Ba za a iya samun damar NAS drive Windows 10 ba?

Ta yaya zan sami damar ma'ajiyar NAS dina a cikin Windows?

Yadda ake Taswirar Driver Adana NAS akan PC

  1. Daga tebur ɗinku, danna menu na farawa kuma bincika Wannan PC. …
  2. Daga wannan taga PC, danna dama akan Wannan PC kuma zaɓi Driver Taswira.
  3. Tagar Driver taswira zata bayyana.

Me yasa Nas baya nunawa a cikin Windows Explorer?

Tabbatar cewa Synology NAS da kwamfuta suna kan cibiyar sadarwa na yanki ɗaya da subnet. … Bayan an sake saita Synology ɗin ku NAS, kashe WiFi dangane a kan kwamfutarka, kuma haɗa Synology NAS kai tsaye zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na Ethernet, ba tare da shiga ta hanyar hanyar sadarwa ko hanyar sadarwa ba.

Ta yaya zan shiga NAS a gida?

Ga yadda:

  1. Kunna NAS.
  2. Jira naúrar ta kammala jerin taya.
  3. Wuta mai burauzar gidan yanar gizon ku kuma shigar da find.synology.com ko IP na kewayen. …
  4. Ya kamata yanzu a gaishe ku da mayen shigar da DSM. …
  5. Bi matakan don fara faifai, shigar da DSM, kuma saita asusunku.

Ta yaya zan sami izini don shiga kwamfutar cibiyar sadarwa?

Saita Izini

  1. Shiga akwatin maganganu na Properties.
  2. Zaɓi shafin Tsaro. …
  3. Danna Shirya.
  4. A cikin rukunin ko sunan mai amfani, zaɓi (masu amfani) da kuke son saita izini don.
  5. A cikin sashin izini, yi amfani da akwatunan rajistan shiga don zaɓar matakin izini da ya dace.
  6. Danna Aiwatar.
  7. Danna Ok.

Me yasa bazan iya ganin NAS na akan hanyar sadarwa ba Windows 10?

Idan har yanzu ba za ku iya ganin / shiga na'urar NAS akan Windows 10 ba, gwada samun dama gare shi daga tsarin Windows 8 mai aiki ko ƙananan sigar Windows akan hanyar sadarwa iri ɗaya da NAS. Idan har yanzu na'urar NAS ba ta ganuwa, za a iya samun wasu matsaloli tare da na'urar NAS ɗin ku. A irin wannan yanayin, bayanan ku akan faifai NAS na iya kasancewa cikin haɗari.

Me yasa bazan iya ganin faifan cibiyar sadarwa ta a Windows 10 ba?

Idan ba za ka iya ganin wasu kwamfutoci akan hanyar sadarwa ba



Wataƙila kuna buƙatar ba da damar gano hanyar sadarwa da raba fayil. Bude Control Panel na tebur (yana kan menu na Win + X). Idan kana cikin duba Rukuni, zaɓi Duba halin cibiyar sadarwa da ayyuka. Idan kana cikin ɗayan ra'ayoyin gunkin, zaɓi Cibiyar Sadarwar da Rarraba.

Me yasa drive ɗin cibiyar sadarwa ta baya nunawa?

Idan hanyar sadarwar ku ba ta nuna duk manyan fayiloli/fayil ba, dalili na iya zama cewa manyan fayiloli/fayil ɗin suna ɓoye akan faifan NAS, gami da hanyar sadarwar taswira da kuma hanyar sadarwa.

Za a iya samun damar hanyar sadarwar hanyar sadarwa daga nesa?

A NAS ƙaramin uwar garken fayil ne mai nisa wanda ke haɗa zuwa cibiyar sadarwar gida. Suna da kyau don raba fayil da adanawa don kwamfutoci da yawa, kuma yawanci suna ba da damar shiga fayil mai nisa akan FTP ko mai binciken gidan yanar gizo, dangane da na'urar.

Ta yaya haɗa NAS drive zuwa cibiyar sadarwa?

Toshe rumbun kwamfutarka ta waje ko ma da kebul na USB (zai fi dacewa ba filasha ba idan kuna da niyyar amfani da shi sosai) cikin tashar USB. Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tana da ginanniyar software na NAS wanda zai iya yin sauran, yana fallasa shi zuwa cibiyar sadarwar azaman NAS. Kuna iya kunna sabar NAS daga mahallin gidan yanar gizon ku kuma saita komai.

Ta yaya zan haɗa NAS kai tsaye zuwa kwamfuta ta?

Idan kuna son haɗa NAS ɗin ku kai tsaye, zaku iya yin ta. Saita IP na hannu akan PC ɗinku da NAS tare da ɗaya a cikin kewayon IP iri ɗaya. Fiye da amfani da Synology finder app ko buga IP a mashaya adireshin kuma an gama. Matsakaicin saurin na USB na yau da kullun shine 1Gb/s wanda ke kusa da 115MB/s a rayuwa ta gaske.

Ta yaya zan sami damar Synology NAS a cikin Windows Explorer?

Overview

  1. Bude Windows Explorer taga kuma je zuwa Kwamfuta.
  2. Danna Taswirar hanyar sadarwa. …
  3. A kan Taswirar hanyar sadarwa ta taga, zaɓi wasiƙar tuƙi daga menu mai saukarwa na Drive.
  4. A cikin filin Jaka, shigar da sunan uwar garken na Synology NAS ɗinku da sunan babban fayil ɗin da aka riga aka raba da kuma raba shi da baya.

Za ku iya taswirar hanyar sadarwa tare da Windows 10 gida?

A cikin Windows 10, danna maɓallin Kwamfuta tab. Danna maɓallin Driver Taswirar hanyar sadarwa. Akwatin maganganu na Driver Taswira yana bayyana. Zaɓi harafin tuƙi.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau