarrafa mai bincike. Ƙarƙashin taken kariya na tushen suna, danna madaidaicin tushen-kare saitunan. Kashe saitunan Duba ƙa'idodi da saitunan fayiloli ta matsar da juyawa zuwa Matsayin Kashe.

Shin SmartScreen yana aiki tare da Chrome?

SmartScreen shine kawai wani Layer na kariya. A kan Windows 10, SmartScreen kuma yana toshe shafukan yanar gizo masu cutarwa da zazzagewa a cikin Microsoft Edge da ƙa'idodin Store na Windows, kamar yadda sabis ɗin Binciken Tsaro na Google ya toshe damar shiga yanar gizo masu haɗari a cikin Chrome da Firefox.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau