Yadda ake karanta Saƙonnin Rubutu da babbar murya Android?

2. Rubutu-zuwa-Magana

  • Je zuwa Saituna> Samun dama> Rubutu-zuwa-Magana. Yiwuwar saitunan nan za su bambanta dangane da abin da ke yin wayar da kuke da ita.
  • Koma zuwa allon Samun damar kuma gungura ƙasa zuwa Zaɓi don Magana kuma kunna shi.

Android na iya karanta saƙonnin rubutu da ƙarfi?

Android: Akwai manhajoji da yawa da za su iya aika saƙonnin rubutu ta amfani da muryar ku, gami da Ayyukan Muryar da aka gina ta Google. Koyaya, ba mutane da yawa suna karanta saƙonnin masu shigowa da ƙarfi lokacin da suka isa. Da zarar app ɗin yana gudana, Rubutun by Voice ba shi da hannu gaba ɗaya.

Ta yaya zan sami wayata don karanta saƙonnin rubutu da babbar murya?

Jeka Saitunan Wayarka, sannan ka je zuwa Accessibility sannan ka zabi Rubutu-zuwa-Magana. Saituna anan zasu dogara da wayarka. Misali, masu amfani da Samsung na iya zabar tsakanin na Samsung na rubutu-zuwa-magana ko na Google. Hakanan, zaku iya daidaita sauti da ƙimar magana kuma ku buga misali don jin yadda sautin zai yi.

Ta yaya zan sa android dina karanta rubutu da ƙarfi?

Don kunna rubutu zuwa magana, kuna buƙatar fara zaɓar kalmar ko sashin da kuke son karantawa da ƙarfi.

Karanta takardu da ƙarfi ta amfani da rubutun Android zuwa magana

  1. Taɓa gunkin makirufo akan madannai.
  2. Bi tsokaci a cikin akwatin maganganu.
  3. Yi magana a fili cikin makirufo na na'urar ku.

Ta yaya zan sa Samsung karanta rubutu?

Rubutu zuwa saitunan magana

  • Daga kowane allo na gida, matsa alamar Apps.
  • Matsa Saituna.
  • Matsa Harshe & shigarwa.
  • A ƙarƙashin 'Magana,' matsa Zaɓuɓɓukan Rubutu-zuwa-magana.
  • Matsa ƙimar Magana sannan ka daidaita yadda sauri za a faɗi rubutun.
  • Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Android Auto na iya karanta saƙonnin rubutu?

Android Auto zai baka damar jin saƙonni - kamar rubutu da saƙonnin WhatsApp da Facebook - kuma zaku iya ba da amsa da muryar ku. Ku sani, duk da haka, Android Auto ba zai karanta muku imel ɗin ku ba tare da aikace-aikacen ɓangare na uku ba (duba ƙasa).

Ta yaya zan yi amfani da rubutu zuwa magana akan Android?

Rubutu zuwa saitunan magana

  1. Daga kowane allo na gida, matsa Apps.
  2. Gungura zuwa 'PHONE,' sannan ka matsa Harshe & madannai.
  3. Ƙarƙashin 'SpeeCH,' matsa fitarwa Rubutu-zuwa-magana.
  4. Matsa ƙimar Magana sannan ka daidaita yadda sauri za a faɗi rubutun.
  5. Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Ta yaya zan kunna rubutu zuwa magana akan Android?

Anan ga yadda zaku kunna Android Text zuwa Magana akan na'urarku: Je zuwa sashin Harshe da shigar da bayanan sannan danna zabin Rubutu-zuwa-magana a kasan allon. Danna Injin Rubutu da Aka Fi so. Za ku sami damar nemo injin rubutu-zuwa-magana na Google, da kuma ɗaya daga masana'antar na'urar ku idan akwai.

Wani app zai karanta saƙonnin rubutu?

10 apps don karanta saƙonnin rubutu na ba tare da hannu ba

No. App ɗin rubutu mara hannu
1 KarantaItToMe
2 DriveSafe.ly
3 messageLOUD: Rubutun + Imel da ƙarfi
4 Wakili - kar a dame & ƙari

6 ƙarin layuka

Shin Galaxy s7 za ta iya karanta saƙonnin rubutu?

Jeka allon gida na Galaxy S7 Edge. Danna Zaɓuɓɓukan Rubutu-zuwa-magana ƙarƙashin sashin Magana. Zaɓi injin TTS da kuke son amfani da shi: Injin rubutu-zuwa-magana na Samsung.

Ta yaya zan yi amfani da rubutu zuwa magana akan Samsung Galaxy s9 ta?

Rubutu zuwa saitunan magana

  • Daga Fuskar allo, matsa sama a kan fanko don buɗe tiren Apps.
  • Matsa Saituna > Gaba ɗaya gudanarwa > Harshe & shigarwa > Rubutu-zuwa-magana.
  • Matsar da madaidaicin juzu'i don daidaita saurin yadda za a faɗi rubutun.
  • Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Ta yaya zan yi amfani da Google Text don Magana akan Android Chrome?

Fitowar rubutu-zuwa-magana

  1. Bude aikace-aikacen Saitunan na'urarka.
  2. Zaɓi Dama, sannan fitarwa Rubutu-zuwa-magana.
  3. Zaɓi injin da kuka fi so, yare, ƙimar magana, da ƙaranci.
  4. Na zaɓi: Don jin ɗan gajeren nunin haɗin magana, danna Kunna.
  5. Na zaɓi: Don shigar da bayanan murya don wani harshe, zaɓi Saituna , sannan Shigar da bayanan murya.

Ta yaya zan kunna magana zuwa rubutu akan Android?

Android 7.0 Nougat

  • Daga kowane allo na gida, matsa alamar Apps.
  • Matsa Saituna.
  • Matsa Babban Gudanarwa.
  • Matsa Harshe & shigarwa.
  • A ƙarƙashin 'Magana,' matsa Zaɓuɓɓukan Rubutu-zuwa-magana.
  • Zaɓi injin TTS da ake so: Injin rubutu-zuwa-magana Samsung.
  • Kusa da injin binciken da ake so, matsa gunkin Saituna.
  • Matsa Shigar da bayanan murya.

Ta yaya zan iya sanin idan wani ya karanta rubutu na akan Android?

matakai

  1. Bude aikace-aikacen Saƙonni/Rubutu na Android. Yawancin Androids ba sa zuwa da manhajar aika saƙon da ke ba ka damar sanin lokacin da wani ya karanta sakonka, amma naka mai ƙarfi.
  2. Matsa gunkin menu. Yawancin lokaci ⁝ ko ≡ a ɗaya daga cikin kusurwoyin saman allon.
  3. Matsa Saituna.
  4. Taɓa Babba.
  5. Kunna zaɓi don "Karanta Rasitoci."

Menene mafi kyawun rubutu zuwa aikace-aikacen magana don Android?

8 Mafi kyawun Aikace-aikacen Rubutu-zuwa-Magana don Android

  • Magani na TK - Rubutu zuwa Magana (TTS) Rubutun TK Magani zuwa Magana ƙaramin abu ne kuma madaidaiciyar ƙa'ida wanda zai iya canza rubutu yadda ya kamata zuwa magana.
  • Magana FREE. Talk Free wani shahararren kuma ƙaramin rubutu ne zuwa aikace-aikacen magana.
  • Muryar mai ba da labari.
  • iSpeech Mai Fassara.
  • T2S: Rubutu zuwa murya.
  • Aljihu.
  • @Mai Karatu Mai Girma.
  • Samun Murya.

Ta yaya zan yi amfani da rubutu zuwa magana akan Galaxy s8?

Rubutu zuwa saitunan magana

  1. Daga Fuskar allo, matsa sama a kan fanko don buɗe tiren Apps.
  2. Matsa Saituna > Gaba ɗaya gudanarwa.
  3. Matsa Harshe & shigarwa.
  4. Matsa Rubutu-zuwa-magana.
  5. Matsar da madaidaicin juzu'i don daidaita saurin yadda za a faɗi rubutun.
  6. Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Shin Cortana na iya karanta rubutu akan Android?

Cortana don Android beta yanzu yana iya karanta rubutun masu shigowa da ƙarfi. Ta hanyar tsoho, Cortana kawai za ta karanta saƙonni da ƙarfi lokacin da aka haɗa ta zuwa na'urar Bluetooth lokacin kunnawa. Koyaya, akwai kuma zaɓuɓɓuka don samun mataimaki koyaushe yana karanta saƙonni da ƙarfi, ko kuma lokacin da aka haɗa shi da na'urar kai ta waya.

Ta yaya zan ba da damar Sync don samun damar saƙonnin rubutu na?

Bayan kun yi nasarar haɗa iPhone ɗinku, kuma an haɗa shi da SYNC, sami dama ga saitunan Bluetooth® kuma kunna Fadakarwa. A kan iPhone ɗinku, je zuwa Saituna> Bluetooth> SYNC, sannan danna gunkin bayanin da ya bayyana a hannun dama na sunan SYNC.

Ta yaya zan saita amsa ta atomatik akan wayar Android?

Tabbatar cewa aikace-aikacenku sun sabunta kamar yadda matakan da ke biyowa suka shafi sigar kwanan nan.

  • Matsa gunkin Message+ . Idan babu, kewaya: Apps> Saƙo+.
  • Matsa Menu (wanda yake a sama-hagu).
  • Matsa Amsa ta atomatik.
  • Matsa Ƙara Sabon Saƙo.
  • Shigar da saƙo sannan ka matsa Ajiye.
  • Don canza ƙarshen amsa ta atomatik:
  • Matsa Farawa.

Akwai app da zai karanta min rubutu?

Kamar ƙamus, ginannen wakilin rubutu-zuwa-magana a cikin iOS yana da ban mamaki amma an kashe shi ta tsohuwa. Je zuwa Saituna -> Gabaɗaya -> Dama kuma kunna zaɓin Magana. Kuna iya siffanta saurin nan kuma. Yanzu je zuwa kowane app, haskaka wasu rubutu ko gabaɗayan labarin kuma daga menu na buɗewa zaɓi Yi magana.

Ta yaya zan yi amfani da rubutu zuwa magana akan Chrome?

Sayi muryoyin da aka keɓance

  1. Jeka Shagon Yanar Gizon Chrome kuma bincika Injin Acapela TTS.
  2. Zaɓi Ƙara zuwa Ƙara tsawo na Chrome.
  3. A ƙasan dama, zaɓi lokacin.
  4. Zaɓi Saituna.
  5. A ƙasa, zaɓi Babba.
  6. A cikin sashin "Samarwa", zaɓi Sarrafa fasalulluka masu isarwa.
  7. Zaɓi saitunan murya Rubutu-zuwa-Magana.

Ta yaya zan yi amfani da Rubutun Google zuwa Magana?

Mafi kyawun kayan aikin tantance murya don Google Docs, Buga Google Voice (Hoto A), ana amfani da shi akan na'urorin Android kawai. Shigar da ƙa'idar Google Docs, buɗe daftarin aiki, sannan danna gunkin makirufo da ke gefen hagu na mashayin sarari akan madannai na kan allo. Sai magana. Buga Muryar Google yana juya maganar ku zuwa rubutu.

Ta yaya zan hana wayar Android karanta rubutu da babbar murya?

Je zuwa Saituna> Samun dama> Rubutu-zuwa-Magana.

2. Rubutu-zuwa-Magana

  • Kewaya zuwa app ko shafin da kuke son karantawa da babbar murya.
  • Matsa gunkin kumfa magana (zai zama shuɗi).
  • Zaɓi rubutun da kuke son karantawa da babbar murya.

Ta yaya zan sami s8 dina don karanta saƙonnin rubutu na?

Samun Galaxy S8 Plus ɗinku Don Karanta Rubutun:

  1. Tabbatar cewa Galaxy S8 Plus naku yana kunne.
  2. Ya kamata ku kewaya zuwa allon gida na Galaxy S8 Plus.
  3. Zaɓi zaɓin Saituna.
  4. Je zuwa Systems.
  5. Zaɓi zaɓin Harshe & shigarwa.
  6. Dubi sashin Magana kuma danna kan Buga Rubutu-zuwa-magana.

Ta yaya zan sami Samsung Galaxy s7 na don karanta saƙonnin rubutu na?

Yadda Ake Samun Galaxy S7 Don Karanta Rubutu:

  • Kunna Galaxy S7.
  • Jeka allon gida na Galaxy S7.
  • Zaɓi kan Saituna.
  • Kewaya zuwa System.
  • Zaɓi Harshe & shigarwa.
  • Danna Zaɓuɓɓukan Rubutu-zuwa-magana ƙarƙashin sashin Magana.
  • Zaɓi injin TTS da kuke son amfani da shi: Injin rubutu-zuwa-magana na Samsung.
  • Kusa da injin bincike, zaɓi gunkin Saituna.

Ta yaya zan yi magana da rubutu akan Android?

Yadda ake Aika Saƙonnin Rubutu Tare da Magana-zuwa Rubutu Akan Android

  1. Mataki 1 - Buɗe App ɗin Saƙon ku. A cikin aikace-aikacen saƙonku, Matsa filin rubuta kuma ya kamata madannin SWYPE ya bayyana.
  2. Mataki na 2 - Yi magana! Ya kamata sabon ƙaramin akwati ya bayyana mai suna Yi magana yanzu.
  3. Mataki 3 - Tabbatar da Aika. Tabbatar cewa an shigar da saƙon ku daidai, sannan ku taɓa maɓallin Aika.

Ta yaya kuke rubutu akan android?

YADDA ZAKA RUFA SAKON RUBUTU A WAYAR ANDROID

  • Bude app ɗin saƙon wayar.
  • Idan ka ga sunan wanda kake son rubutawa, zaɓi shi daga lissafin.
  • Idan kuna fara sabon tattaunawa, rubuta sunan lamba ko lambar wayar hannu.
  • Idan kana amfani da Hangouts, ana iya sa ka aika SMS ko nemo mutumin a Hangouts.
  • Buga saƙon rubutu na ku.

Ta yaya zan kunna sarrafa murya akan Android?

Don saita umarnin murya, je zuwa Saituna, sannan Samun dama. Danna saitin Rubutu-zuwa-magana. Sannan, kunna ko zaɓi zaɓin rubutu-zuwa-magana da kuke son wayarku tayi amfani da ita azaman tsoho.

Hoto a cikin labarin ta "Wikipedia" https://en.wikipedia.org/wiki/Judaism

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau